Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

We unaona majimbo yamegawanywaje? majimbo ya kikatoliki yanagawanywa kulingana na nature na utamaduni wa watu . kumbuka kanisa linaendana na utamadunisho ili injili iweze kuenea vzr kanisa limejitamadunisha ndo maana majimbo yamegawanywa hivyo Hilo halizuii kiongozi wa Jimbo Hilo kutoka Jimbo lingine na pia fuatilia Jimbo la bukoba na jinsi lilivyoanza bila kusahau Tanzania mapadre wa Kwanza wametoka huko na askofu mweusi wakwanza huko na kardinali wa Kwanza mweusi katokea huko uhayani.ndo Jimbo linaloongoza kuwa na mapadre wengi wa Jimbo au wazawa Tanzania, maaskofu wengi ndo maana hata Jimbo la bukoba linaloongozwa na maaskofu wawili askofu Rwoma na kilaini,ndo Jimbo lenye seminary kongwe zaidi TANZANIA RUBYA seminary ilioanzishwa 1903 na ndo Jimbo lenye parokia nyingi ambazo zipo 60 baada ya dar.na mengine mengi kupita maelezo

Sent using Jamii Forums mobile app
bado hujajibu swali,swali langu sio askofu muhaya kuwa askofu Jimbo jingine hiyo sio hoja yangu(kumbuka Baraza la maaskofu katoliki Kati ya maaskofu 34 wachaga pekee ni 11)
hoja yangu ni je kwann majimbo mmegawana kikabila kabisa?
jimbo katoliki la bk ni kwa wahaya tu jimbo la kayanga ni kwa wanyambo tu,jimbo la rulenge ni ngara tu kwann? umeshaona mgawanyo kama huo popote tz?
2_naweza kubisha kuwa jimbo la bk ndio lenye mapadre wengi wazawa(ngoja nifanye utafiti)
3_jimbo katoliki la moshi ndio linaloongoza kuwa na mapadre wengi nje ya nchi,kule kila parokia angalau unakuta Ina mapadre 3,4 wanaokaa nje
mfano parokia yangu Ina mapadre 6 nje ya nchi, parokia ya jiran nazo vivyo hivyo
 
hahaha mkuu huwa unanichekeshaga Sana unapolilia picha,hivi mm ni mwanaume nisipoweka picha yangu itaondoa ukweli kuwa mm ni wa kiume?
2_nimekupa maelezo hapo ungenipingia kwa hoja ni wapi nimesema uongo? je ni uongo mapori mengi yapo njia ya muleba BK na vi center vipo scattered?
Kwani mi nitajuaje wew ni mwanaume humu . Mi sijawahi kukuona wala .naweza sema makadi ni mwanamke na hoja yangu ikakubalika ingawa ni uongo.wew mchaga gani wew usieweza kufikiria unawaaibisha wachaga wenzako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
bado hujajibu swali,swali langu sio askofu muhaya kuwa askofu Jimbo jingine hiyo sio hoja yangu(kumbuka Baraza la maaskofu katoliki Kati ya maaskofu 34 wachaga pekee ni 11)
hoja yangu ni je kwann majimbo mmegawana kikabila kabisa?
jimbo katoliki la bk ni kwa wahaya tu jimbo la kayanga ni kwa wanyambo tu,jimbo la rulenge ni ngara tu kwann? umeshaona mgawanyo kama huo popote tz?
2_naweza kubisha kuwa jimbo la bk ndio lenye mapadre wengi wazawa(ngoja nifanye utafiti)
3_jimbo katoliki la moshi ndio linaloongoza kuwa na mapadre wengi nje ya nchi,kule kila parokia angalau unakuta Ina mapadre 3,4 wanaokaa nje
mfano parokia yangu Ina mapadre 6 nje ya nchi, parokia ya jiran nazo vivyo hivyo
Nimeishakijibu na wew nikuulize kwani Kilimanjaro kuna Jimbo la moshi Kwa wachaga na same Kwa wapare.kabila la wahaya lishawahi kuwa ( wengine walishakufa) maaskofu 30 wakiongoza na kardinali wa Kwanza mweusi mwazama kardinali Rugambwa na maaskofu wanaolitumilkia kanisa nje ya tz ni watano wakiongozwa na novatus Rugambwa balozi wa papa nchini Honduras.na protas Rugambwa msaidizi wa makardinali Vatican na mshauri wa papa.na ubishe kuwa wahaya ni watu wa kawaida ndo maana wamejaa misifa mingi na wanatamba na hapo naongelea ukatoliki Tu sijagusa walutheri . bukoba ndo kuna kanisa zuri ,refu,kubwa na Bora kuliko yote tz Hilo hapo
download.jpeg
tapatalk_1546727317933.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
We unaona majimbo yamegawanywaje? majimbo ya kikatoliki yanagawanywa kulingana na nature na utamaduni wa watu . kumbuka kanisa linaendana na utamadunisho ili injili iweze kuenea vzr kanisa limejitamadunisha ndo maana majimbo yamegawanywa hivyo Hilo halizuii kiongozi wa Jimbo Hilo kutoka Jimbo lingine na pia fuatilia Jimbo la bukoba na jinsi lilivyoanza bila kusahau Tanzania mapadre wa Kwanza wametoka huko na askofu mweusi wakwanza huko na kardinali wa Kwanza mweusi katokea huko uhayani.ndo Jimbo linaloongoza kuwa na mapadre wengi wa Jimbo au wazawa Tanzania, maaskofu wengi ndo maana hata Jimbo la bukoba linaloongozwa na maaskofu wawili askofu Rwoma na kilaini,ndo Jimbo lenye seminary kongwe zaidi TANZANIA RUBYA seminary ilioanzishwa 1903 na ndo Jimbo lenye parokia nyingi ambazo zipo 60 baada ya dar.na mengine mengi kupita maelezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nakubali wayaya hampo nyuma sana mnajitahidi sana tu ila mnashindwa kufanya maendeleo kwa kuwa watu wa maneno zaidi kuliko vitendo.

Unajua pamoja na ardhi nzuri sana na kubwa, maji ya ziwa na mvua kibao, eti Kagera ni moja ya mikoa mitatu maskini zaidi Tanzania! Hata pamoja na kuwa na wasomi wengi tu. Nimesema tatizo lenu mbwembwe.

Ukweli Moshi ina mapadre wengi zaidi wa jimbo kuliko jimbo jingine Africa Mashariki. Ustaje kuhusu wale wa mashirika ndio wametapakaa dunia nzima., ndio hao wanakuwa maaskofu kila siku.

Kwa taarifa yako parokea za Moshi hata kama hazijafika 60 zingeweza kuwa 130 kwa viwango vya Bukoba. Mchakato wa kufanya parokea ni mgumu sana sana Moshi.

Pia ujue Kilaini alirudishwa kwao baada ya kuvurunda mjini na siyo kwamba Bukoba inahitaji msaidizi.

Ila najua Bukoba itakuwa archdiocese muda si mrefu nadhani mtafurahi sana watani.
 
K
Nimeishakijibu na wew nikuulize kwani Kilimanjaro kuna Jimbo la moshi Kwa wachaga na same Kwa wapare.kabila la wahaya lishawahi kuwa ( wengine walishakufa) maaskofu 30 wakiongoza na kardinali wa Kwanza mweusi mwazama kardinali Rugambwa na maaskofu wanaolitumilkia kanisa nje ya tz ni watano wakiongozwa na novatus Rugambwa balozi wa papa nchini Honduras.na protas Rugambwa msaidizi wa makardinali Vatican na mshauri wa papa.na ubishe kuwa wahaya ni watu wa kawaida ndo maana wamejaa misifa mingi na wanatamba na hapo naongelea ukatoliki Tu sijagusa walutheri . bukoba ndo kuna kanisa zuri ,refu,kubwa na Bora kuliko yote tz Hilo hapo
View attachment 992536View attachment 992537

Sent using Jamii Forums mobile app
anisa kubwa kabisa Tanzania lipo Moshi na Mbulu wanafuatia.

Walutheri wa Moshi ndio diocese kubwa na iliyoendelea zaidi Afrika baada ya zile za Ulaya na America
 
fazili Asante kwa kumjibu vizuri na kwa évidence huyu mtani wetu instanbul
nadhani ameelewa,jimbo katoliki moshi kwakweli mapadre wa jimbo ndio linaongoza si ajabu kukuta mapadre wazawa wa Moshi wapo sehemu zote tz nzima
ili kudhibitisha Hilo ,Baraza la maaskofu katoliki 11 Kati ya 34 ni kutoka jimbo la moshi hii haihitaji elimu ya PhD kujua kuwa jimbo la moshi ndio lenye mapadre wengi respectively
 
K

anisa kubwa kabisa Tanzania lipo Moshi na Mbulu wanafuatia.

Walutheri wa Moshi ndio diocese kubwa na iliyoendelea zaidi Afrika baada ya zile za Ulaya na America
Kwa nini watu WA moshi mna porojo nyingi? Hamna evidences hapo ndo kuna tofauti Kati ya mhaya na mchaga .hamko kisomi zaidi hata mnavyoleta hoja zenu .sie tumeleta hata picha ndo maana mlishindwa kwenye Uzi wa bukoba Vs moshi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fazili Asante kwa kumjibu vizuri na kwa évidence huyu mtani wetu instanbul
nadhani ameelewa,jimbo katoliki moshi kwakweli mapadre wa jimbo ndio linaongoza si ajabu kukuta mapadre wazawa wa Moshi wapo sehemu zote tz nzima
ili kudhibitisha Hilo ,Baraza la maaskofu katoliki 11 Kati ya 34 ni kutoka jimbo la moshi hii haihitaji elimu ya PhD kujua kuwa jimbo la moshi ndio lenye mapadre wengi respectively
Ili kudhibitisha wingi WA mapadre parokia za Jimbo la bukoba hakuna yenye chini ya mapadre watatu na nyingine wanne.jimbo Hilo kongwe Lina mpaka mtakatifu yohane Maria mzei mzaliwa wa parokia ya minziro Jimbo katoliki la bukoba, jimbo la bukoba Lina kituo cha hija cha kipekee barani Africa maarufu kama nyakijooga.ili kuamini Una mapadre wengi seminary ya rubya Una zaidi ya mapadre 17 wote wakiwa walimu Tu na walezi.mpaka majimbo mengine kama kahama,ngara,kigoma na kayanga uhudumiwa na mapadre wa Jimbo hili.ulutheri ndo hatari sasa bukoba ndo askofu wa kwanza mweusi wa kirutheri alitoka askofu kibira.na watu wengi mashuhuri kimsingi bukoba na kabila la wahaya ndilo lenye maintellectuals wengi zaidi Africa mashariki .na inasemekana wahaya walitokaga misri wakifuata MTO Nile na hatimaye kuseto kagera baada ya Hali ya hewa nzr kuikuta hapo.wengi husema labda waliodorminate misri kipindi weusi hao ni wahaya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naifahamu Kilimanjaro vilivyo pamoja na watu wake yani nje ndani. Sifa zinazo mwagwa hapa ni tofauti na uhalisia wake mfano barabara zipo nyingi sana zisizo pitisha magari kipindi cha mvua tofauti na tambo za wazawa, vijana wengi ni mafundi wa ujenzi vilevile wabeba mizigo ya watalii wanao panda mlima. Kiufupi ni pa kawaida kabisa in case hujawahi fika.
kilimanjaro ipi unaijua mkuu. maana mimi ni mzaliwa wa kibosho ila nimezunguka mikoa karibu yote mijin na vijijin cjaona sehem yoyote ya kuifananisha na kilimanjaro au ulifikir ukiwa kilimanjaro hutaona masikin mzee. hata marekan leo hii masikin wapo wanaish nyumba mbovu tu lakim usithubutu kuilinganisha na Tz mzee. wachagga waliopo kilimanjaro ni robo ya walioko nje ya huo mkoa na walioko nje asilimia 80 mpaka 90 wanajitambua.
 
nisipoweka picha itaondoka ukweli wa ninachosema?
muleba nyumba za nyasi zipo nyingi mno naomba nenda kata ya kimwani,nyakabango(karibu na mganza) ukiwa njiani unaziona live hapo hujaingia ndan ndan
nimekutajia hayo maeneo nenda uyaone inawezekana ww n mhaya lakin huujui mkoa wako hadi mimi (mnyamahanga) ninaujua kukuzidi
pâle muleba mjini kbs njia ya kupandisha halmashauri kwenye nyumba ya tibaijuka Kuna kajumba kamezeeka hatari,juu yake IPO ya nyasi
pale muhutwe njia panda ya kamachumu pana vijumba vimezeeka hatari na nyingn za nyasi na ni njiani,ikiwa njian pako hivyo huko ndan ndan kutakuwaje?
njia ya muleba bukoba asilimia kubwa ni mapori tu vinyumba vipo sehemu chache chache mfano kutoka pâle katoke unaenda weeeee unakuta ka center fulan baada ya hapo unasakata poriiiiii unafika kaboya Pana ka center bada ya hapo poriiiiii
Yan nyie mpangilio mbovu jiografia mbovu Sana
uliona kule moshi,rombo,siha,hai jinsi kulivyopangiliwa migomba na kahawa? huwez kuta mapori
Blaza hii ni JF sio fb. Weka hata tupicha tu. Sisi wengine tushachoka kusoma magazeti. Tukiangalia andiko halina attachment yoyote kama evidence ni porojo tu tunasoma msitari wa kwanza tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We unaona majimbo yamegawanywaje? majimbo ya kikatoliki yanagawanywa kulingana na nature na utamaduni wa watu . kumbuka kanisa linaendana na utamadunisho ili injili iweze kuenea vzr kanisa limejitamadunisha ndo maana majimbo yamegawanywa hivyo Hilo halizuii kiongozi wa Jimbo Hilo kutoka Jimbo lingine na pia fuatilia Jimbo la bukoba na jinsi lilivyoanza bila kusahau Tanzania mapadre wa Kwanza wametoka huko na askofu mweusi wakwanza huko na kardinali wa Kwanza mweusi katokea huko uhayani.ndo Jimbo linaloongoza kuwa na mapadre wengi wa Jimbo au wazawa Tanzania, maaskofu wengi ndo maana hata Jimbo la bukoba linaloongozwa na maaskofu wawili askofu Rwoma na kilaini,ndo Jimbo lenye seminary kongwe zaidi TANZANIA RUBYA seminary ilioanzishwa 1903 na ndo Jimbo lenye parokia nyingi ambazo zipo 60 baada ya dar.na mengine mengi kupita maelezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu amekunywa gongo la mbege mkuu. Tunataka watwambie hizo bil 7 zinaweza kujenga lami km ngapi!? Na sio kutuhamisha mada hapa. Huu ni uzi wa Vunjo na bil 7 na lami km 232.

Hayo mengine wanayoyaleta hapa yana nyuzi zake kibao. Twende tukutane huko.

Shenzi zao. Wanataka kutukwepa na Hatukwepeki[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
bado hujajibu swali,swali langu sio askofu muhaya kuwa askofu Jimbo jingine hiyo sio hoja yangu(kumbuka Baraza la maaskofu katoliki Kati ya maaskofu 34 wachaga pekee ni 11)
hoja yangu ni je kwann majimbo mmegawana kikabila kabisa?
jimbo katoliki la bk ni kwa wahaya tu jimbo la kayanga ni kwa wanyambo tu,jimbo la rulenge ni ngara tu kwann? umeshaona mgawanyo kama huo popote tz?
2_naweza kubisha kuwa jimbo la bk ndio lenye mapadre wengi wazawa(ngoja nifanye utafiti)
3_jimbo katoliki la moshi ndio linaloongoza kuwa na mapadre wengi nje ya nchi,kule kila parokia angalau unakuta Ina mapadre 3,4 wanaokaa nje
mfano parokia yangu Ina mapadre 6 nje ya nchi, parokia ya jiran nazo vivyo hivyo
Blaza huu uzi ni wa Vunjo na bil 7. Acha nikukumbushe tu, hayo mengine tuna uzi wetu wa Bukoba vs Moshi tukutane huko. Naona hali ni tete akina Mangi. Mwafwaaaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ili kudhibitisha wingi WA mapadre parokia za Jimbo la bukoba hakuna yenye chini ya mapadre watatu na nyingine wanne.jimbo Hilo kongwe Lina mpaka mtakatifu yohane Maria mzei mzaliwa wa parokia ya minziro Jimbo katoliki la bukoba, jimbo la bukoba Lina kituo cha hija cha kipekee barani Africa maarufu kama nyakijooga.ili kuamini Una mapadre wengi seminary ya rubya Una zaidi ya mapadre 17 wote wakiwa walimu Tu na walezi.mpaka majimbo mengine kama kahama,ngara,kigoma na kayanga uhudumiwa na mapadre wa Jimbo hili.ulutheri ndo hatari sasa bukoba ndo askofu wa kwanza mweusi wa kirutheri alitoka askofu kibira.na watu wengi mashuhuri kimsingi bukoba na kabila la wahaya ndilo lenye maintellectuals wengi zaidi Africa mashariki .na inasemekana wahaya walitokaga misri wakifuata MTO Nile na hatimaye kuseto kagera baada ya Hali ya hewa nzr kuikuta hapo.wengi husema labda waliodorminate misri kipindi weusi hao ni wahaya

Sent using Jamii Forums mobile app
Asikuchoshe huyu. Aangalie kichwa cha uzi ajadili kinachostahili kujadiliwa. Na akitoka hapa namsubiri kwenye ule uzi wetu wa Bukoba vs Moshi nako nimpe shida. Maana hapa naona ashalala chali. Mbaaf zao wapenda sifa za kuiga hawa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona akina Mekuuuu mmekamatwa p.u.m.b.u leo. Mada mmeianzisha wenyewe mnaikimbia wenyewe. Imekuwa ya moto. Kuna ulazima wa kujisifu kwani?? Mna nini lakini. Ona sasa yanayowakuta[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaina naona rubisi imekulewesha hadi unaweweseka, bilion 7 ni kwa ajili ya kukarabati barabara zote za vijijin Jimbo Zima la vunjo,hii kitu haijawahi tokea tz
Hakuna watu wenye ubavu wa kuchanga mabilion kama Kilimanjaro
hii lazma mtokwe povu
2-tunakuwa busy na shughuli huku ughaibuni kwahiyo kadri mda unavyopatikana najibu hoja zote ,soma Uzi kwanzia juu Huko utaona evidence walizotoa wadau juu ya hii project
ULIO MPORA?
 
Kaina naona rubisi imekulewesha hadi unaweweseka, bilion 7 ni kwa ajili ya kukarabati barabara zote za vijijin Jimbo Zima la vunjo,hii kitu haijawahi tokea tz
Hakuna watu wenye ubavu wa kuchanga mabilion kama Kilimanjaro
hii lazma mtokwe povu
2-tunakuwa busy na shughuli huku ughaibuni kwahiyo kadri mda unavyopatikana najibu hoja zote ,soma Uzi kwanzia juu Huko utaona evidence walizotoa wadau juu ya hii project
ULIO MPORA?
Naona unaandika uzi mwingine sasa. Sio lami tena. Uaicheze na kukamatwa pumbu mkuu!??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaina naona rubisi imekulewesha hadi unaweweseka, bilion 7 ni kwa ajili ya kukarabati barabara zote za vijijin Jimbo Zima la vunjo,hii kitu haijawahi tokea tz
Hakuna watu wenye ubavu wa kuchanga mabilion kama Kilimanjaro
hii lazma mtokwe povu
2-tunakuwa busy na shughuli huku ughaibuni kwahiyo kadri mda unavyopatikana najibu hoja zote ,soma Uzi kwanzia juu Huko utaona evidence walizotoa wadau juu ya hii project
ULIO MPORA?
Siongei sana. Soma gazeti la Habari Leo la leo tar 14/01/2019 ukurasa wa 12 uone jinsi kata moja tu huko Misenye Kagera inavyochanga na kufanya miradi ya maendeleo ya mamilioni kila mwaka. Hiyo ni kata moja tu. Sasa nyie jimbo lote + mbunge na mfuko wake + kanisa + wachaga masikini diaspora mnachanga hela ya km 6 za lami!!!?!! Na bado unasema haijwahi kutokea Tanzania, labda kwa wandengereko! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ukikosa hilo gazeti sema nikuwekee habari nzima hapa + picha za hiyo miradi + viwango vinavyochangwa na wachangiaji, hata picha ya gazeti nitakuwekea hapa ujisomee mwenyewe maana sisi tunasema na vielelezo kwa kuwa ni KWELI TUYASEMAYO YAPO! Sio nyie sifa za kuiga mkiambiwa mlete vielelezo mnaleta habari za "Haki ya Mungu" [emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na zinaongoza kukosa wanafunzi. Maana wanafunzi wanaohitimu Kilimanjaro ni nusu ya wanaohitimu Kagera.

Wakati huo huo Kagera ni ya 3 kuwa na shule nyingi na zote zimefurika.

Na kwa ufahulu Kagera inawafunika Moshi almost kila mwaka.


Kwa maana hiyo kwa upande wa shule na elimu Kilimanjaro ni kubwa jinga[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona unaota ndoto hebu soma hii orodha alafu ujione jinsi ulivyo mweupe kichwan kagera hata miaka 400 haiwez kuipita Kilimanjaro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom