katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
- Thread starter
- #41
Ndio kipimo cha mafanikio hujui ehKweli Africa watu wengi maskini kwasababu ya kuona ndoa kama ni kipimo cha mafanikio.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio kipimo cha mafanikio hujui ehKweli Africa watu wengi maskini kwasababu ya kuona ndoa kama ni kipimo cha mafanikio.
Sio lazima ila nisingeoa ningekuwa na watoto tu.Kwa hiyo ungejificha katika sketi ya mama yako?
[emoji23][emoji23] very interesting kwanini Joana?
Sio lazima ila nisingeoa ningekuwa na watoto tu.
Siwezanagi na stress .
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe umeaoa? If not unasubiri nini?Oh siukweli kwani uongo usiwadanganye watu wasioe watulie na familia zao wewe ndio unawapotosha kabisa .
Kila mtu anayejitambua anatakiwa aoe kwa maana kama unalipwa mshahara malaya wanakula nakuwaletea magonjwa ndio nini bora mtu aliyeoa akifurahia maisha maana hata ijioni anarudi kwake anapokelewa na watoto wao wanaingia kama mizimu au wafu no sound no wife no kids sio sifa hiyo kaa ujue hilo.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wanaume waliooa ndio wanaongoza kwa kutoka nje ya ndoa...sasa si bora usioe tu
Kutoka nje ni kwa kila mwanaume sasa bora uoe uwajibike kuliko maish yako yote wewe faida nikuwa honga malaya tu.Wanaume waliooa ndio wanaongoza kwa kutoka nje ya ndoa...sasa si bora usioe tu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
KwannMie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Upo sahihi 100%Mie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Siyo kweli ndoa haiwezi kuwa kipimo cha mafanikio. Ni mitazamo kama hii inafanya ndoa nyingi zisidumu kwasababu watu wengi wanaingia kwenye ndoa kwa kudhani ni hatua mojawapo ya mafanikio.
Kutoka nje ni kwa kila mwanaume sasa bora uoe uwajibike kuliko maish yako yote wewe faida nikuwa honga malaya tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna tofauti nimesema mimi siwezani na stress ndoa si stress.Kwa hiyo unawashauri wanaume waoe ili wakakutane na stress?
Kwa hiyo tuwagonge tu then tusepeMie ningekuwa mwanaume nisingeoa
Kwahiyo siku hizi mnalazimishana kuoa?
Au mnafikiri ndoa ni kama kato kila mtu anayo? Bora hao walojijua hawafit kuoa wakaamua kutokuoa kuliko walolazimisha mwisho wa siku wanaidhalilisha tu taasii ya ndoa.
Sasa umewasifia walooa alafu humo humo ukaelezea upuuzi wao, unaelewa kweli unachoongelea au stress?
Unamuhaibisha mwl wako wa hesabu za kuzidishaWaambie wajitambue mf. Kila demu wako unampa 50 ×4 kwa wiki ni 200 je 200×4 ni laki 800 sasa jiulize swali hiyo ukioa haitasaidia familia ??
Sent using Jamii Forums mobile app