Wanakwaya wa kike muwe na adabu na nguo mnazopanda nazo madhabahuni kuimba mweh

peterchoka

JF-Expert Member
Oct 12, 2014
7,376
2,000
Na nyie mmezidi .
Dada wa watu kapendeza.
Hayuko uchi, matiti wala sehemu za juu za mwili hazionekani. Mapaja hayaonekani ni miguu tu na mikono inayoonekana.

Acha kufikiria na kichwa Cha chini masaa yote.
Utajiingiza kwenye matatizo ndugu.
hapo sio kanisani lakini pia hiyo sio nguo ya kuendea kanisani, akikaa hapo sijui itafika wapi au ndo atafunika kwa mtandio
 

Martisisy

JF-Expert Member
Mar 26, 2015
367
250
Una uhakika gani hapo ni Mazabauni na siyo tu kwenye jukwaa lililopambwa kwa ajili ya shughuli maalum? Maana sijaona chochote kinachodhihirisha hapo ni Mazabauni.
kweli kabsa, maana hakuna kiashilia km hapo n madhabauni au la! na mdada mwenyew unamuona mpk ana kikukuu mguu wa kulia...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom