FisadiKuu
JF-Expert Member
- Nov 19, 2015
- 8,336
- 13,659
Sasa unafananisha Moshi mji wa kitalii na Bukoba kwa Hotel?
Hivi we ni mzima kichwani?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa unafananisha Moshi mji wa kitalii na Bukoba kwa Hotel?
Kwanini magodoro yenu hamtoi nylon?Wapi huko unapopasema? Gonja ama?? Yaani we jamaa unachekesha balaa. Yale maisha ya upareni ndo unataka kuyalibganisha na ya Bukoba?? Kama hayo ya uchagani yenyewe hayaoni ndani yatakuwa hayo ya wapare! Mjilinganishe nao hao ndugu zenu[emoji28][emoji28][emoji28]
Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja na ukatoliki kushika Sana uhayan .bado urutheli nao hauko nyuma kivila mpaka huyu akawa mtanzania wa kwanza kuongoza hii nafasi kwenye urutheli Tanzania na bado ni mhaya.we leta hiyo diary tuone.karagwe huko na kyerwa ulutheri umekama Sana .hebu tafuta nawe dayosis ya karagwe na dayosis ya kaskazin magharibi.je unamfahamu Josiah kibira?We jamaa unapenda blah blah sana..
Tafuta kile kitabu cha kalenda cha KKKT alafu fananisha vitu vinavyomilikiwa na Dayosisi ya Kaskazini na ufananishe na Dayosisi ya huko uhayani.
Hapo ndo utajua unapiga blah blah tu..
Sent using Jamii Forums mobile app
Sitaki kumfahamu.. Niambie hiyo Dayosisi inamiliki nini?Pamoja na ukatoliki kushika Sana uhayan .bado urutheli nao hauko nyuma kivila mpaka huyu akawa mtanzania wa kwanza kuongoza hii nafasi kwenye urutheli Tanzania na bado ni mhaya.we leta hiyo diary tuone.karagwe huko na kyerwa ulutheri umekama Sana .hebu tafuta nawe dayosis ya karagwe na dayosis ya kaskazin magharibi.je unamfahamu Josiah kibira?View attachment 1017592View attachment 1017593
Sent using Jamii Forums mobile app
Unaongelea kirua vunjo ipi? Acha fiksi weweHahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
nataja hospital TuSitaki kumfahamu.. Niambie hiyo Dayosisi inamiliki nini?
Shule ngapi, hospitali ngapi, vyuo vikuu vingapi, vyuo vishiriki vingapi, bank ngapi?
Niambie vitu hivyo sio sijui namjua nani na blah blah...
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hivi ndio ulinganishe na Dayosisi ya Kaskazini?nataja hospital Tu
1.Elct bukoba hospital
2.Ndolage hospital kamachumu
3.Izimbya hospital bukoba vijin
3.Nyakahanga hospital
Nk nkView attachment 1017612View attachment 1017613View attachment 1017614View attachment 1017616
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi sio mtu WA kudanganywa bure.mi sio mshamba na mjinga wa kunidanganya kirahisi hivyo mpaka mama yangu anafahamu Hilo.una uhakika kuwa kcmc inamilikiwa na dayosis ya kaskazin? Kcmc inamilikiwa na elct ya Tanzania nzima.kama bugando imejengwa jijini mwanza lakini sio ya Jimbo la mwanza wala Bali ni ya Tec .ndo hivyohivyo Kwa kcmc.mmiliki ni elctSasa hivi ndio ulinganishe na Dayosisi ya Kaskazini?
KCMC Hospitali kubwa ya pili Tanzania baada ya Muhimbili inamilikiwa na Dayosisi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja na kutaka kunicheat nikusamehe Tu basi, hebu leta hospital zinazomilikiwa na dayosis ya kaskazin .hebu ziorodheshe na leta picha kama navyofanyaSasa hivi ndio ulinganishe na Dayosisi ya Kaskazini?
KCMC Hospitali kubwa ya pili Tanzania baada ya Muhimbili inamilikiwa na Dayosisi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mbona una paniki sanaPamoja na kutaka kunicheat nikusamehe Tu basi, hebu leta hospital zinazomilikiwa na dayosis ya kaskazin .hebu ziorodheshe na leta picha kama navyofanya
Sent using Jamii Forums mobile app
Naanza na Marangu Hospital.. Ingawa ulutheri Marangu ni kama 5% tu lakini hao hao wachache wamejenga hiyo hospital kwa pesa zao wenyewe...Pamoja na kutaka kunicheat nikusamehe Tu basi, hebu leta hospital zinazomilikiwa na dayosis ya kaskazin .hebu ziorodheshe na leta picha kama navyofanya
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha utaniluambo makiadi , Asprin mlimsikia mwenyekiti wa UVCCM alisema wao ndiyo wanachagua maendeleo yaende wapi na wasipoyapeleka hatuna cha kuwafanya.
Chuo kikuu cha kcmc please usinicheatDayosisi ya Bukoba mna vyuo vikuu vingapi? Mna bank?
Dayosisi ya Kaskazini (naposema Kaskazini hii Dayosisi toa Upareni na Arusha) tuna Chuo Kikuu cha KCMC, Stefano Moshi Memorial.. Na vyuo vishiriki vya Machame na Mwika chuo cha theolojia..
Sent using Jamii Forums mobile app
Hujui kama KCMC ni hospital ya KKKT na ni serikali imejiingiza hapo kwa kuomba? Mpaka kesho Askofu wa Kaskazini ana sauti hapo KCMC na hata kuendelezwa ni kanisa linasimamia..
Hebu tazama ndolage hospital ya huko kamachumu .napo kuna chuo pia ingawa urutheli uhayani ni 20% lakini wanajitahidi sanaHapa ni Machame Hospital.. Hospital teule ya wilaya. Hapa kuna mpaka chuo kinatoa clinical officers ambao wakitoa ni direct kuchukua Degree..
View attachment 1017649View attachment 1017650View attachment 1017651View attachment 1017652View attachment 1017653View attachment 1017654View attachment 1017655
Sent using Jamii Forums mobile app
Bukoba kuna vijihotel sio hotelKwani mlima Kilimanjaro uko wap .si wakitaka kupanda upitia vijijini.ndo maana kunajengwa resort huko vijijini.bukoba hata hakuna watalii WA kupanda milima lakini kuna hotel huko vijijini subiri nikuletee tulia bro
Sent using Jamii Forums mobile app