Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,638
- 98,423
Kweli vile[emoji134][emoji134] kwelii?
Asa kwanini nioe ila kila siku niko na wanawake wa nje?
Kweli vile[emoji134][emoji134] kwelii?
Sasa kumbe nyie wenyewe mnajikataa halaf hapo hapo mnashauri wengine waoe.
inategemea..Kuoa (hasa kuoa mapema) no chanzo cha umasikini.
33 na 34 na 35 ndio muda mzuro wakuoa kipato kama unaweza panga self na unakula vizuri wewe unakazi na yeye anayo mnasaidiana majukumu mtoto anaishi vizuri usioe mwanamke ambaye hapendi maendeleo yako kabisa.We ungekua na kaka au hao kaka zako wasioa ungewashauri waoe wakiwa na umri gani au kipato kiasi gani
Wewe na wenzako mliwahi kupewa 50 50 kila wiki ?Unamademu 4 kwa wiki wakija unawapa kila mmoja 50 na ukipiga 50×4 unapata laki 200 na 200 x (wiki nne za uhongaji) 4 unapata laki 800 umenielewa sasa hii ingeweza kuinua familia kwa mwezi na wewe kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hapo umeongea sahihi bwana .Kwa stress utakazopata unaweza poteza hela mara mia ya mahesavu ulipiga bila kujua lakini, unaweza furahia ndoa only ukibahatika kupata mwanamke anayejitambua ambao ni wachache sana kwa zama hizi, kwa sahiv kuoa ni kama kubet tatu mzuka
Sio lazima ila nisingeoa ningekuwa na watoto tu.
Siwezanagi na stress .
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo unawashauri wanaume waoe ili wakakutane na stress?
Ujumbe wangu ni huu hata uwe malaya kiasi gani kama unafamilia wewe nitnofauti kabisa na malaya ambaye hajaoa mwenzio anachakujivunia na nia familia yeye ni mume wa mtu wewe ni mume wa kila mtu ndio tofauti yako na yeye.Kinachotofautiana ni matumizi tu ya pesa. uwe single uwe umeoa, hela yako lazima itaenda kwa mwanamke.
Kwa hiyo unashauri watu waoe ili wawe na cha kujivunia. Hakuna sababu nyingine ya msingi ?Ujumbe wangu ni huu hata uwe malaya kiasi gani kama unafamilia wewe nitnofauti kabisa na malaya ambaye hajaoa mwenzio anachakujivunia na nia familia yeye ni mume wa mtu wewe ni mume wa kila mtu ndio tofauti yako na yeye.
Sent using Jamii Forums mobile app
inamaana ungekuwa mwanaume ungekuwa na wanawake wengi?Kweli vile
Asa kwanini nioe ila kila siku niko na wanawake wa nje?
Sio kujivuna tu bali ni umekuwa umefanya jambo jemaKwa hiyo unashauri watu waoe ili wawe na cha kujivunia. Hakuna sababu nyingine ya msingi ?
Inawezekana ningekuwa hivyo ama kinyume chakeinamaana ungekuwa mwanaume ungekuwa na wanawake wengi?
Kwa maana ukiwa single unabarikiwa kwa position yako ila ukiwa na familia unakuwa unabarikiwa sana kwa maana Mungu anajua kunawanaokutegemea.
33 - 35 ni muda muafaka wakuoa.Mbona haujawa specific wa umri gani?
Unakuwa na mademu halafu umeoa? Huu nauita ulimbukeni!! Bora utumie kwanza mpaka iote sugu kisha ndo uoe.Kama wewe hujaoa basi jua wewe ni mwoga wa maisha na huwezi kusimamia maisha yako vilivyo na umejificha kwenye sketi ya mama yako.
Wala hujiamini wala sio mtu wa kudhubutu hata kama unahela wewe bado hujiamini.
Nautakuwa hujipendi na hali ya sasa unaogopa kuwa mume wa mtu.
Nawapa hongera wote waliioa na nyie ni wanaume waukweli .
Nawasilisha uzi huu wa ijumaa kuu.
Msilie oeni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Na ndio maana wanaume walioa wanamademu wengi kuliko single boys tu.
Kwa mara ya kwanza leo umeandika comment bora mno 👏👏👏33 na 34 na 35 ndio muda mzuro wakuoa kipato kama unaweza panga self na unakula vizuri wewe unakazi na yeye anayo mnasaidiana majukumu mtoto anaishi vizuri usioe mwanamke ambaye hapendi maendeleo yako kabisa.
Anayekupendea hela ndio mmbaya kabisa.
Kuna ile mtu anashida kweli nakunahuyu kila leo yeye hela tu.
Sasa jamani mtaishije na mnamajukumu mengi?
Chagua mwanamke mwenye uchungu na wewe na mali zako.
Ukiishiwa hakuachi yupo na wewe beneti ila kwa huyo ambaye anakukimbia dah bora uwe single halafu awe na heshima upendo na msikivu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Very nice umeona baraka tele unazopata sasa waambie hao.nilifungua biashara, nikafungua nyingine, nikanunua assets, nikajenga, nikanunua gari yote hayo nimefanya under 30 years. sikuona umuhimu wa kuoa, nikajiuliza maswali bado sijafit kwenye society, na mali zangu atarithi nani? nikachukua maamuzi ya kuoa. niko kwenye ndoa watoto wawili, biashara zinaenda vizuri, na enjoy maisha ya familia na ndugu zangu wananiheshimu sana.
True kabisaUnakuwa na mademu halafu umeoa? Huu nauita ulimbukeni!! Bora utumie kwanza mpaka iote sugu kisha ndo uoe.
Eti kujivunia!!Kwa hiyo unashauri watu waoe ili wawe na cha kujivunia. Hakuna sababu nyingine ya msingi ?