James Comey
JF-Expert Member
- May 14, 2017
- 9,532
- 16,290
Sasa katoto...chama kinafuata nini hahaaa...tunakusifia nini na wewe unaharibu
Sasa katoto...chama kinafuata nini hahaaa...tunakusifia nini na wewe unaharibu
Kwa kufupisha habari ni kwamba ulisogezwa. Alafu tayari unadhani umeshakua marriage expert?Nimewahi ishi na mtu so huniambii chochote eti cha ndoa.
Huyo mtu alikuwa hatujaoana just we have strong relationship so kama nitaolewa na wajua fika.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe mimi sio saa mbovu nina akili zangu tu.Kumbe kweli SAA MBOVU KUNA MUDA INAKUWA SAWA.
Mimi ni expert wa ndoa kurudi usiku au kuwapiga wadada au kufumania au kunyimwa mahitaji muhimu ya kila siku au kufukuzwa home kabisa.Kwa kufupisha habari ni kwamba ulisogezwa. Alafu tayari unadhani umeshakua marriage expert?
Grow up!
Uliyoyaandika hapo ni mambo ya kufikirika. Hayako directly connected to marriage hivyo sio guarantee kwamba mtu akioa atayapata hayo.1 . Unakuwa msafi mwenye afya mwenye kujipenda.
Unafuliwa unapikiwa unapewa penzi kwa tani yako haulipii kitu yako kila baada ya service.
2.Unapata baraka mbali mbali hata kazini unapeza kuomba uzuru ukapewa kazi zako sio unapewa nyingi ili uchelewe home na kama ni dharura anaitwa masingle boys wakamalizie kazi.
3.unapewa bahati bahati urudi mikono mitupu unakuwa unaraha hata mlikwazana couse furaha ya watoto wako wakupa moyo wakujituma.
4.Mara nyingi huna wasiwasi wanani atafanya majukumu ya home.
5.Unakuwa unapanga vitu vya kujenga kuliko kubomoa .
Kama ijumapili pasaka sikuku hiyo unaenda na familia kuenjoy.
Ila wewe single men wanaenda kusaka magonjwa.
Supermarket unanunua vitu vya watoto yeye ananunua condom na bia.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanini?Mie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Wewe pale juu umemsapoti Joana. Hapa unasema ndoa no baraka! Au unafurahisha genge
Kwa matendo hayo kama ni ya kweli basi moyo wako una maumivu sana.Mimi ni expert wa ndoa kurudi usiku au kuwapiga wadada au kufumania au kunyimwa mahitaji muhimu ya kila siku au kufukuzwa home kabisa.
Au nini au kuziriwa unyumba au kuteswa kitu tu ambacho hajafanya hapo hajawahi kunifukuza home kwake ila.vyote kafanya .
Hakuna jipya mpaka unawapikia malaya ukizania mawifi.
Wewe usione cha mwenzako ni rahisi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Haya asante kwa sifa.Sasa katoto...chama kinafuata nini hahaaa...tunakusifia nini na wewe unaharibu
Unajua yeye kaolewa kwa hiyo anamme na anawaambia mkae single msioe sasa kama utamsikiliza utakaa kweli.Wewe pale juu umemsapoti Joana. Hapa unasema ndoa no baraka! Au unafurahisha genge
Sasa mnadai hatujapitia tumepitia ila sijapigwa mimi wala kufukuzwa kwake ila kuishi na mume ni kazi aisee.Kwa matendo hayo kama ni ya kweli basi moyo wako una maumivu sana.
Yani mkuu anachanganya kweli haeleweki yuko upande gani.Wewe pale juu umemsapoti Joana. Hapa unasema ndoa no baraka! Au unafurahisha genge
AfadhaliMie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Watoto ndio baraka