Wallah Wabillah leo nimeamini baada ya Mungu, Mzungu

Wallah Wabillah leo nimeamini baada ya Mungu, Mzungu

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,418
Reaction score
23,466
Hawa Ndo maana hawataki kuwatoa mhanga watoto wao wanajua huko mbeleni wanaweza kuja fanya mambo kama haya.

Fikiria Elon Musk angekuwa amezaliwa Uarabuni pengine angeshafungishwa bomu akajitoe mhanga. Angekufa na hii akili ingepotea. Kweli baada ya Mungu, Mzungu

 
Hivi watu wanaelewa kweli namna miradi mikubwa ya kisayansi inavyofanyika? Hiyo miradi ina timu za Aeronautical Engineers, Aerospace Engineers, Mechanical Engineers, Electrical Engineers, Software Engineers, Robotics Engineers na wanasayansi wa kada mbalimbali. Kuna watu wanakesha maabara, wengine wanafanya calculations, wengine wanadesign mifumo, wengine wanapima vifaa na wengine wanatatua matatizo ya kiufundi kila siku.


Elon Musk anaweza kuwa mwekezaji, kiongozi, mfadhili wa mradi na hata kushiriki kwenye maamuzi muhimu ya kiufundi, lakini haimaanishi kwamba yeye ndiye anayekaa na ku design vitu
 
Hivi watu wanaelewa kweli namna miradi mikubwa ya kisayansi inavyofanyika? Hiyo miradi ina timu za Aeronautical Engineers, Aerospace Engineers, Mechanical Engineers, Electrical Engineers, Software Engineers, Robotics Engineers na wanasayansi wa kada mbalimbali. Kuna watu wanakesha maabara, wengine wanafanya calculations, wengine wanadesign mifumo, wengine wanapima vifaa na wengine wanatatua matatizo ya kiufundi kila siku.


Elon Musk anaweza kuwa mwekezaji, kiongozi, mfadhili wa mradi na hata kushiriki kwenye maamuzi muhimu ya kiufundi, lakini haimaanishi kwamba yeye ndiye anayekaa na ku design vitu

It doesnt matter. Kwa nini asifanye Dangote au Mo Dewj? Kuweza tu wakusanya hao tayari ni ujiniazi. Unawaambia watu nataka 1,2,3 then unaanza kusanywa wahusika. Au kwanini baba yako hajawakusanya na yeye?
 
Eeeh ata asipolea hakuna tatizo🤣🤣

Sasa usiende mbali. Mimi nipo hapa ni ukoo mmoja na yeye. Unaweza pata chapa yake hapa kwangu. Kwa wewe ntakupa mimba bure tu. Nipo hapa Tandale kwa Mtogolwe. Uliza nyumbani kwa Sheikh Uledi. Nimeshasaidia wanawake kama watatu . Na wananishukuru watoto wao wameenda kusoma nje.
 
Baada ya Mungu anafuata Mzungu kivipii? Wakati huyo mzungu ndiye aliyemuweka huyo Mungu wa Islael, Mungu wa kwenye biblia, Mungu wa Ibrahimu Isaka na yakobo alafu yeye katulia anafanya mambo yake mnamshangaa nyie mnahangaika na Mungu😂
 
Ila kwanini Africa hakunaga magenius kama kina Elon Musk
Huo sio ugenius na uratibu wa mda mrefu na mipango na uhadaa.!

Gari inatumia presha kubwa hivyo kutua.! Gari za mkoa watu wanatapika hapo itakuwaje.?

Ila kiundani wana teknolijia kubwa kuliko hizo ila ili Dunia izunguke na uchumi utuame mtu anachaguliwa kuhadaa dunia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom