Waliooa ni vijembee nawakubali

Waliooa ni vijembee nawakubali

Nioe ili iweje? Mtoto ninaye,mbunye uhakika mda wowote,sipendi stress mimi nitaoa nikianza kuwa mzee
 
Kama wewe hujaoa basi jua wewe ni mwoga wa maisha na huwezi kusimamia maisha yako vilivyo na umejificha kwenye sketi ya mama yako.
Wala hujiamini wala sio mtu wa kudhubutu hata kama unahela wewe bado hujiamini.
Nautakuwa hujipendi na hali ya sasa unaogopa kuwa mume wa mtu.
Nawapa hongera wote waliioa na nyie ni wanaume waukweli .
Nawasilisha uzi huu wa ijumaa kuu.
Msilie oeni.


Sent using Jamii Forums mobile app
Na ndio maana wanaume walioa wanamademu wengi kuliko single boys tu.
Ngoja nitafute nyumba ndogo
 
Umeandika wakiwa single wanahonga Malaya hela zinaisha Bora waoe halafu ukasema wanaume walioa wanajua kucare that means wanatoa pesa na penzi motomoto , zezeta ukamalizia ukioa unapata mademu wengi..

Mwisho wa siku maana yako ilikuwa ukiwa single unatumia hela nyingi sababu unakuwa na mademu wengi

Humu Jf Kuna baadhi ya wanawake wajinga sana ni vile tu huwezi mdharau tu mwenye Id fake unaweza mdharau mwanamke kumbe mwanaume..
Sikia upuuzi upi bhana si kweli ukiangalia wanawake wengi hawataki single men wanataka marriage men why they know how to care.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umeanza vizuri ila mwisho apo umetuchafua tengua kauli.
Ndoa tamu ikiw kila mtu anajua mwenzake anataka nn hataki nn. nyingine changamoto zinazungumzika za kurudi uko chupa izo ni minor issues
 
Back
Top Bottom