Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

Sijui hilo mimi na wakaazi wenzangu wa bagamoyo tunalilia kivuko chetu tu
Wazee wa mlingotini walisikia kilio cha madereva wa daladala. Naambiwa hapa, kilizima gafla na wataalamu walipokuja kukitengeneza hawakuona tatizo. Na hakiwaki mpaka leo.
 
Wazee wa mlingotini walisikia kilio cha madereva wa daladala. Naambiwa hapa, kilizima gafla na wataalamu walipokuja kukitengeneza hawakuona tatizo. Na hakiwaki mpaka leo.
Unajuwaje kama na mimi ni mmoja wapo wa wazee hao wa mlingotini?
 
Fisadi Magufuli kishalamba bilioni nane za haraka haraka na ripoti ya CAG kuhusu boti hii ya mwendo kasi kaamua kuificha Ikulu.

Meli ya mwendokasi,Dar~Bagamoyo masaa 8
 
Back
Top Bottom