Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 62,223
- 111,153
Mkuu haya mambo yapo MMU achana na hilo jukwaa la wazinzi
tuombe radhi bwashee huu siyo ustaarabu.
Mkuu haya mambo yapo MMU achana na hilo jukwaa la wazinzi
nambie switi wangu!
Hahaha kweli mzee mwenzangu, wengine ni wajukuu zetu humuTunajuana sana. Unakuta hadi tunatukanwa na watoto/wadogo wetu tunanyamazia tu.
Wewe si kuna kipindi ulihitalafiana na member humu baadaye ukapokea kipigo au nimesahau?comments gani...
Salama kabisa!!!! mzima wewe..
Salama kabisa!!!! mzima wewe..
Mumeanza mambo yenu, nendeni CC.
Hakuna tatizo
thread yako haina mashiko wala msingi wowote, mbona wapo verified user humu kwa mdogo kama Yericko nyerere na William malecela? mbona wanachangia full kujiachia?
no research no data no rights to speak.
Wewe si kuna kipindi ulihitalafiana na member humu baadaye ukapokea kipigo au nimesahau?
Hao uliowataja wanadefensive mechanism zinazowasaidia ndiyo maana wanauhuru wa kukoment wanavyotaka