Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Waambie tu kuwa kijijini kwangu/kwetu, wilaya ya Same huko milimani kabisa inaligwa lami hadi barabara kuu, ni lami kabisa inaunganisha kijiji na wilaya.

Waulize hao wahaya na Kagera yao, ni kijiji gani kinaunganisha barabara za lami wilayani? Nimeenda hadi Kyerwa, makao makuu ya wilaya wameanza kupafanya paonekane angalau kidogo juzi tu, njoo mji mkuu Bukoba, hata stand tu ya mabasi umewashinda, wamebaki kuvutana wapi ikajengwe stand mpya mwaka wa tano huu.

Mwisho kabisa, Bukoba itachelewa sana kuendelea kwa sababu watu wake ni wabaguzi, hao makaburu wanasubiri. Inasikitisha kuona wahaya walivyo wabaguzi hasa wakishagundua kuwa wewe sio mzawa na unaishi kwao. Uzuri tu ni kwamba tukienda huko "tunapewa", na tahadhari kabisa ya kutandikwa mipira/nylon kwenye vitanda. Hotel nzuri kama Walkguard lazima kitanda kina nylon, waulize kwa nini!!!
kunywa balimi moja mkuu
 
Hilo ni kanisa la kawaida kabisa huko Bukoba vijijini, Bugabo. Sio hiyo visitation parish ya kwenu inafanana hivyo! Tena kama mnajua mbali kulinganisha miji tu. Mkijichanganya mkaanza za vijijini mwafwaaaa[emoji2][emoji2][emoji2]View attachment 1016385View attachment 1016386View attachment 1016388View attachment 1016389View attachment 1016390View attachment 1016391

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ndio umeingia Cha kike yaani ulinganishe vijiji vya uchagani ambavyo makazi ya kisasa ni 90% wakati uhayan makazi bora ni 54% tu?
Tukianza ligi ya vijijin mtaumbuka Mara 100 ya mjini
Uchagani pako developed tangu enz na enzi


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hilo ni kanisa la kawaida kabisa huko Bukoba vijijini, Bugabo. Sio hiyo visitation parish ya kwenu inafanana hivyo! Tena kama mnajua mbali kulinganisha miji tu. Mkijichanganya mkaanza za vijijini mwafwaaaa[emoji2][emoji2][emoji2]View attachment 1016385View attachment 1016386View attachment 1016388View attachment 1016389View attachment 1016390View attachment 1016391

Sent using Jamii Forums mobile app
Nikikuletea picha za makanisa ya parokia za vunjo tu ni zaidi ya hizo hapo sijaenda marangu,rombo,kibosho,uru
Uchagani tumegawana himaya
Ulutheri upo machame, siha na old Moshi kwa 99%
Ukatoliki upo kibosho,vunjo,kilema ,marangu rombo kwa 99%
Same na mwanga ni wasabato 30%
Walutheri 40% na katoliki 20%

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Blaza hapo kwenye hizo picha kuna neno Vunjo?? Au kuna alama inayoonesha kuwa hapo ni Vunjo??

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwakweli unachekesha sasa ww si ulitaka picha? Nakuwekea bado unaweweseka unataka uthibitisho wa namna Gan labda? Pole sana mshaija hii ndiyo Kilimandjaro vunjo pekee bilion 7
Ndio ujue WE are black jews

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio Kwa nyumba hizi .yaani sehemu hii la Sana.bukoba hiyo utadhani mikocheni darView attachment 1014731

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ni marangu moshi vijijin utadhan los Angeles hapo cjagusa mjini maana nikigusa mjin unaweza Pata ugonjwa wa moyo
tapatalk_1548954367831.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Waambie tu kuwa kijijini kwangu/kwetu, wilaya ya Same huko milimani kabisa inaligwa lami hadi barabara kuu, ni lami kabisa inaunganisha kijiji na wilaya.

Waulize hao wahaya na Kagera yao, ni kijiji gani kinaunganisha barabara za lami wilayani? Nimeenda hadi Kyerwa, makao makuu ya wilaya wameanza kupafanya paonekane angalau kidogo juzi tu, njoo mji mkuu Bukoba, hata stand tu ya mabasi umewashinda, wamebaki kuvutana wapi ikajengwe stand mpya mwaka wa tano huu.

Mwisho kabisa, Bukoba itachelewa sana kuendelea kwa sababu watu wake ni wabaguzi, hao makaburu wanasubiri. Inasikitisha kuona wahaya walivyo wabaguzi hasa wakishagundua kuwa wewe sio mzawa na unaishi kwao. Uzuri tu ni kwamba tukienda huko "tunapewa", na tahadhari kabisa ya kutandikwa mipira/nylon kwenye vitanda. Hotel nzuri kama Walkguard lazima kitanda kina nylon, waulize kwa nini!!!
Kwani wilaya ya kyerwa imeanzishwa lini.ukienda sehemu na negative mind kichwani utaona negativity Tu Kwa hiyo sikushangai.halafu upareni ndo kabisa huwezi walinganisha na wahaya Kwa lolote lile.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naifahamu Kilimanjaro vilivyo pamoja na watu wake yani nje ndani. Sifa zinazo mwagwa hapa ni tofauti na uhalisia wake mfano barabara zipo nyingi sana zisizo pitisha magari kipindi cha mvua tofauti na tambo za wazawa, vijana wengi ni mafundi wa ujenzi vilevile wabeba mizigo ya watalii wanao panda mlima. Kiufupi ni pa kawaida kabisa in case hujawahi fika.
Kwenu hata huyo fundi hakuna kenge miraba wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani wilaya ya kyerwa imeanzishwa lini.ukienda sehemu na negative mind kichwani utaona negativity Tu Kwa hiyo sikushangai.halafu upareni ndo kabisa huwezi walinganisha na wahaya Kwa lolote lile.

Sent using Jamii Forums mobile app

Njoo wilayani Same, angalia stand yetu, nenda milimani ukaone barabara zetu huko juu kabisa, rudi Bukoba ukajenge stand ya standard ile tu then uje tulumbane.
 
Njoo wilayani Same, angalia stand yetu, nenda milimani ukaone barabara zetu huko juu kabisa, rudi Bukoba ukajenge stand ya standard ile tu then uje tulumbane.
Kwani nyie mnaishi stendi na barabarani. Hiyo ni kazi ya serikali.

mi na familia yangu tunajenga mgetho wetu huku migombani na kuhakikisha tuna maisha bora.

Au akili yako unafikiri stendi itakusaidia lolote wakati unaishi kwenye nyumba za nyasi na unalala kwenye mazizi?stendi ni kazi ya serikali wala sio watu binafsi.kwanxa inajengwa huko kyakarabwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani nyie mnaishi stendi na barabarani. Hiyo ni kazi ya serikali.

mi na familia yangu tunajenga mgetho wetu huku migombani na kuhakikisha tuna maisha bora.

Au akili yako unafikiri stendi itakusaidia lolote wakati unaishi kwenye nyumba za nyasi na unalala kwenye mazizi?stendi ni kazi ya serikali wala sio watu binafsi.kwanxa inajengwa huko kyakarabwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli we nshomile una matatizo, vitu gani vinachagiza maendeleo kwenye manispaa na halmashauri za miji?

Upareni hakuna nyumba za tende wala nyasi, hayo niliyaona huko Kyaka na Kyerwa.

BTW, acheni kuweka nylon kwenye vitanda vyenu, wageni tunapata shida sana kulala kwenye kitanda kinachopiga kelele.
 
Kweli we nshomile una matatizo, vitu gani vinachagiza maendeleo kwenye manispaa na halmashauri za miji?

Upareni hakuna nyumba za tende wala nyasi, hayo niliyaona huko Kyaka na Kyerwa.

BTW, acheni kuweka nylon kwenye vitanda vyenu, wageni tunapata shida sana kulala kwenye kitanda kinachopiga kelele.
Kwa hiyo stendi inajengwa na watu binafsi au serikali na watu wake? Tukiongelea kama wahaya wameendelea tunaangalia chimbuko na vijiji vyao Kwanza .mi nitaongelea wapare kama wameendelea Kwa kuangalia jinsi wanavyoendeleza vijiji vyao sio eti Kwa kuwa wanastendi nzr na mji mkubwa eti.eti unaangalia dar unasema wazaramo wameendelea.halafu kyerwa ni wilaya mpya wala sio uhayan kabisa kule kuna wanyambo,wahima na wanyankole huko.tazama uhayani bukoba vijijini, misenyi na muleba .ingawa kyerwa inazizidi mwanga na same mbali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ndio umeingia Cha kike yaani ulinganishe vijiji vya uchagani ambavyo makazi ya kisasa ni 90% wakati uhayan makazi bora ni 54% tu?
Tukianza ligi ya vijijin mtaumbuka Mara 100 ya mjini
Uchagani pako developed tangu enz na enzi


Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu si tumekataa maneno!?? We leta picha za vijijini. Kwani kuna tatizo?? Au hutaki kushinda??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikikuletea picha za makanisa ya parokia za vunjo tu ni zaidi ya hizo hapo sijaenda marangu,rombo,kibosho,uru
Uchagani tumegawana himaya
Ulutheri upo machame, siha na old Moshi kwa 99%
Ukatoliki upo kibosho,vunjo,kilema ,marangu rombo kwa 99%
Same na mwanga ni wasabato 30%
Walutheri 40% na katoliki 20%

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona mnapenda kubwabwaja? Si uzilete tu hizo picha? Au unafikiri Bukoba kwa vijijini hilo nliloweka hapo ndo kanisa kali kupita yote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwakweli unachekesha sasa ww si ulitaka picha? Nakuwekea bado unaweweseka unataka uthibitisho wa namna Gan labda? Pole sana mshaija hii ndiyo Kilimandjaro vunjo pekee bilion 7
Ndio ujue WE are black jews

Sent using Jamii Forums mobile app
Pyuuuu!! Pesa ya barabara km 5 ndo mnasema eti ya kujenga barabara km 232? Mmepigwa mchana kweupe nyie. Ila mna moyo ningekuwa mimi ningeshakimbia kama wenzenu mlioanza nao wamekula mita baada ya kuona ni ngumu kutetea uongo mlioutunga nyie bila kuwashirikisha[emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom