Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Mkuu Mangi uliyeotea, mimi sikatai kumpa mtu sifa yake. Kwanza katika watu wanao appreciate watu wanaofanya jambo jema regardless origin yao mimi ni wa kwanza. Shida ya hawa wenzetu akina nyinyi mnataka sifa zote mchukue nyie. Yaani hakuna sifa inayotakiwa kuchukuliwa na mkoa mwingine. As if nyinyi ndio super men wa Tanzania kumbe choka mbaya tu! Hivi imagine unapostiwa uzi ambao hauwagusi wao hata kidogo bali unaigusa Kagera na mafanikio yake katika ufaulu kielimu watu na wivu wenu mnataka kukaa kidete kuhakikisha hiyo sifa haiendi Kagera, nayo mnaitaka nyie! Mbaya zaidi mmeshaitaka basi onyesheni vielelezo, hamna! Ni maneno ya sifa tangu reply ya kwanza hadi ya 1k. Tunaanzaje kuwanyamazia watu wenye sifa za kipuuzi kama hizi??


Waseme tu Kilimanjaro ndo mkoa unaoongoza kwa kuwa na baridi Tanzania watoe na data, tuwakubalie! Kilimamjaro inaongoza kwa kuwa na watu wenye meno meusi, tuwakubalie, Kilimanjaro inaongoza kwa ulevi tuwakubalie, n.k. Lakini sisi tukisema Kagera inaongoza kwa elimu tena na vielelezo juu wao wakatae! Si ungese huu?? Nasema hivi TUNAKOMAA NAO

Sent using Jamii Forums mobile app
kwakweli unatia huruma
eti kagera inaongoza kwa elimu
kwan juz sijakupa vielelezo?
mkoa wa kagera ulikuwa wa 1 darasa la nne Kilimandjaro ikawa ya 3
form two Kilimanjaro ikawa ya 6 kagera ya 7
ukija kihalmashauri,Drs la nne bukoba ilikuwa ya 9 huku Moshi ikawa ya 3,
mwaka Jana form four Kilimanjaro ilikuwa ya I kagera ikawa ya 9
Sasa ni elimu ipi mliotupita?
ukija kwenye maendeleo na uchumi ndio kabisaaa hata hamtusogelei
Kilimanjaro ni mkoa wa 2 tz wananchi wake kuwa na gdp kubwa pmj na makaz Bora baada ya dar
huku kagera ikiwa ni ya 3 kwa umaskini sasa unawezaje kuwa na ubavu wa kujibizana na Kilimanjaro?
 
Naona jimbo la Same ni kwa wachaga.

Sent using Jamii Forums mobile app
Jimbo katoliki same askofu wake ni mchaga japo sio uchagani
hii inaonyesha jinsi ambavyo Kilimanjaro tunapendana,njoo kagera sasa utasikitika yaan mkoa wa kagera majimbo katoliki mmegawana kikabila kabisa,jimbo katoliki lá bk ni kwa wilaya za wahaya tu,jimbo la rulenge ni ngara tu,jimbo la kayanga ni kyerwa na karagwe (wanyambo) duhh
 
Jimbo katoliki same askofu wake ni mchaga japo sio uchagani
hii inaonyesha jinsi ambavyo Kilimanjaro tunapendana,njoo kagera sasa utasikitika yaan mkoa wa kagera majimbo katoliki mmegawana kikabila kabisa,jimbo katoliki lá bk ni kwa wilaya za wahaya tu,jimbo la rulenge ni ngara tu,jimbo la kayanga ni kyerwa na karagwe (wanyambo) duhh
Anaeliongoza Jimbo la kayanga unamfahamu ? Askofu Almachius Rweyongeza mzaliwa wa kamachumu Jimbo la bukoba .ututolee porojo zako hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante mkuu kwa kumjibu huyu mnywa ulanzi
nyumba za mbao hata ulaya zipo
tena bahati nzuri niliwahi tembelea Dublin Ireland nyumba za mbao zipo kibao hata Jon Stephano mwana diaspora anajua
na Tena hizo nyumba za mbao Kilimanjaro zimejengwa kwa kisasa na umeme zinayo sasa anadhan ni kule kwao kagera ambapo vijumba vya nyasi vimesheni pembeni ya lami kabisa?
mfano ukipita biharamulo utashangaa nyumba za nyasi shaz pemben ya lami
ukifka muleba hasa maeneo ya kyamyorwa utaona nyumba za nyasi njiani,pale makao makuu ya muleba jiran na ofisi za halmashauri Kuna vijumba vimechakaa haswa
uzuri mmoja njia ya muongo ni fupi
kwa mujibu wa serikali mkoa wa Kilimandjaro ni wa 2 tz kuwa na makazi bora baada ya dar
We unaongeaga Tu uletagi picha.eti muleba kuna nyumba za nyasi? Labda muleba ya Burundi .ukiongea vitu uwe na evidence.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwakweli unatia huruma
eti kagera inaongoza kwa elimu
kwan juz sijakupa vielelezo?
mkoa wa kagera ulikuwa wa 1 darasa la nne Kilimandjaro ikawa ya 3
form two Kilimanjaro ikawa ya 6 kagera ya 7
ukija kihalmashauri,Drs la nne bukoba ilikuwa ya 9 huku Moshi ikawa ya 3,
mwaka Jana form four Kilimanjaro ilikuwa ya I kagera ikawa ya 9
Sasa ni elimu ipi mliotupita?
ukija kwenye maendeleo na uchumi ndio kabisaaa hata hamtusogelei
Kilimanjaro ni mkoa wa 2 tz wananchi wake kuwa na gdp kubwa pmj na makaz Bora baada ya dar
huku kagera ikiwa ni ya 3 kwa umaskini sasa unawezaje kuwa na ubavu wa kujibizana na Kilimanjaro?
Kubishana na mtu ambaye amejitoa ufahamu ni kupoteza muda achana naye huyu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona hamjadili tena bil 7 na barabara za lami km 232. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Niwakumbushe tu huu uzi umeshafungwa rasmi. Hayo mengine mnauoyajadili yapo kwenye nyuzi nyingine. Tukutane huko. Karibuni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu wa Kilimanjaro inabidi kuanza kufanya kazi kwa bidii na maarifa manake tuko nyuma sana! Barabara nyingi za vijijini bado ni za vumbi!
 
Watu wa Kilimanjaro inabidi kuanza kufanya kazi kwa bidii na maarifa manake tuko nyuma sana! Barabara nyingi za vijijini bado ni za vumbi!
hatuwezi kukamilika kwa 100% hata ulaya na marekani hawajakamilika
lakini Kilimanjaro miundombn IPO juu
mno kulinganisha na mikoa mingine
ni mkoa Gan wananchi wanaweza kuchanga mabilion kama sii Kilimanjaro tu?
uzuri mmoja Kilimanjaro tunajiongeza serikali inamalizia tu, ndio maana mkoa wetu ni wa 2 tz wananchi wake kuwa na gdp kubwa
pia ni mkoa wenye miundombn toshelezi karibu 95%,uliwahi sikia Kilimanjaro tuna uhaba wa zahanati,shule nk?
tunataka barabara zote za vijijin tuziboreshe ziwe Kama uzunguni Kama imewezekana kwenye elimu,maji,afya barabara hazitushindi Big up Wana klm
sundoka
instanbul
 
We unaongeaga Tu uletagi picha.eti muleba kuna nyumba za nyasi? Labda muleba ya Burundi .ukiongea vitu uwe na evidence.

Sent using Jamii Forums mobile app
nisipoweka picha itaondoka ukweli wa ninachosema?
muleba nyumba za nyasi zipo nyingi mno naomba nenda kata ya kimwani,nyakabango(karibu na mganza) ukiwa njiani unaziona live hapo hujaingia ndan ndan
nimekutajia hayo maeneo nenda uyaone inawezekana ww n mhaya lakin huujui mkoa wako hadi mimi (mnyamahanga) ninaujua kukuzidi
pâle muleba mjini kbs njia ya kupandisha halmashauri kwenye nyumba ya tibaijuka Kuna kajumba kamezeeka hatari,juu yake IPO ya nyasi
pale muhutwe njia panda ya kamachumu pana vijumba vimezeeka hatari na nyingn za nyasi na ni njiani,ikiwa njian pako hivyo huko ndan ndan kutakuwaje?
njia ya muleba bukoba asilimia kubwa ni mapori tu vinyumba vipo sehemu chache chache mfano kutoka pâle katoke unaenda weeeee unakuta ka center fulan baada ya hapo unasakata poriiiiii unafika kaboya Pana ka center bada ya hapo poriiiiii
Yan nyie mpangilio mbovu jiografia mbovu Sana
uliona kule moshi,rombo,siha,hai jinsi kulivyopangiliwa migomba na kahawa? huwez kuta mapori
 
umejibu hoja moja Kati ya 2
vipi kuhusu mgawanyo wa majimbo kikabila?
We unaona majimbo yamegawanywaje? majimbo ya kikatoliki yanagawanywa kulingana na nature na utamaduni wa watu . kumbuka kanisa linaendana na utamadunisho ili injili iweze kuenea vzr kanisa limejitamadunisha ndo maana majimbo yamegawanywa hivyo Hilo halizuii kiongozi wa Jimbo Hilo kutoka Jimbo lingine na pia fuatilia Jimbo la bukoba na jinsi lilivyoanza bila kusahau Tanzania mapadre wa Kwanza wametoka huko na askofu mweusi wakwanza huko na kardinali wa Kwanza mweusi katokea huko uhayani.ndo Jimbo linaloongoza kuwa na mapadre wengi wa Jimbo au wazawa Tanzania, maaskofu wengi ndo maana hata Jimbo la bukoba linaloongozwa na maaskofu wawili askofu Rwoma na kilaini,ndo Jimbo lenye seminary kongwe zaidi TANZANIA RUBYA seminary ilioanzishwa 1903 na ndo Jimbo lenye parokia nyingi ambazo zipo 60 baada ya dar.na mengine mengi kupita maelezo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nisipoweka picha itaondoka ukweli wa ninachosema?
muleba nyumba za nyasi zipo nyingi mno naomba nenda kata ya kimwani,nyakabango(karibu na mganza) ukiwa njiani unaziona live hapo hujaingia ndan ndan
nimekutajia hayo maeneo nenda uyaone inawezekana ww n mhaya lakin huujui mkoa wako hadi mimi (mnyamahanga) ninaujua kukuzidi
pâle muleba mjini kbs njia ya kupandisha halmashauri kwenye nyumba ya tibaijuka Kuna kajumba kamezeeka hatari,juu yake IPO ya nyasi
pale muhutwe njia panda ya kamachumu pana vijumba vimezeeka hatari na nyingn za nyasi na ni njiani,ikiwa njian pako hivyo huko ndan ndan kutakuwaje?
njia ya muleba bukoba asilimia kubwa ni mapori tu vinyumba vipo sehemu chache chache mfano kutoka pâle katoke unaenda weeeee unakuta ka center fulan baada ya hapo unasakata poriiiiii unafika kaboya Pana ka center bada ya hapo poriiiiii
Yan nyie mpangilio mbovu jiografia mbovu Sana
uliona kule moshi,rombo,siha,hai jinsi kulivyopangiliwa migomba na kahawa? huwez kuta mapori
Mi naona Bora uanzishe Uzi uiponde bukobaaaa na wahaya mpaka ulizike na pia usifie Kilimanjaro na wachaga mpaka uridhike maana wew unaambiwa really uelewi ,huna facts huleti picha ni porojo Tu,ni muongo Sana vitu ambavyo havikusaidii.but nakushukuru huko interested na bukoba lifestyle na wahaya kiujumla ndo maana hata huckoki kuwafuatilia ambao hata wahaya hawana time na nyie wako na wengi wametapakaa tz nzima . naomba ufuatile historia ya wahaya na bukoba kiujumla ndo utajua mbwembwe,usperiority na kupenda kujisifia sifia Kwa wahaya kunatoka wap . sio porojo zako hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi naona Bora uanzishe Uzi uiponde bukobaaaa na wahaya mpaka ulizike na pia usifie Kilimanjaro na wachaga mpaka uridhike maana wew unaambiwa really uelewi ,huna facts huleti picha ni porojo Tu,ni muongo Sana vitu ambavyo havikusaidii.but nakushukuru huko interested na bukoba lifestyle na wahaya kiujumla ndo maana hata huckoki kuwafuatilia ambao hata wahaya hawana time na nyie wako na wengi wametapakaa tz nzima . naomba ufuatile historia ya wahaya na bukoba kiujumla ndo utajua mbwembwe,usperiority na kupenda kujisifia sifia Kwa wahaya kunatoka wap . sio porojo zako hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha mkuu huwa unanichekeshaga Sana unapolilia picha,hivi mm ni mwanaume nisipoweka picha yangu itaondoa ukweli kuwa mm ni wa kiume?
2_nimekupa maelezo hapo ungenipingia kwa hoja ni wapi nimesema uongo? je ni uongo mapori mengi yapo njia ya muleba BK na vi center vipo scattered?
 
Mi naona Bora uanzishe Uzi uiponde bukobaaaa na wahaya mpaka ulizike na pia usifie Kilimanjaro na wachaga mpaka uridhike maana wew unaambiwa really uelewi ,huna facts huleti picha ni porojo Tu,ni muongo Sana vitu ambavyo havikusaidii.but nakushukuru huko interested na bukoba lifestyle na wahaya kiujumla ndo maana hata huckoki kuwafuatilia ambao hata wahaya hawana time na nyie wako na wengi wametapakaa tz nzima . naomba ufuatile historia ya wahaya na bukoba kiujumla ndo utajua mbwembwe,usperiority na kupenda kujisifia sifia Kwa wahaya kunatoka wap . sio porojo zako hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha mkuu huwa unanichekeshaga Sana unapolilia picha,hivi mm ni mwanaume nisipoweka picha yangu itaondoa ukweli kuwa mm ni wa kiume?
2_nimekupa maelezo hapo ungenipingia kwa hoja ni wapi nimesema uongo? je ni uongo mapori mengi yapo njia ya muleba BK na vi center vipo scattered?
 
Mi naona Bora uanzishe Uzi uiponde bukobaaaa na wahaya mpaka ulizike na pia usifie Kilimanjaro na wachaga mpaka uridhike maana wew unaambiwa really uelewi ,huna facts huleti picha ni porojo Tu,ni muongo Sana vitu ambavyo havikusaidii.but nakushukuru huko interested na bukoba lifestyle na wahaya kiujumla ndo maana hata huckoki kuwafuatilia ambao hata wahaya hawana time na nyie wako na wengi wametapakaa tz nzima . naomba ufuatile historia ya wahaya na bukoba kiujumla ndo utajua mbwembwe,usperiority na kupenda kujisifia sifia Kwa wahaya kunatoka wap . sio porojo zako hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha mkuu huwa unanichekeshaga Sana unapolilia picha,hivi mm ni mwanaume nisipoweka picha yangu itaondoa ukweli kuwa mm ni wa kiume?
2_nimekupa maelezo hapo ungenipingia kwa hoja ni wapi nimesema uongo? je ni uongo mapori mengi yapo njia ya muleba BK na vi center vipo scattered?
 
Back
Top Bottom