Wana JF ARUSHA WING.....MPOOOOO....!!!!!! Madame B natia timu, NIPOKEENI...!!!!!!!!

Wana JF ARUSHA WING.....MPOOOOO....!!!!!! Madame B natia timu, NIPOKEENI...!!!!!!!!

Yale maelezo aliyoyatoa Asprin na gfsonwin kuhusu majaaaliwa aliyokukirimu Mwenye Enzi sasa umefika wakati wa kutamalaki! Karibu sana Madame B nikuone kwa macho na kukiri kwa Kinywa kama Thomaso! Sitaki kuadithiwa.
 
Last edited by a moderator:
Yale maelezo aliyoyatoa Asprin na gfsonwin kuhusu majaaaliwa aliyokukirimu Mwenye Enzi sasa umefika wakati wa kutamalaki! Karibu sana Madame B nikuone kwa macho na kukiri kwa Kinywa kama Thomaso! Sitaki kuadithiwa.
aiyaaaa! Madame B ndani ya Ar???
mmh!.................sijui kama aataaacha na roho zenu. nakushauri Filipo nenda kanunue chupi ya chuma kabisaa manake hata ikisimama haitoonekana atii. ilo nilimbaula acha mungu asifiwe kwa uumbaji wake bana!
 
Last edited by a moderator:
cacico jamani atawaacha na roho zao kweli??
yaani chonde Madame B usijeleta dhahama huko AR manake si unajua watu wa huko full kupigwa pasi?? sasa ukishuka na hilo tukunyema lako sijui akina Filipo na wenzie watakuwaje.
 
Last edited by a moderator:
aiyaaaa! Madame B ndani ya Ar???
mmh!.................sijui kama aataaacha na roho zenu. nakushauri Filipo nenda kanunue chupi ya chuma kabisaa manake hata ikisimama haitoonekana atii. ilo nilimbaula acha mungu asifiwe kwa uumbaji wake bana!

Kwakuwa wife amewekwa mapokezi, mimi nitakuwa nawasindikiza tu! Nitafaidije!!!? Sipati picha!
 
Last edited by a moderator:
karibu karibu mgeni jisikie uko nyumbani.





Usisahau kunitembelea mitaa ya matejo.nitakutembeza kwenye mitambo yangu yote ya gongo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom