Wamiliki wa Bodaboda za biashara tukutane hapa

Wamiliki wa Bodaboda za biashara tukutane hapa


Mkuu biashara gani inayotaka mtaji wa milioni 2 ambayo inalipa vizuri ndani ya miezi 10.
Kibanda kizuri cha chips na sehemu nzuuri.... utatumia laki 5 kukianzisha na unapata elf 5-10 per day.

Kwa 2m ni vibanda vi4 it mins 20-40 per.... no usumbufu.

Iyo ni example na pia ni jibu la swali lako...

Ukitaka elimu zaid pia utapata

Sent from "La -Vista"
 
Tarakilishi
Mimi nina gps tracker kunifungia utanifungia kwa tsh ngapi kwenye pikipiki? Kifaa ninacho
Mkuu ningekuwa karibu hata bure ningekufungia ili mradi tu ukiniwezesha nauli. Ww upo wapi mi nipo Dodoma.

Extend your hand in kindness and offer help to the most in need
 
Katika biashara ya kivivu ambayo haina faida ni boda boda....

Na ninawashangaa saana wanaofanya iyo biashara km sehemu ya kutengenezea pesa....

Mwelewa katika mambo ya pesa hawez fanya iyo boda trade...

Unanunua pikipiki 2m alafu unapata buku 7 per day... it means mpaka miezi kumi baadae ndio uanze kupata buku 7 per day km faida...

Na izo hesabu hapo haujakutana na majanga ivyo........

Then bado trafic n.k


Sasa je.... kama iyo 2m ungeiweka kwenye biashara ingine... ina maana kwa miezi kumi ungepata zaid ya iyo buku 7 ya boda....


Tatizo nyie wana boda boda munaangalia saaana kinachoingia kuliko kilichotoka...

Income-Starting package=profit
Aisee na wewe ndio umemalizia kisomi namna hii,na ndio Mwenye Uelewa wa Mambo ya Pesa.
Sasa mie nimewekeza Almost 49m kwenye vyombo vya usafiri,na ingekuwa hailipi basi ningekuwa miaka Mingi nimeacha.
Kuna Mdada wa Kichanga ana Bodaboda 22,na bado anataka kuongeza.Sasa sijajua uelewa wako upoje.
Kwanza jua kabisa 2m sio pesa kivile unavyoifikiria wewe kwamba itafanya makuubwa.


Maana hata sijui hesabu unaipiga vipi.
Jua kwamba hata Nchi ikinunua Boeing au ndege ya Airbus basi jua wana miaka si chini ya Mitano ndio pesa irudi.Sasa itakuwa bodaboda?

Ila sikulaumu,maana ndio uelewa wako,sie tunaofanya biashara na tunaotumia Changamoto kuzigeuza kuwa fursa basi ndio maana tumekomaa.

Na ndio maana Miaka hii Watoto wa kike wanatumia sana fursa za kupambana kibiashara huku wakiume wakiwa wapo wapo tuu,waoga

Tuulize sie tunaofanya hii biashara kitambo,mtu unaibiwa bodaboda mpyaa,ila unapambana mpaka unaunua nyingine,sasa naona wewe ukiibiwa unakufa kabisaaa.

Kwa kukudokeza tu mkuu,Zanzibar Bodaboda zilikuwa hakuna ila zimeibuka kwa kasi ndani ya miaka hii Miwili,na nilianza kuwekeza Dar ila baada ya Zanzibar kuunga nikawekeza na huku.
Tatizo ni kwamba,mtu unataka faida kubwa na haraka wakati pesa yenye ndogo tu 2m.
Maisha sio rahisi kama unavyofikiria

Assignment ndogo tu,hembu toa biashara ambayo inafaida zaidi ya Bodaboda kwa Capital ya 2m.
 
Aisee na wewe ndio umemalizia kisomi namna hii,na ndio Mwenye Uelewa wa Mambo ya Pesa.
Sasa mie nimewekeza Almost 49m kwenye vyombo vya usafiri,na ingekuwa hailipi basi ningekuwa miaka Mingi nimeacha.
Kuna Mdada wa Kichanga ana Bodaboda 22,na bado anataka kuongeza.Sasa sijajua uelewa wako upoje.
Kwanza jua kabisa 2m sio pesa kivile unavyoifikiria wewe kwamba itafanya makuubwa.


Maana hata sijui hesabu unaipiga vipi.
Jua kwamba hata Nchi ikinunua Boeing au ndege ya Airbus basi jua wana miaka si chini ya Mitano ndio pesa irudi.Sasa itakuwa bodaboda?

Ila sikulaumu,maana ndio uelewa wako,sie tunaofanya biashara na tunaotumia Changamoto kuzigeuza kuwa fursa basi ndio maana tumekomaa.

Na ndio maana Miaka hii Watoto wa kike wanatumia sana fursa za kupambana kibiashara huku wakiume wakiwa wapo wapo tuu,waoga

Tuulize sie tunaofanya hii biashara kitambo,mtu unaibiwa bodaboda mpyaa,ila unapambana mpaka unaunua nyingine,sasa naona wewe ukiibiwa unakufa kabisaaa.

Kwa kukudokeza tu mkuu,Zanzibar Bodaboda zilikuwa hakuna ila zimeibuka kwa kasi ndani ya miaka hii Miwili,na nilianza kuwekeza Dar ila baada ya Zanzibar kuunga nikawekeza na huku.
Tatizo ni kwamba,mtu unataka faida kubwa na haraka wakati pesa yenye ndogo tu 2m.
Maisha sio rahisi kama unavyofikiria

Assignment ndogo tu,hembu toa biashara ambayo inafaida zaidi ya Bodaboda kwa Capital ya 2m.
Umekurupuka kujibu kama ulivyokurupuka kuisoma iyo comment....

Sio kwamba ciijui au chawahi fanya iyo biashara....

Iyo ndio biashara yangu ya tatu kujaribu.... nimeifanya nikayaona ninayokuambia.... we kama unaamini endelea kuiamin... kila mtu ana akili zake.... na mimi nimeandika ninachokijua ila cijakuamulia kuiacha au kuifanya... ni faida yako wewe na mmeo/mkeo.


Kiuchumi.... eti unafananisha boeing na boda... kwamba zote zinachelewa kurudisha mtaji.


Hivi 2m alafu ukae mwaka mmoja wenye changamoto kibao na migogoro.... ndio uanze pata faida....

Tena ni elfu 7 per day.... bado unajiira mfanya biashara mkongwe mwenye uelewa....



Umeuliza biashara gani ya 2m.

Nakupa mifano rafu tu ukitaka serious utaongea...

Ukifuga kuku wa kienyej. Utaanza pata pesa baada ya miez mitatu laki moja elf 50 kila day... baadae hadi laki.

2m inafungua vibanda vya chips vi4 vizuuri.... ni elfu 5 per day teeena kama sehemu nzuri iyo ni 10 per day.

It means vi4 ni elf 20 hadi 40 per day na no usumbufu.

Ukiamua kulima eg. Mahindi.

Iyo 2m ni heka 15 ambazo zitatoa mahindi gunia 200... ukiziuza unapata million 20 ndani ya miez 7 tu.

Ziko nyiiingi saaaana.... sema we ni mvivu wa kufikiri na muoga wa kujaribu... na ndio maaana unaamini katika biashara iliyokutoa tu hutaki kuongeza maarifa tu.


Na ndio maaana miaka mingi now bado unajongea taratibu tu...

We komaa katika mawazo yako... utakapofikia uwezo wa kuona kama mimi utabadirika tu.


Nilishafikia wakati namiliki boda 5 na bado nikaona nimezika.... pesa kwenye vyuma....

Last year nimezika kwenye ardhi baada ya kuuza boda... hapa nina stock ya gunia 300 za mahindi nawait soko likae poa nagonga 30m.

We komaa na boda jifanyd jiwe hutak kubadirika zaid ya kukosoa tu...

Muda utakupa fundisho mdugu.

Sent from "La -Vista"
 
Unajua bodaboda zina risk nyingi nilazima muishi kwa risk kama dereva kakuletea hesabu ya wiki nzima ni vyema sasa kuhakikisha muda uliompatia unakamilika kwa wakati

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umekurupuka kujibu kama ulivyokurupuka kuisoma iyo comment....

Sio kwamba ciijui au chawahi fanya iyo biashara....

Iyo ndio biashara yangu ya tatu kujaribu.... nimeifanya nikayaona ninayokuambia.... we kama unaamini endelea kuiamin... kila mtu ana akili zake.... na mimi nimeandika ninachokijua ila cijakuamulia kuiacha au kuifanya... ni faida yako wewe na mmeo/mkeo.


Kiuchumi.... eti unafananisha boeing na boda... kwamba zote zinachelewa kurudisha mtaji.


Hivi 2m alafu ukae mwaka mmoja wenye changamoto kibao na migogoro.... ndio uanze pata faida....

Tena ni elfu 7 per day.... bado unajiira mfanya biashara mkongwe mwenye uelewa....



Umeuliza biashara gani ya 2m.

Nakupa mifano rafu tu ukitaka serious utaongea...

Ukifuga kuku wa kienyej. Utaanza pata pesa baada ya miez mitatu laki moja elf 50 kila day... baadae hadi laki.

2m inafungua vibanda vya chips vi4 vizuuri.... ni elfu 5 per day teeena kama sehemu nzuri iyo ni 10 per day.

It means vi4 ni elf 20 hadi 40 per day na no usumbufu.

Ukiamua kulima eg. Mahindi.

Iyo 2m ni heka 15 ambazo zitatoa mahindi gunia 200... ukiziuza unapata million 20 ndani ya miez 7 tu.

Ziko nyiiingi saaaana.... sema we ni mvivu wa kufikiri na muoga wa kujaribu... na ndio maaana unaamini katika biashara iliyokutoa tu hutaki kuongeza maarifa tu.


Na ndio maaana miaka mingi now bado unajongea taratibu tu...

We komaa katika mawazo yako... utakapofikia uwezo wa kuona kama mimi utabadirika tu.


Nilishafikia wakati namiliki boda 5 na bado nikaona nimezika.... pesa kwenye vyuma....

Last year nimezika kwenye ardhi baada ya kuuza boda... hapa nina stock ya gunia 300 za mahindi nawait soko likae poa nagonga 30m.

We komaa na boda jifanyd jiwe hutak kubadirika zaid ya kukosoa tu...

Muda utakupa fundisho mdugu.

Sent from "La -Vista"
Mkuu naomba ufafanuzi kuhusu kununua mahindi kipindi hiki cha mavuno na kuuza kipindi cha masika na namna ya utunzaji wake maana unaweza kuyatunza baada ya muda yakaharibika na ukapata hasara bure natamani niifanye hiyo biashara ila sijapata vizuri expirience namna ya kuyatunza.
 
Mkuu naomba ufafanuzi kuhusu kununua mahindi kipindi hiki cha mavuno na kuuza kipindi cha masika na namna ya utunzaji wake maana unaweza kuyatunza baada ya muda yakaharibika na ukapata hasara bure natamani niifanye hiyo biashara ila sijapata vizuri expirience namna ya kuyatunza.
Ni simple na inalipa kutegemea na bei ya mazao na uwingi wake ...... eg. Mkoa wa ruvuma... mbeya.. rukwa... gunia la mahindi kwa sasa halizid elf 50.

Linahifadhiwa kwa dawa amabayo ya elfu 30 unaweza ukahifadhia gunia mpaka mia kwa muda wa miez 6...


Gunia ambalo unanunua kipind hiki kwa pesa isiyozid 50.. utakuja kuliuza 80 hadi 100 nyakati za mvua/massika.

Inalipa saaana ukipata wadau wa uhakika wa kukusanyia mazao kama uko busy na job zingine .....



Sent from "La -Vista"
 
Umekurupuka kujibu kama ulivyokurupuka kuisoma iyo comment....

Sio kwamba ciijui au chawahi fanya iyo biashara....

Iyo ndio biashara yangu ya tatu kujaribu.... nimeifanya nikayaona ninayokuambia.... we kama unaamini endelea kuiamin... kila mtu ana akili zake.... na mimi nimeandika ninachokijua ila cijakuamulia kuiacha au kuifanya... ni faida yako wewe na mmeo/mkeo.


Kiuchumi.... eti unafananisha boeing na boda... kwamba zote zinachelewa kurudisha mtaji.


Hivi 2m alafu ukae mwaka mmoja wenye changamoto kibao na migogoro.... ndio uanze pata faida....

Tena ni elfu 7 per day.... bado unajiira mfanya biashara mkongwe mwenye uelewa....



Umeuliza biashara gani ya 2m.

Nakupa mifano rafu tu ukitaka serious utaongea...

Ukifuga kuku wa kienyej. Utaanza pata pesa baada ya miez mitatu laki moja elf 50 kila day... baadae hadi laki.

2m inafungua vibanda vya chips vi4 vizuuri.... ni elfu 5 per day teeena kama sehemu nzuri iyo ni 10 per day.

It means vi4 ni elf 20 hadi 40 per day na no usumbufu.

Ukiamua kulima eg. Mahindi.

Iyo 2m ni heka 15 ambazo zitatoa mahindi gunia 200... ukiziuza unapata million 20 ndani ya miez 7 tu.

Ziko nyiiingi saaaana.... sema we ni mvivu wa kufikiri na muoga wa kujaribu... na ndio maaana unaamini katika biashara iliyokutoa tu hutaki kuongeza maarifa tu.


Na ndio maaana miaka mingi now bado unajongea taratibu tu...

We komaa katika mawazo yako... utakapofikia uwezo wa kuona kama mimi utabadirika tu.


Nilishafikia wakati namiliki boda 5 na bado nikaona nimezika.... pesa kwenye vyuma....

Last year nimezika kwenye ardhi baada ya kuuza boda... hapa nina stock ya gunia 300 za mahindi nawait soko likae poa nagonga 30m.

We komaa na boda jifanyd jiwe hutak kubadirika zaid ya kukosoa tu...

Muda utakupa fundisho mdugu.

Sent from "La -Vista"
Duh,aisee kwa Mwalim wewe hata Kindergarten ya ujasiroamali hupati mwanafunzi.
Mkuu bado sana,
Muda hauwezi kunifundisha,maana bodaboda na Carry zangu ziliishanilipa Zamani saaana.

Mwanaume hakimbii changamoto.Usione tunaofanya hii biashara tumekomaa,ni kwamba tunajua tunachokifanya.

Ila kwa mwenye uelewa basi anajua wewe ni Mtu wa aina gani,Nakuombea mungu akuongoze,maana naona dalili ya kufeli kimaisha kwa kutumia mifano ya kusadikika kwa nadharia zaidi.Hakuna maisha ya mkato
Na usijidanganye kwamba kuna biashara nyepesi yenye faida kubwa.

Bodaboda inalipa,mnaotaka kufanya biashara hii fanyeni kwa uweledi.
Mwenzenu mpaka sasa hivi Bodaboda zangu na Carry zote zimeishanilipa zamani sanaa.
Muhim tafuta comprehensive insurance na Tracking System.
 
Duh,aisee kwa Mwalim wewe hata Kindergarten ya ujasiroamali hupati mwanafunzi.
Mkuu bado sana,
Muda hauwezi kunifundisha,maana bodaboda na Carry zangu ziliishanilipa Zamani saaana.

Mwanaume hakimbii changamoto.Usione tunaofanya hii biashara tumekomaa,ni kwamba tunajua tunachokifanya.

Ila kwa mwenye uelewa basi anajua wewe ni Mtu wa aina gani,Nakuombea mungu akuongoze,maana naona dalili ya kufeli kimaisha kwa kutumia mifano ya kusadikika kwa nadharia zaidi.Hakuna maisha ya mkato
Na usijidanganye kwamba kuna biashara nyepesi yenye faida kubwa.

Bodaboda inalipa,mnaotaka kufanya biashara hii fanyeni kwa uweledi.
Mwenzenu mpaka sasa hivi Bodaboda zangu na Carry zote zimeishanilipa zamani sanaa.
Muhim tafuta comprehensive insurance na Tracking System.
Sawa braza.... ila narudia tu kusema kwamba ninachokiandika mi nishakifanya...... na nina uhakika...


Ila pia sikufoc wewe kuamin katika mawazo yangu....
Njia ya kwanza ya mafanikio.... ni kuamini katika mawazo na mipango yako hata km sio sahihi....

We amini na fanya unachokiwaza kitakupa faida.... na acha wengine wafanye na waamini katika mawazo yao .....


Time will tell u.

Sent from "La -Vista"
 
Sawa braza.... ila narudia tu kusema kwamba ninachokiandika mi nishakifanya...... na nina uhakika...


Ila pia sikufoc wewe kuamin katika mawazo yangu....
Njia ya kwanza ya mafanikio.... ni kuamini katika mawazo na mipango yako hata km sio sahihi....

We amini na fanya unachokiwaza kitakupa faida.... na acha wengine wafanye na waamini katika mawazo yao .....


Time will tell u.

Sent from "La -Vista"
Ndugu mafanikio siyo jambo la copy&paste. Mnaweza kufanya biashara au jambo moja watu mia lakini kila mmoja atalifanya kwa namna yeye anavyoona inafaa. Wengine watafanya vizuri kuliko wengine katika jambo hilohilo. Ni sawa na kusoma shuleni, kila mmoja anasoma lakini kila mmoja ana strateji zake ka kusom. Kwa hiyo mbinu zako ndio zitakufanya ufanikiwe au usifanikiwe katika jambo fulani. Hivyo usihitimishe kwamba biashara ya bodaboda hailipi! Sema mimi biashara ya bodaboda haikunilipa kwa sababu unazozijua wewe mwenyewe!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu mafanikio siyo jambo la copy&paste. Mnaweza kufanya biashara au jambo moja watu mia lakini kila mmoja atalifanya kwa namna yeye anavyoona inafaa. Wengine watafanya vizuri kuliko wengine katika jambo hilohilo. Ni sawa na kusoma shuleni, kila mmoja anasoma lakini kila mmoja ana strateji zake ka kusom. Kwa hiyo mbinu zako ndio zitakufanya ufanikiwe au usifanikiwe katika jambo fulani. Hivyo usihitimishe kwamba biashara ya bodaboda hailipi! Sema mimi biashara ya bodaboda haikunilipa kwa sababu unazozijua wewe mwenyewe!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ungelijua hili before... tusingefika sehemu na ndio maaana kila comment nlikua naandika kwamba sikufoc kufata mawazo au msimamo wangu....


Ulitakiwa before kutopinga ila kushauri....

Na ndio maaana mimi niliandika ninachokijua... na wewe ulitakiwa uandike unachokijua na si kukosoa kilichomkuta mwingine...


Nevertheless... umefikia mahali umekubal wat I av said... ila umehainisha kuwa ni maslahi binafsi na si ingeneneral outcome

Sent from "La -Vista"
 
Una dharau pesa??
Aisee nimekushangaa sana we jamaa. Si bora wao wanaoingiza elfu saba kwa siku, na wanaouza voch wanaIngiza sh ngapi kwa siku??
Hakuna biashsra isiyo na risk wala challengs, weakness. Hakuna.
Everything have an imperfection. Hakuna kilicho kamili, kwa maana hata penseli ikawekewa erraser.

So usidharau wala kukatisha tamaa juhudi za mtu.
Team kukatisha tamaa....
 
Back
Top Bottom