Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

Sisi wakaazi wa wilaya ya bagamoyo kwa heshima na taathima tunaomba turudishiwe huduma ya usafiri wa meli yetu mv dsm maana ulikuwa ni suluhisho kwetu ambao kimsingi sisi wanyonge tusio na uwezo ndio ulikuwa muarobaini wa tatizo la usafiri.
Unamwambia nani sasa??? Kaisome namba huko. Ulipopiga kura hukujua kuwa kuna hiyo meli??
 
maneno ya ajabu yanaendelea kusikika, jambo hili tuliambiwa mapema na kina gogo la shamba
 
tupe bize kuhamia dodoma na vilainishi. Hiyo issue yako ni ndogo sana. Endeleeni kuvumilia mpaka pale tutakapoweka makazi kbs.
Unajua wanahodha wengi wanavyeti feki na weng hawana cheti cha darasa la saba kwahyo tunawakagua tukishamaliza. Mwakan mwez huu tunaweza au tusiweze kuwaletea meli. Mtuvumilie tu.
HAPA KAZI TU.
 
Wewe kwenu
Sisi wakaazi wa wilaya ya Bagamoyo kwa heshima na taathima tunaomba turudishiwe huduma ya usafiri wa meli yetu Mv Dsm maana ulikuwa ni suluhisho kwetu ambao kimsingi sisi wanyonge tusio na uwezo ndio ulikuwa muarobaini wa tatizo la usafiri.[/QUOTE
Wewe kwenu Msumbiji, mambo ya Bagamoyo yanakuhusu nini?
 
Halafu niliwahi kusikia ina undugu na TITANIC
[emoji102] [emoji102] [emoji102] [emoji102] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji24]
 
tupe bize kuhamia dodoma na vilainishi. Hiyo issue yako ni ndogo sana. Endeleeni kuvumilia mpaka pale tutakapoweka makazi kbs.
Unajua wanahodha wengi wanavyeti feki na weng hawana cheti cha darasa la saba kwahyo tunawakagua tukishamaliza. Mwakan mwez huu tunaweza au tusiweze kuwaletea meli. Mtuvumilie tu.
HAPA KAZI TU.
Daaaa wacha tuyavumilie maumivu mkuu
 
Back
Top Bottom