Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Mkuu unakuja vizuri so umekiri kuna lami huko vijijini
Looser! Akisema hakuna barabara inayoingia mtaani maana yake hakuna lami inayoingia vijijini.

Nikurudishe tu kwenye elimu ya serikali za mitaa. Mtaa ni division ya halmashauri za mijni ambayo kwa halmashauri za vijijini inaitwa "Kijiji"

Acha tu nikuoe elimu ya bure wewe mkirua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
imekamilika kwa 80% ikikamilika yote 100% ,itakuwa ya A level,ni kawaida shule za kata za magorofa Kilimanjaro
mkoa wa Kilimanjaro ndio unaoongoza tz kuwa na secondary nyingi(314)
huku Moshi ikiwa ni wilaya ya kwanza tz kuwa na shule nyingi za misingi(268)
Na zinaongoza kukosa wanafunzi. Maana wanafunzi wanaohitimu Kilimanjaro ni nusu ya wanaohitimu Kagera.

Wakati huo huo Kagera ni ya 3 kuwa na shule nyingi na zote zimefurika.

Na kwa ufahulu Kagera inawafunika Moshi almost kila mwaka.


Kwa maana hiyo kwa upande wa shule na elimu Kilimanjaro ni kubwa jinga[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rubbish. garama ya ujenzi wa barabara ya lami km 1= nisawa na 1.4 billiom.
Unawezaje kujenga zaid ya km 200 kwa billion 7??

Sent using Jamii Forums mobile app
Uzi closed! Umenifanya nami nifatilie hizi gharama za ujenzi wa lami. Kwa niliyoyaona nasema uzi closed!

Km 1 ya lami ni kati ya milioni 800 hadi 1.5Billion! Ni maajabu ya karne 7.2Billion kujenga km 232.

Kwanza hazitoshi kujenga hata km 6[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Maskini wanatia huruma. Japo sijapata chanzo cha habari, ilikuwa ya kutunga tu ila yote hayo nimesamehe. Uzi ndo umefungwa rasmi wachaga muache sifa za kijinga.

UZI CLOSED.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Looser! Akisema hakuna barabara inayoingia mtaani maana yake hakuna lami inayoingia vijijini.

Nikurudishe tu kwenye elimu ya serikali za mitaa. Mtaa ni division ya halmashauri za mijni ambayo kwa halmashauri za vijijini inaitwa "Kijiji"

Acha tu nikuoe elimu ya bure wewe mkirua

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu inaonekana wewe ni mweupe Sana kichwani so unamaanisha hakuna barabara zinazoingia kijijini vunjo? Una uhakika? Hebu tuanzie hapo.
 
Naongea vitu ninavyo viona yaani uhalisia. Kuna watu wanaishi nyumba za mabanzi na nimewahi lala pia punguza ku overrate.
Kuna nyumba za mbao mkuu sio za mabanzi (naona umeshindwa kabisa kuficha chuki yako) hizi nyumba ni lspecial kwa kujikinga na baridi hata Ulaya na Marekani zipo nyingi tu

Vip uliona hizo za "mabanzi" tu za aina nyingine hukuziona?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
Kirua vunjo kuna lami kuanzia kawawa road mpaka kule juu huko ambapo hakupitiki ni wapi au kwenye kichumi?
 
Inaelekea hujui maana ya barabara kuu! Barabara inaunganisha Mwika, Marangu hadi Himo bado unaiita ya mtaani!??

Kumbe sasa naelewa kinachowatoa povu ni kutoelewa mnachobishania

Sent using Jamii Forums mobile app
kumbe wewe hujui kitu kabisa
kuna barabara za tanrods(kuu) na za tarura,barabara kuu ni mwika himo moshi Arusha na mwika himo mwanga same
Sasa unaujua mwika marangu kilema? hizo Zina lami na sii barabara kuu
usijifanye mjuaji hujui kitu
mfano pale muhutwe kamachumu utasema ni barabara kuu?
 
Kuna nyumba za mbao mkuu sio za mabanzi (naona umeshindwa kabisa kuficha chuki yako) hizi nyumba ni lspecial kwa kujikinga na baridi hata Ulaya na Marekani zipo nyingi tu

Vip uliona hizo za "mabanzi" tu za aina nyingine hukuziona?

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu kwa kumjibu huyu mnywa ulanzi
nyumba za mbao hata ulaya zipo
tena bahati nzuri niliwahi tembelea Dublin Ireland nyumba za mbao zipo kibao hata Jon Stephano mwana diaspora anajua
na Tena hizo nyumba za mbao Kilimanjaro zimejengwa kwa kisasa na umeme zinayo sasa anadhan ni kule kwao kagera ambapo vijumba vya nyasi vimesheni pembeni ya lami kabisa?
mfano ukipita biharamulo utashangaa nyumba za nyasi shaz pemben ya lami
ukifka muleba hasa maeneo ya kyamyorwa utaona nyumba za nyasi njiani,pale makao makuu ya muleba jiran na ofisi za halmashauri Kuna vijumba vimechakaa haswa
uzuri mmoja njia ya muongo ni fupi
kwa mujibu wa serikali mkoa wa Kilimandjaro ni wa 2 tz kuwa na makazi bora baada ya dar
 
Kuna nyumba za mbao mkuu sio za mabanzi (naona umeshindwa kabisa kuficha chuki yako) hizi nyumba ni lspecial kwa kujikinga na baridi hata Ulaya na Marekani zipo nyingi tu

Vip uliona hizo za "mabanzi" tu za aina nyingine hukuziona?

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu kwa kumjibu huyu mnywa ulanzi
nyumba za mbao hata ulaya zipo
tena bahati nzuri niliwahi tembelea Dublin Ireland nyumba za mbao zipo kibao hata Jon Stephano mwana diaspora anajua
na Tena hizo nyumba za mbao Kilimanjaro zimejengwa kwa kisasa na umeme zinayo sasa anadhan ni kule kwao kagera ambapo vijumba vya nyasi vimesheni pembeni ya lami kabisa?
mfano ukipita biharamulo utashangaa nyumba za nyasi shaz pemben ya lami
ukifka muleba hasa maeneo ya kyamyorwa utaona nyumba za nyasi njiani,pale makao makuu ya muleba jiran na ofisi za halmashauri Kuna vijumba vimechakaa haswa
uzuri mmoja njia ya muongo ni fupi
kwa mujibu wa serikali mkoa wa Kilimandjaro ni wa 2 tz kuwa na makazi bora baada ya dar
 
Mkuu Mangi uliyeotea, mimi sikatai kumpa mtu sifa yake. Kwanza katika watu wanao appreciate watu wanaofanya jambo jema regardless origin yao mimi ni wa kwanza. Shida ya hawa wenzetu akina nyinyi mnataka sifa zote mchukue nyie. Yaani hakuna sifa inayotakiwa kuchukuliwa na mkoa mwingine. As if nyinyi ndio super men wa Tanzania kumbe choka mbaya tu! Hivi imagine unapostiwa uzi ambao hauwagusi wao hata kidogo bali unaigusa Kagera na mafanikio yake katika ufaulu kielimu watu na wivu wenu mnataka kukaa kidete kuhakikisha hiyo sifa haiendi Kagera, nayo mnaitaka nyie! Mbaya zaidi mmeshaitaka basi onyesheni vielelezo, hamna! Ni maneno ya sifa tangu reply ya kwanza hadi ya 1k. Tunaanzaje kuwanyamazia watu wenye sifa za kipuuzi kama hizi??


Waseme tu Kilimanjaro ndo mkoa unaoongoza kwa kuwa na baridi Tanzania watoe na data, tuwakubalie! Kilimamjaro inaongoza kwa kuwa na watu wenye meno meusi, tuwakubalie, Kilimanjaro inaongoza kwa ulevi tuwakubalie, n.k. Lakini sisi tukisema Kagera inaongoza kwa elimu tena na vielelezo juu wao wakatae! Si ungese huu?? Nasema hivi TUNAKOMAA NAO

Sent using Jamii Forums mobile app
kwakweli unatia huruma
eti kagera inaongoza kwa elimu
kwan juz sijakupa vielelezo?
mkoa wa kagera ulikuwa wa 1 darasa la nne Kilimandjaro ikawa ya 3
form two Kilimanjaro ikawa ya 6 kagera ya 7
ukija kihalmashauri,Drs la nne bukoba ilikuwa ya 9 huku Moshi ikawa ya 3,
mwaka Jana form four Kilimanjaro ilikuwa ya I kagera ikawa ya 9
Sasa ni elimu ipi mliotupita?
ukija kwenye maendeleo na uchumi ndio kabisaaa hata hamtusogelei
Kilimanjaro ni mkoa wa 2 tz wananchi wake kuwa na gdp kubwa pmj na makaz Bora baada ya dar
huku kagera ikiwa ni ya 3 kwa umaskini sasa unawezaje kuwa na ubavu wa kujibizana na Kilimanjaro?
 
Back
Top Bottom