Asante mkuu nitakupa maelezo kwa ninavyoelewa,ila wengine watajazia,maana mie binaadam na sio mkamilifu wa kujua kila kitu,nitakapokosea watu watarekebisha.
Kwanza lazima uwe unaipenda hii biashara,sio kuona kwamba fulani anaifanya,au wengine hupenda kuitwa maboss.
Maana siku hizi ukiwa na bodabodam moja tu,basi kama Driver wako anapaki kituo fulani basi yeye anakuita boss,sasa na wenzie woote ukipita pale unasikia boss wake fulani yuleee,sasa kuna wengine wagonjwa kweli kuitwa boss wanaona rahaaa,hovyo kabisa
Sasa lazima iwe kwenye dam,na ukubali changamoto zake,ni biashara ngum sana ila nyepesi kama unajitambua.
Maduka mengi unapoenda kununua wanakusajilia pale pale kila kitu kama ukienda Mapema.Mie huwa naenda pale makao makuu ya Boxer duka lao kubwa.Na ukifika mapema wanakusajilia kila kitu an pia wanaku advise bima.So unatoka pale umekamilika,kinachofuata ni siku ya pili mwenyewe kwenda TRA ambapo ni procces fupi saana.
Unaweza haya yote ukayamaliza ndani ya siku mbili tu ukaanza kazi.
GPS system hii inategema na system ipi unatakiwa uwekewe ina specifications nyingi mno.Na kila moja ina gharama zake.zipo hadi zinaangalia mafuta yamo lita ngapi,zipo ambazo unazowez kuzima mwenyewe hata kama upo ulaya
Sasa kwa bodaboda,unaweka ila ya kawaida tu ya kuwezesha kujua chombo kipo wapi,na access ya Start and off.Halafu unapewa short training pale na consultation ya kuweza kutambua kama chombo chako kimeibiwa kutokana na speed na pia muelekeo wa chombo chako.Maana unaweza kuona kitu kinaeleke dodoma,hapo lazima utastuka,so unaweza kuwasiliana na kituo cha polisi na wakaikamata na unaweza pia kuizima ukiwa popote pale.
Ila wengi wakiibiwa na kama mwizi hajui,basi mtu huizimi,ila unawasiliana na kampuni iliyokufungia,then wao wana link a poloce wa kwenye doria kisha wanaikamata hata kama ipo Kyela huko.
KWa ufupi hakuna usumbufu wowote,unaponunua bodaboda ndio unasajiliwa kila kitu,inabakia wewe tu kwenda TRA kupata kadi maalum kama chombo cha biashara.GPS kuna mtu naweza kukupa number yake ila siku hizi kampuni nyingi saana wanafunga hizi stystem so unaweza ku google na ukazipata