Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

msichanganye meli ipo salama, na huwa inafanya kazi SAA za usiku / hapo mnapoiona imetundikwa ni stand na imepumzika tu...
 
Sisi wakaazi wa wilaya ya bagamoyo kwa heshima na taathima tunaomba turudishiwe huduma ya usafiri wa meli yetu mv dsm maana ulikuwa ni suluhisho kwetu ambao kimsingi sisi wanyonge tusio na uwezo ndio ulikuwa muarobaini wa tatizo la usafiri.[/QUOTWazo lako zuri nadhani ingekua vyema ingefutiliwa sumatra waandikie barua pepe tupate suluhisho kuhusu huo usafiri
 
halafu anaanzisha mahakama ya mafisadi ntashangaa na yeye kama hatotumbukia huko maana kodi za watanzania zilitumika vibaya.
 
Sisi wakaazi wa wilaya ya bagamoyo kwa heshima na taathima tunaomba turudishiwe huduma ya usafiri wa meli yetu mv dsm maana ulikuwa ni suluhisho kwetu ambao kimsingi sisi wanyonge tusio na uwezo ndio ulikuwa muarobaini wa tatizo la usafiri.
Jamani , tusifumue makaburi .
 
Mkuu sisi wakaazi wa bagamoyo tunapata sana shida ya usafiri hivyo kukosa hiyo meli ni pigo kubwa kwetu ukitilia maanani hiyo meli bado ni mpya kabisa

teh teh mpya kushinda ya Bakhresa naona!
 
Sisi wakaazi wa wilaya ya bagamoyo kwa heshima na taathima tunaomba turudishiwe huduma ya usafiri wa meli yetu mv dsm maana ulikuwa ni suluhisho kwetu ambao kimsingi sisi wanyonge tusio na uwezo ndio ulikuwa muarobaini wa tatizo la usafiri.

Inaandikwa taadhima na sio taathima au ww umasai?
 
Soma kupitia link hii upate jibu la MV Dar es Salaam:

Ujenzi vivuko vipya kutumia Sh12.4 bilioni
Ina maana hiyo MV DSM inahitaji ngazi maalumu ya kushushia na kupandisha abiria kwa kizungu GANGWAY. Hiyo gangway ndio inatengenezwa sasa.Bila Gangway usalama wa abiria wakati wa kupanndisha na kushusha abiria unakuwa mashakani.Lakini swali na mwendo kasi likiwa ndio kigezo basi ipelekwe Mafia wanahitaji zaidi.
 
Uchochezi.......
Fika sentro kwa mahojiano Jumatatu tar 9 saa nne asubuhi.
 
halafu anaanzisha mahakama ya mafisadi ntashangaa na yeye kama hatotumbukia huko maana kodi za watanzania zilitumika vibaya.[/QNadhaniNadhania mgeachan siasa mgefatilia mahali husika mgejua kwa mv dsm ilikua inatengenezewa gangway kwa sh bill1.1.
 
Hilo ni Jipu kwa Waziri wa Ujenzi wa awamu ya 4! Tunaomba JPM alifanyie kazi suala hilo atupe majibu murua kwa hili jipu!!
 
Back
Top Bottom