Waliompora Malima Morogoro wanaswa, vitu vyapatikana.....

Waliompora Malima Morogoro wanaswa, vitu vyapatikana.....

End game iko hivi, aliyekamatwa na vitu hatashitakiwa (kwa sababu ushahidi hauhitajiki ktk jambo hili) na ni lazima atakuwa D Coy wa primary mwizi!! Maelezo rasmi yataonesha kuwa mwizi yuko mbaroni na ukweli halisi utakuwa haujulikani tena. Kila kitu kitabaki ni udaku!!

Inasikitisha kuona polisi wanaotakiwa kutafuta ushahidi wa makosa, wanashindwa hata kupika hii kitu vizuri. Kama walikuwa hawajajipanga, kulikuwa na haja gani kutoa maelezo dhaifu na ya kuwaaibisha namna hii??

Eee Mungu!!
 
Waziri wakati wizi unatokea alikau anaangalia TV sebuleni.....saa kumi alfajiri!!!!!!!!!! Kazi kweli kweli, nadhani kuna muvi alikua anafuatilia..;..
 
A cooked story?
Send to a friend!

Wanapoteza Rasilimali Muda, watu na fedha kumsafisha huyu ndugu aliyejichafua kwa kukusudia, ukweli ni kwamba mwizi anaefikia kuvunja dirisha si mwizi anayejifunza kwamba akafiche vitu kwa mtu ambaye si mshiriki, napata picha kuwa huyo Changu ndo alificha vitu kwa huyo kijana (Jamaa yake), story faster ikageuzwa kwa kudhani ni rahisi kumdanganya Mtanganyika!!
 
Magwanda wanapotafuta kila sababu za kuipaka matope Serikali ya Jakaya Mrisho Kikwete.

Hamna zaidi ya uongo, majungu na ufataani. Mmesha-stukiwa na Watanzania walio wengi. Ndio maana Igunga, Iringa, Uzini mkanyimwa kura na sasa Arumeru.
 
Taarifa ya polisi Moro inamsafisha Malima inawaweka pabaya wenye hotel husika coz mtu yeyote atakayesikia habari hii,hawezi kwenda kulala hotel ya namna hii ambayo mwizi anakuja anaiba na kujiondokea bila walinzi wa hotel kuchukua hatua husika.Biashara ya hotel zenye hadhi mambo ya usalama yanaangaliwa sana na ndo maana gharama zao zipo juu.Siamini kama ndugu Malima ilikodi chumba hoteli za mtaani.Kama ni hoteli yenye hadhi,tunategemea wenye hotel waseme lolote kuhusiana na sakata hili, endapo watakaa kimya wawe na uhakika itawagharimu kibiashara.
 
Eti Malima ni religious fanatic! kumbe ni muumini mkubwa wa machangudoa.
 
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading"]Mali za waziri Malima zakutwa kwa ‘ma-mdogo’ [/TD]
[TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: createdate"] Monday, 13 March 2012[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Fidelis Butahe
KAMANDA wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Adolphina Chialo amesema kuwa aliyemwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Adam Malima vitu mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni katika hoteli ya Nashera mkoani Morogoro sio mwanamke.

Kamanda huyo alisema mtuhumiwa aliyekamatwa na polisi alipohojiwa alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi nyumbani kwa mama yake mdogo na kwamba waziri Malima hakuwa na bunduki aina ya SMG, kama inavyodaiwa na baadhi ya watu.

Naibu Waziri Malima alikumbwa na mkasa huo uliozua maswali mengi saa 10 alfajiri ya kuamkia Machi 9, mwaka huu baada ya watu kueleza sababu tofauti za wizi huo.Baadhi ya watu walidai kuwa Waziri huyo alikuwa na mtu chumbani anayesaidikiwa alitoroka na vitu hivyo na wengine walidai kuwa aliibiwa na mtu aliyepitia dirishani baada ya kufungua dirisha.

Chialo aliliambia Mwananchi jana kuwa mmoja wa watuhuniwa wa tukio hilo alipobanwa alieleza wazi kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo.“Unajua haya mambo yanakuzwa lakini hayana ukweli wowote, yupo mtu mmoja ambaye baada ya kumbana alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo,” alisema Chialo.

Akizungumzia taarifa kuwa Waziri Malima alikuwa na SMG katika chumba chake alisema “Hakuwa na SMG alikuwa na bastola, SMG ni silaha ambayo hata mimi Kamanda wa polisi siwezi kutembea nayo”Alifafanua kuwa silaha hiyo ya kivita humilikiwa kwa kibali maalumu na kwamba si rahisi kwa mtu kuwa nayo kienyeji.

“Hata silaha ambazo alikuwa nazo Waziri Malima ni za kawaida na anazimiliki kihalali” alisema Chialo.

Akitoa ufafanuzi wa tukio hilo, Machi 9 mwaka huu Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani humo, Hamisi Seleman alisema ingawa uchunguzi unaendelea kufanyika, taarifa za awali zilieleza kuwa mtu asiyejulikana alivunja dirisha la chumba namba 125 alichopanga Naibu Waziri huyo kisha kuingia ndani na kuiba vitu hivyo vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni.

"Vitu alivyoibiwa ni pamoja na laptop tatu, aina ya Dell zenye thamani ya Sh5.6 milioni.

Vinasa sauti viwili vya digitali na headphone zake zote ambavyo thamani yake ni Sh 1 milioni na simu tatu aina ya Nokia C6 ya Sh500,000, Nokia E200 ya Sh250,000 na Blackberry zenye thamani ya Sh5.5 milioni," alisema kamanda huyo na kuongeza:

"Vitu vingine ni pete mbili za almasi zenye thamani ya Sh2.5 milioni, Dola 4,000 za Marekani ambazo ni sawa na Sh6.5milioni, Sh1.5 milioni, kadi mbili za benki, mabegi matatu ya nguo, baraghashia mbili zenye thamani ya Sh50,000 na nyaraka mbalimbali za Serikali.

"Kaimu kamanda huyo alisema kuwa polisi waliokwenda kufanya uchunguzi wa awali walibaini kuwa mtu aliyeiba vitu hivyo hakuwa amevaa viatu kutokana na nyayo za miguu yake zilizoonekana nje ya chumba alichokuwa naibu waziri huyo.Kaimu kamanda huyo ambaye pia ni Mkuu wa Upelelezi wa Mkoa wa Morogoro, alisema kuwa hata hivyo, mwizi aliyeiba vitu hivyo hakuiba bastola na bunduki aina ya SMG alizokuwa nazo Naibu Waziri huyo ambazo zilikuwa sehemu iliyowazi.

Katika hatua nyingine, polisi mkoani Morogoro, wanawashikilia watu watano wanaotuhumiwa kumwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Malima katika Hoteli ya Nashera wiki iliyopita huku asilimia 90 ya vitu vilivyoibiwa vikipatikana kutoka kwa watuhumiwa hao.

Kamanda Chialo alisema waliokamatwa kuwa mmoja ni mkazi wa Chamwino kwa Mgulasi na wengine ni wakazi wa Mafiga Manispaa ya Morogoro ambao kwa pamoja wanadaiwa kushiriki katika tukio hilo la wizi.

MY TAKE; KUNA KILA DALILI MWIZI ALIYEIBA SIO MZOEFU, LAZIMA ATAKUWA NI MWANAMKE NA NDIO MAANA AKAFICHA KWA MAMA MDOGO
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Njia ya mwongo ni fupi, huyu mama anaongopa na kujichanganya kwa maslahi ya nani?..aaaaaaaaaaaaargh! TZ IMEJAA WATENDAJI VILAZA!
 
Taarifa ya polisi Moro inamsafisha Malima inawaweka pabaya wenye hotel husika coz mtu yeyote atakayesikia habari hii,hawezi kwenda kulala hotel ya namna hii ambayo mwizi anakuja anaiba na kujiondokea bila walinzi wa hotel kuchukua hatua husika.Biashara ya hotel zenye hadhi mambo ya usalama yanaangaliwa sana na ndo maana gharama zao zipo juu.Siamini kama ndugu Malima ilikodi chumba hoteli za mtaani.Kama ni hoteli yenye hadhi,tunategemea wenye hotel waseme lolote kuhusiana na sakata hili, endapo watakaa kimya wawe na uhakika itawagharimu kibiashara.
Wewe kwa upeo wako unaiamini taarifa hii kuwa ni kweli? Ukweli ni kwamba Malima kalizwa na changudoa!
 
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading"]Mali za waziri Malima zakutwa kwa ‘ma-mdogo’ [/TD]
[TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: createdate"] Monday, 13 March 2012[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Fidelis Butahe
KAMANDA wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Adolphina Chialo amesema kuwa aliyemwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Adam Malima vitu mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni katika hoteli ya Nashera mkoani Morogoro sio mwanamke.

Kamanda huyo alisema mtuhumiwa aliyekamatwa na polisi alipohojiwa alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi nyumbani kwa mama yake mdogo na kwamba waziri Malima hakuwa na bunduki aina ya SMG, kama inavyodaiwa na baadhi ya watu.

Naibu Waziri Malima alikumbwa na mkasa huo uliozua maswali mengi saa 10 alfajiri ya kuamkia Machi 9, mwaka huu baada ya watu kueleza sababu tofauti za wizi huo.Baadhi ya watu walidai kuwa Waziri huyo alikuwa na mtu chumbani anayesaidikiwa alitoroka na vitu hivyo na wengine walidai kuwa aliibiwa na mtu aliyepitia dirishani baada ya kufungua dirisha.

Chialo aliliambia Mwananchi jana kuwa mmoja wa watuhuniwa wa tukio hilo alipobanwa alieleza wazi kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo.“Unajua haya mambo yanakuzwa lakini hayana ukweli wowote, yupo mtu mmoja ambaye baada ya kumbana alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo,” alisema Chialo.

Akizungumzia taarifa kuwa Waziri Malima alikuwa na SMG katika chumba chake alisema “Hakuwa na SMG alikuwa na bastola, SMG ni silaha ambayo hata mimi Kamanda wa polisi siwezi kutembea nayo”Alifafanua kuwa silaha hiyo ya kivita humilikiwa kwa kibali maalumu na kwamba si rahisi kwa mtu kuwa nayo kienyeji.

“Hata silaha ambazo alikuwa nazo Waziri Malima ni za kawaida na anazimiliki kihalali” alisema Chialo.

Akitoa ufafanuzi wa tukio hilo, Machi 9 mwaka huu Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani humo, Hamisi Seleman alisema ingawa uchunguzi unaendelea kufanyika, taarifa za awali zilieleza kuwa mtu asiyejulikana alivunja dirisha la chumba namba 125 alichopanga Naibu Waziri huyo kisha kuingia ndani na kuiba vitu hivyo vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni.

"Vitu alivyoibiwa ni pamoja na laptop tatu, aina ya Dell zenye thamani ya Sh5.6 milioni.

Vinasa sauti viwili vya digitali na headphone zake zote ambavyo thamani yake ni Sh 1 milioni na simu tatu aina ya Nokia C6 ya Sh500,000, Nokia E200 ya Sh250,000 na Blackberry zenye thamani ya Sh5.5 milioni," alisema kamanda huyo na kuongeza:

"Vitu vingine ni pete mbili za almasi zenye thamani ya Sh2.5 milioni, Dola 4,000 za Marekani ambazo ni sawa na Sh6.5milioni, Sh1.5 milioni, kadi mbili za benki, mabegi matatu ya nguo, baraghashia mbili zenye thamani ya Sh50,000 na nyaraka mbalimbali za Serikali.

"Kaimu kamanda huyo alisema kuwa polisi waliokwenda kufanya uchunguzi wa awali walibaini kuwa mtu aliyeiba vitu hivyo hakuwa amevaa viatu kutokana na nyayo za miguu yake zilizoonekana nje ya chumba alichokuwa naibu waziri huyo.Kaimu kamanda huyo ambaye pia ni Mkuu wa Upelelezi wa Mkoa wa Morogoro, alisema kuwa hata hivyo, mwizi aliyeiba vitu hivyo hakuiba bastola na bunduki aina ya SMG alizokuwa nazo Naibu Waziri huyo ambazo zilikuwa sehemu iliyowazi.

Katika hatua nyingine, polisi mkoani Morogoro, wanawashikilia watu watano wanaotuhumiwa kumwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Malima katika Hoteli ya Nashera wiki iliyopita huku asilimia 90 ya vitu vilivyoibiwa vikipatikana kutoka kwa watuhumiwa hao.

Kamanda Chialo alisema waliokamatwa kuwa mmoja ni mkazi wa Chamwino kwa Mgulasi na wengine ni wakazi wa Mafiga Manispaa ya Morogoro ambao kwa pamoja wanadaiwa kushiriki katika tukio hilo la wizi.

MY TAKE; KUNA KILA DALILI MWIZI ALIYEIBA SIO MZOEFU, LAZIMA ATAKUWA NI MWANAMKE NA NDIO MAANA AKAFICHA KWA MAMA MDOGO
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
1. Kupika uongo kazi sana ngalia kauli zinavyopingana
2. Kama naibu waziri anamiliki tusimu twa milioni 2 na anatembea na ukwasi wa dola 4,000 na masurufufu ya 1.5m hapo morogoro waziri wake inakuwaje???????
3. hizo pete za almas zilikuwa sampo, shoping ya wife au ni zawadi kutoka kwa mwekezaji baada ya kumyembelea??
Kwa mazingira haya hata rais asipoidhinisha hizo posho lazima watakuwa wanajilipa kistaili ya Jairo.
 
My take: Malima anashirikiana na majambazi. Anakodisha silaha na kama anabisha atueleze SMG ya nini. Mtu wa kawaida hawezi kutembea na laptop tatu at ago, tena hapo Morogoro tuuu. Isengekuwa serikali legelege saa hii angekuwa ndani ya lumpango tayari.
 
Kwa sababu wazushi walisema kaibiwa na mwanamke, huyo mwanamke yuko wapi? wacheni majungu.

Ndio hayo, ya fulani hatumtaki lakini kwa tuhuma zipi? kimyaa!
... Na huyo mwanaume aliyeiba na kupeleka kwa "ma mdogo" yupo wapi?
 
Magwanda wanapotafuta kila sababu za kuipaka matope Serikali ya Jakaya Mrisho Kikwete.

Hamna zaidi ya uongo, majungu na ufataani. Mmesha-stukiwa na Watanzania walio wengi. Ndio maana Igunga, Iringa, Uzini mkanyimwa kura na sasa Arumeru.
Hizi ni akili za mfalme juha.
 
Jamani hii haileti maana yeyote, wameamua kutunga stori ya kusadikika kuonyesha umma kwamba polisi wanaweza. Hakuna kinachoelezwa hapo chenye nguvu ya kuifanya akili ya mwanadamu wa kawaida aelewe. Wangerudia kuandika hii habari ili ieleweke maana haieleweki.
 
Magwanda wanapotafuta kila sababu za kuipaka matope Serikali ya Jakaya Mrisho Kikwete.

Hamna zaidi ya uongo, majungu na ufataani. Mmesha-stukiwa na Watanzania walio wengi. Ndio maana Igunga, Iringa, Uzini mkanyimwa kura na sasa Arumeru.
Uongozi wa JF haukufanya makosa kuipiga life ban ile ID yako nyingine ya uchochezi wa kidini, na hii mpya uliyokuja nayo taratibu umeanza kujipambanuwa, na sasa hivi utaanza kusifia kariakoo kwamba ndio sehemu bora ya kuishi!
 
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading"]Mali za waziri Malima zakutwa kwa ‘ma-mdogo’ [/TD]
[TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: createdate"] Monday, 13 March 2012[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Fidelis Butahe
KAMANDA wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Adolphina Chialo amesema kuwa aliyemwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Adam Malima vitu mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni katika hoteli ya Nashera mkoani Morogoro sio mwanamke.

Kamanda huyo alisema mtuhumiwa aliyekamatwa na polisi alipohojiwa alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi nyumbani kwa mama yake mdogo na kwamba waziri Malima hakuwa na bunduki aina ya SMG, kama inavyodaiwa na baadhi ya watu.

Naibu Waziri Malima alikumbwa na mkasa huo uliozua maswali mengi saa 10 alfajiri ya kuamkia Machi 9, mwaka huu baada ya watu kueleza sababu tofauti za wizi huo.Baadhi ya watu walidai kuwa Waziri huyo alikuwa na mtu chumbani anayesaidikiwa alitoroka na vitu hivyo na wengine walidai kuwa aliibiwa na mtu aliyepitia dirishani baada ya kufungua dirisha.

Chialo aliliambia Mwananchi jana kuwa mmoja wa watuhuniwa wa tukio hilo alipobanwa alieleza wazi kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo.“Unajua haya mambo yanakuzwa lakini hayana ukweli wowote, yupo mtu mmoja ambaye baada ya kumbana alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo,” alisema Chialo.

Akizungumzia taarifa kuwa Waziri Malima alikuwa na SMG katika chumba chake alisema “Hakuwa na SMG alikuwa na bastola, SMG ni silaha ambayo hata mimi Kamanda wa polisi siwezi kutembea nayo”Alifafanua kuwa silaha hiyo ya kivita humilikiwa kwa kibali maalumu na kwamba si rahisi kwa mtu kuwa nayo kienyeji.

“Hata silaha ambazo alikuwa nazo Waziri Malima ni za kawaida na anazimiliki kihalali” alisema Chialo.

Akitoa ufafanuzi wa tukio hilo, Machi 9 mwaka huu Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani humo, Hamisi Seleman alisema ingawa uchunguzi unaendelea kufanyika, taarifa za awali zilieleza kuwa mtu asiyejulikana alivunja dirisha la chumba namba 125 alichopanga Naibu Waziri huyo kisha kuingia ndani na kuiba vitu hivyo vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni.

"Vitu alivyoibiwa ni pamoja na laptop tatu, aina ya Dell zenye thamani ya Sh5.6 milioni.

Vinasa sauti viwili vya digitali na headphone zake zote ambavyo thamani yake ni Sh 1 milioni na simu tatu aina ya Nokia C6 ya Sh500,000, Nokia E200 ya Sh250,000 na Blackberry zenye thamani ya Sh5.5 milioni," alisema kamanda huyo na kuongeza:

"Vitu vingine ni pete mbili za almasi zenye thamani ya Sh2.5 milioni, Dola 4,000 za Marekani ambazo ni sawa na Sh6.5milioni, Sh1.5 milioni, kadi mbili za benki, mabegi matatu ya nguo, baraghashia mbili zenye thamani ya Sh50,000 na nyaraka mbalimbali za Serikali.

"Kaimu kamanda huyo alisema kuwa polisi waliokwenda kufanya uchunguzi wa awali walibaini kuwa mtu aliyeiba vitu hivyo hakuwa amevaa viatu kutokana na nyayo za miguu yake zilizoonekana nje ya chumba alichokuwa naibu waziri huyo.Kaimu kamanda huyo ambaye pia ni Mkuu wa Upelelezi wa Mkoa wa Morogoro, alisema kuwa hata hivyo, mwizi aliyeiba vitu hivyo hakuiba bastola na bunduki aina ya SMG alizokuwa nazo Naibu Waziri huyo ambazo zilikuwa sehemu iliyowazi.

Katika hatua nyingine, polisi mkoani Morogoro, wanawashikilia watu watano wanaotuhumiwa kumwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Malima katika Hoteli ya Nashera wiki iliyopita huku asilimia 90 ya vitu vilivyoibiwa vikipatikana kutoka kwa watuhumiwa hao.

Kamanda Chialo alisema waliokamatwa kuwa mmoja ni mkazi wa Chamwino kwa Mgulasi na wengine ni wakazi wa Mafiga Manispaa ya Morogoro ambao kwa pamoja wanadaiwa kushiriki katika tukio hilo la wizi.

MY TAKE; KUNA KILA DALILI MWIZI ALIYEIBA SIO MZOEFU, LAZIMA ATAKUWA NI MWANAMKE NA NDIO MAANA AKAFICHA KWA MAMA MDOGO[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Huyo mtu huyo......eti akaficha kwa mama yake mdogo.....s****** type ni mwanamke huezi kua na mwanaume mwenzio chumbani otherwise David Ca****** ,mwanaume akafiche kwa mama mdogo,huyo mwanaume alikua na akili???????
 
Gazeti la Mwananchi, kwishney wanachomtetea nini huyu Malima aliibiwa na machangudoa hili halina ubishi na haina haja ya kujitetea mbona hata watoto wadogo ukiwaambia hii habari wataelewa tu , kwani ni wangapi wanaibiwa kwa mtindo kama wake na ukifuatilia utakuja kusikia alikua na Mwanamke akawekewa madawa ya kulevya akaiibiwa
 
Back
Top Bottom