Wamisri wa kale walikuwa weusi(Africans)

Wamisri wa kale walikuwa weusi(Africans)

Uwe mwaminifu...msema kweli..na ujitambue...usiwe na wasiwasi...wewe Ni mteule Nita kufundisha ..sema itachukua miaka kumi....kama uko tayari
Kuna binti yuko Zanzibar anaitwa Fatima himidi ndio atakuwa nwalimu wako
 
Uwe mwaminifu...msema kweli..na ujitambue...usiwe na wasiwasi...wewe Ni mteule Nita kufundisha ..sema itachukua miaka kumi....kama uko tayari
Hivyo hivyo nitafurahii sana ili mradi niifaham...
 
Fantasia, i think you have got very important message tell us Africans. Hitler was not good for us, stop promoting him and his messages. (which was about division, one race superior than another,domination and other despicable stuffs.)

Mkuu when i walk around Europe ad USA I don't see followers of Hitler give me much love. They only offer hate and violence black people.
 
Kama Misri ilikua ya weusi,kwa nini weusi hawana akili?

Ase ??? Hatuana akili kwa tafsiri ya nani???
Haya ndiyo matatizo ya watu wetu na hadi sasa sisi wenyewe! Eti Ziwa victoria ,oh mlima kilimanjaro uligunduliwa na ...........! Kama Binadamu wa kwanza kaanzia Olduvai nani kamatangulia mwenzie mgunduzi na aliyeishi kabla ya mwenzie???
 
Back
Top Bottom