Mkuu, japo kusutwa ni sunna, si kwa wanaume!
Karibu sana mwenyewe nimetangulia kimya kimya nimefikia Sakina.
Bora upite tu Mkuu maana Nicas Mtei anachafua hali ya hewa hapa!
Ina maana kwa Arusha yote ambaye hajapgwa pasi ni Kabakabana peke yake? Duh! sweetlady ni bapa? marejesho ni bapa? Blaki Womani ni bapa? Lily Flower ni bapa? Preta naye pia ni bapa?
Naomba Mungi babe aje akonfem hii kitu, mwisho wa kunukuhu Nicas Mtei.
Karibu Arachuga Madame B umefika wapi, kuna viwalo vya hatari nimekutayarishia kama ulivyoomba......... waiting.
yaani shosti Lily Flower wala usikonde, asante kwa kunikaribisha na nitafurahi sana.
we niandalie tu viwalo.
Atakuja kukonfem hakuna haja yakuandikia mate ilihali wino upo, Mungi babe pitia huku kwanza kabla ya kwenda kazini.