Wana JF ambao hawajuani na MEMBER yeyote JF

Wana JF ambao hawajuani na MEMBER yeyote JF

Wa kwanza ni mimi. Nahisi kama nitakosa uhuru wa kuchangia. Kama na wewe upo toa sababu kwa nini hutaki kujuana na member wa JF.

Siri ni ya mtu mmoja; mtu mwingine akisha jua identity yako ni rahisi kuwa compromised na kukusaliti kwa wale wasiopenda comments zako humu janvini na wanaweza kukuangamiza!! Sasa kama wewe unauita huo ni woga shauri lako, you are entitled to your views BUT remember " to evade a blow is not cowardice"!!!!
 
thread yako haina mashiko wala msingi wowote, mbona wapo verified user humu kwa mdogo kama Yericko nyerere na William malecela? mbona wanachangia full kujiachia?

no research no data no rights to speak.

Minyoo hiyo tuitafutie dawaa.

Au umekubali kufa nayo??
 
Ongea ukweli daima hutamwogopa mtu zaidi utatamani kujuana na watu zaidi ili wengi wabadilike kwako.
 
Mi natafuta mchumba humu jf. Kiukweli simjui yeyote ila nataka nipate dadaz humu jf.
 
haina tatizo kabisa najuana na member wawili watatu na sijaona shida yoyote
 
Nikifanya lolote waniruhusuuuuu

najua fika huwezi fanya lolote utaomba poo au utakimbia comment zangu na mimi nilivyo na gugu kama mama mkwe nikikuona lazima nikuchokozeeeeeeeeee
 
haina tatizo kabisa najuana na member wawili watatu na sijaona shida yoyote

waambie kabisa tunafahamiana na hakuna tatizo....sehemu ya kunichana unanichana laivu bila kingamuzi ha ha ha ha
 
nambie switi wangu!

hizi mambo zenu za mahaba peleka cc,mmu au pm co unadandia thread za watu na kuweka mambo yenu,haka katabia hovyo sana na kanafanywa na watu hovyo sana kama nyinyi
 
kujuana kawaida hasa kwa wale 2naofanya biashara n.k ishi unavyotaka
 
Anajua anachokiongea na ni kweli, ila wewe ndio mnafiki!! Hao verified users wengi wana kinga ya aina fulani ambayo hata wakina Ramadhani Ighondu hawawezi kuwadhuru!!

Kinga gani hiyo? Mbona mimi ni verified lakini sinayo hyo kinga?
 
najua fika huwezi fanya lolote utaomba poo au utakimbia comment zangu na mimi nilivyo na gugu kama mama mkwe nikikuona lazima nikuchokozeeeeeeeeee

Halaf mi napenda kwelii kuchokozwa hilo gubu we mchawii ninii, kwa herii bana nisijekuudhi bureeeee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom