Walitudhihaki hatukusoma, sasa lawama kila siku

Walitudhihaki hatukusoma, sasa lawama kila siku

Ndio nyie waislam vichwani empty kama mtume wenu hakuwa anajua hata kuandika jina lake. Na nyie mmefata Sunna kuwa mambumbumbu
 
Ndio mana nguvu kubwa sana inatumika kuwaweka watoto na wajukuu zao madarakani coz wanajua kwenye fair grounds hawatoboi
 
Walitudhihaki hatukusoma shule, lkn lawama kila siku
Tatizo la watu wa aina yako ni moja.
Kupenda kuwaweka kwenye makundi waTanzania, na kuufanya uTanzania wao kuwa na hadhi hafifu zaidi ya hayo makundi mnayoyataka.
Haieleweki hasa inapatikana faida gani kwenu kwa kufanya hivyo; maana hata kule kwenye maeneo ambayo ungetegemea kuwa kuna kundi moja hilo mnalolitaka nyinyi, bado matatizo ya misuguano ipo kila mara katika mataifa hayo.
 
Back
Top Bottom