Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

Wana Bagamoyo tunaitaka meli yetu MV DSM

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,266
Reaction score
98,312
Sisi wakaazi wa wilaya ya Bagamoyo kwa heshima na taathima tunaomba turudishiwe huduma ya usafiri wa meli yetu Mv Dsm maana ulikuwa ni suluhisho kwetu ambao kimsingi sisi wanyonge tusio na uwezo ndio ulikuwa muarobaini wa tatizo la usafiri.
 
Subiri kwanza tufike Dodoma... Hiyo meli haina umuhimu

#natania_tu
Mkuu sisi wakaazi wa bagamoyo tunapata sana shida ya usafiri hivyo kukosa hiyo meli ni pigo kubwa kwetu ukitilia maanani hiyo meli bado ni mpya kabisa
 
Mkuu sisi wakaazi wa bagamoyo tunapata sana shida ya usafiri hivyo kukosa hiyo meli ni pigo kubwa kwetu ukitilia maanani hiyo meli bado ni mpya kabisa
Bagamoyo kila weekend nakuja huko mkuu.. Poleni sana shemeji zangu (nimeoa kwenu bagamoyo)
Hayo ndo mambo ya serikali yetu hii... Unifinished business
 
Bagamoyo kila weekend nakuja huko mkuu.. Poleni sana shemeji zangu (nimeoa kwenu bagamoyo)
Hayo ndo mambo ya serikalo yetu hii... Unifinished business
Tunaiomba serikali ilitupie macho hili ombi letu ili tuendelee kufaidi matunda ya kivuko chetu hiki imara
 
Bagamoyo acheni uchochezi mtaitwa central [emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom