Carnivora
JF-Expert Member
- Jan 26, 2018
- 3,650
- 6,028
Huyu ana stress sana. katoto kazuri njoo nkuto.....upunguze stress
Na ambao hatujaolewa je?
Daaaah. MnatunyanyasaNyie kaeni siti ya wanafunzi uku tuachien sie[emoji16][emoji16]
Hapana ila nyie ndo mnajinyanyasa.mi nikirudi hom nakula nagegeda ata kidogo nalala silipi kiingilio wala ela ya lounge [emoji1787][emoji1787]Daaaah. Mnatunyanyasa
Mna raha sana nyie mnakula gegedo muda wowote.Hapana ila nyie ndo mnajinyanyasa.mi nikirudi hom nakula nagegeda ata kidogo nalala silipi kiingilio wala ela ya lounge [emoji1787][emoji1787]
Hivi hadi umtukane mtu libichwa lako ndio linaridhika sasa sikutukani bakia na tabia za kike leo ni siku za amani sina haja za dhambi na watu kam[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]a wewe .Umeandika wakiwa single wanahonga Malaya hela zinaisha Bora waoe halafu ukasema wanaume walioa wanajua kucare that means wanatoa pesa na penzi motomoto , zezeta ukamalizia ukioa unapata mademu wengi..
Mwisho wa siku maana yako ilikuwa ukiwa single unatumia hela nyingi sababu unakuwa na mademu wengi
Humu Jf Kuna baadhi ya wanawake wajinga sana ni vile tu huwezi mdharau tu mwenye Id fake unaweza mdharau mwanamke kumbe mwanaume..
Jonah nkuoeMie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Sio bure apo lazima ugharamie familia ndugu ndo wajibu wetu ma husband.Mna raha sana nyie mnakula gegedo muda wowote.
Sio wakwe wote utawakuta wananjaaSio bure apo lazima ugharamie familia ndugu ndo wajibu wetu ma husband.
Unahakikisha kila kitu kiko sawa,utakuja ugegede watoto hawajala au ujaacha matumizi au mradi wa mama watoto ili kukidhi mahitaji ya kifamilia ni muhimu.
Anakuchanganya etiHakuna wanaume Tanzania.
In katoto kazuri's previous' thread voice.
Ommy hatoimba tena...
In steve nyerere's voice.
Eh hawako simmesema wanawake hawapo tz?Hakuna wanaume Tanzania.
In katoto kazuri's previous' thread voice.
Ommy hatoimba tena...
In steve nyerere's voice.
OkEh hawako simmesema wanawake hawapo tz?
Kwanini ? Kuoa sio sex tu. ni family, na najisikia vizuri kuitwa Baba. Kila mtu anaweza kuwa na mtoto ila kuwa Baba na ukiwa nyumbani watu wote wanafurahi na kuwa na amani na upendo ni baraka sana.
Hata kama bwana bado mnarahaSio bure apo lazima ugharamie familia ndugu ndo wajibu wetu ma husband.
Unahakikisha kila kitu kiko sawa,utakuja ugegede watoto hawajala au ujaacha matumizi au mradi wa mama watoto ili kukidhi mahitaji ya kifamilia ni muhimu.
Nakula ujana kwanzaMie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Karibu sana ila jipange mizinguo ipo ndugu sio raha mda woteHata kama bwana bado mnaraha
Mizinguo nayo ni sehemu yake naelewaKaribu sana ila jipange mizinguo ipo ndugu sio raha mda wote
Kula raha mwaya mpaka thirtyNakula ujana kwanza
Yaan nawatomb.. a hatar sasa bas tatu za mikoan zinajaa
Mama Mi nina 40 saiv Bado cjapata Ngoja niendelee kuwatafuna huku Naangalia yupi anafaaKula raha mwaya mpaka thirty