Sanchez magoli
JF-Expert Member
- Apr 24, 2015
- 4,056
- 8,549
mi ahadi yangu ipo pale paleMie ningekuwa mwanaume nisingeoa
mi ahadi yangu ipo pale paleMie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Du 40 mingi iyo imalizie kama Jesus kieleweke .mi ndo 30 but nina five years kwenye hii kituMama Mi nina 40 saiv Bado cjapata Ngoja niendelee kuwatafuna huku Naangalia yupi anafaa
Vp kuna amani huko mkuu sitaki kuingia kichwa kichwaDu 40 mingi iyo imalizie kama Jesus kieleweke .mi ndo 30 but nina five years kwenye hii kitu
Njoo na sisi tule rahaHata kama bwana bado mnaraha
[emoji119][emoji119]kwakweliii ananivuruga haswaa!! Yan hata sielewi upandewake ni upi.Anakuchanganya eti
Mie ningekuwa mwanaume nisingeoa
TrueKuoa ama kuolewa ni position. anaepinga haijui thamani yake.
Haya saivi.vipofu
Kama wewe hujaoa basi jua wewe ni mwoga wa maisha na huwezi kusimamia maisha yako vilivyo na umejificha kwenye sketi ya mama yako.
Wala hujiamini wala sio mtu wa kudhubutu hata kama unahela wewe bado hujiamini.
Nautakuwa hujipendi na hali ya sasa unaogopa kuwa mume wa mtu.
Nawapa hongera wote waliioa na nyie ni wanaume waukweli .
Nawasilisha uzi huu wa ijumaa kuu.
Kwa lipi??Asante sana katoto kazuri. Hujambo lakini? Njo basi unipongeze binafsi
Ndio ujue sasa. Ndoa (kuwahi kuoa) ni chanzo cha umasikini kwa mwanaume.
Kama wewe hujaoa basi jua wewe ni mwoga wa maisha na huwezi kusimamia maisha yako vilivyo na umejificha kwenye sketi ya mama yako.
Wala hujiamini wala sio mtu wa kudhubutu hata kama unahela wewe bado hujiamini.
Nautakuwa hujipendi na hali ya sasa unaogopa kuwa mume wa mtu.
Nawapa hongera wote waliioa na nyie ni wanaume waukweli .
Nawasilisha uzi huu wa ijumaa kuu.
Niko na mzee na hitaji kijanaSawa katoto kazuri, vp kuhusu wewe lakini umeolewa au bado??
Sio lazima ila nisingeoa ningekuwa na watoto tu.
Njoo nikuoe katoto, mie najipenda!Kama wewe hujaoa basi jua wewe ni mwoga wa maisha na huwezi kusimamia maisha yako vilivyo na umejificha kwenye sketi ya mama yako.
Wala hujiamini wala sio mtu wa kudhubutu hata kama unahela wewe bado hujiamini.
Nautakuwa hujipendi na hali ya sasa unaogopa kuwa mume wa mtu.
Nawapa hongera wote waliioa na nyie ni wanaume waukweli .
Nawasilisha uzi huu wa ijumaa kuu.
Sio ku care tu. They can finance the girls!Sikia upuuzi upi bhana si kweli ukiangalia wanawake wengi hawataki single men wanataka marriage men why they know how to care.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah kweli...Watu wanaoa kwa mbwembwe ila after a few years mtu anarudia tabia za u single maana nyumba inawaka moto. Mke haeleweki. Majukumu yake hatimizi basi tafrani!Kwa stress utakazopata unaweza poteza hela mara mia ya mahesavu ulipiga bila kujua lakini, unaweza furahia ndoa only ukibahatika kupata mwanamke anayejitambua ambao ni wachache sana kwa zama hizi, kwa sahiv kuoa ni kama kubet tatu mzuka