Waliooa ni vijembee nawakubali

Waliooa ni vijembee nawakubali

nilifungua biashara, nikafungua nyingine, nikanunua assets, nikajenga, nikanunua gari yote hayo nimefanya under 30 years. sikuona umuhimu wa kuoa, nikajiuliza maswali bado sijafit kwenye society, na mali zangu atarithi nani? nikachukua maamuzi ya kuoa. niko kwenye ndoa watoto wawili, biashara zinaenda vizuri, na enjoy maisha ya familia na ndugu zangu wananiheshimu sana.
Kuoa ni jambo la heshima sana. Ingawa sikuhizi taasisi hii imevamiwa na watu wasio makini wanaofunga ndoa ilimradi tu. Ukimpata mtu sahihi mwenye utayari wa kuwa mke inapendeza sana.
 
1 . Unakuwa msafi mwenye afya mwenye kujipenda.
Unafuliwa unapikiwa unapewa penzi kwa tani yako haulipii kitu yako kila baada ya service.
2.Unapata baraka mbali mbali hata kazini unapeza kuomba uzuru ukapewa kazi zako sio unapewa nyingi ili uchelewe home na kama ni dharura anaitwa masingle boys wakamalizie kazi.
3.unapewa bahati bahati urudi mikono mitupu unakuwa unaraha hata mlikwazana couse furaha ya watoto wako wakupa moyo wakujituma.
4.Mara nyingi huna wasiwasi wanani atafanya majukumu ya home.
5.Unakuwa unapanga vitu vya kujenga kuliko kubomoa .
Kama ijumapili pasaka sikuku hiyo unaenda na familia kuenjoy.
Ila wewe single men wanaenda kusaka magonjwa.
Supermarket unanunua vitu vya watoto yeye ananunua condom na bia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hio namba moja ndio iliwaponza wengi sana wakakimbilia huko ndoani.
Ila matokeo yake ndio tunashuhudia nyuzi za kila mara humu, "Mke wangu hanipi chakula cha usiku",,,,,"Wife ananinyima tunda mwezi wa 3 huu",,,,"Mke msumbufu kutoa tendo la ndoa",,,"Shemeji yenu anasema hajiskii kufanya mapenzi naumia sana",,,"Nmeamua kutafuta mchepuko wife hanipi sex"...n.k!
 
Mimi ni expert wa ndoa kurudi usiku au kuwapiga wadada au kufumania au kunyimwa mahitaji muhimu ya kila siku au kufukuzwa home kabisa.
Au nini au kuziriwa unyumba au kuteswa kitu tu ambacho hajafanya hapo hajawahi kunifukuza home kwake ila.vyote kafanya .
Hakuna jipya mpaka unawapikia malaya ukizania mawifi.
Wewe usione cha mwenzako ni rahisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ulipitia haya na ukawa mpole basi una nafasi yako ya pekee kwenye ufalme wa mbinguni. Cha msingi zingatia uachane na tamaa uroho wa kupenda kuomba omba hela kama wenzio utaolewa fasta sana. Amini kwamba!!!
 
Mna raha sana nyie mnakula gegedo muda wowote.
Juzi juzi nilimuona mrembo mmoja kkoo, hisia zikaniambia huyu mrembo ni yule Mzigua90 wa jamii forum. nakaishia tu kuwasimulia raia niliokuwa nao kwamba jf kuna dada mmoja mrembo sana , anawakimbiza wenzake vibaya sana.
 
Juzi juzi nilimuona mrembo mmoja kkoo, hisia zikaniambia huyu mrembo ni yule Mzigua90 wa jamii forum. nakaishia tu kuwasimulia raia niliokuwa nao kwamba jf kuna dada mmoja mrembo sana , anawakimbiza wenzake vibaya sana.
Hahahahahaa.. ningekua na urembo huo wa kuwakimbiza mbona mngekoma ningeringa balaa.
Sio mimi kabisa sijaigusa kariakoo toka February
 
Hahahahahaa.. ningekua na urembo huo wa kuwakimbiza mbona mngekoma ningeringa balaa.
Sio mimi kabisa sijaigusa kariakoo toka February
Yule dada (mzigua90 niliyemdhania) alikuwa kapanda juu. Ana shape kama lile la Nick Minaj. Macho yanaita. Nywele nyeusi laini kama za Nandy kwenye wimbo wake HAZIPO. Nyuma mambo sio haba. Bado kidogo akaribie Mariamu Biriani.
 
Yule dada (mzigua90 niliyemdhania) alikuwa kapanda juu. Ana shape kama lile la Nick Minaj. Macho yanaita. Nywele nyeusi laini kama za Nandy kwenye wimbo wake HAZIPO. Nyuma mambo sio haba. Bado kidogo akaribie Mariamu Biriani.
Kwa hiyo sijakupata
 
Back
Top Bottom