GE2025 Walichomfanyia Ummy Mwalimu ni zaidi ya kiini macho

GE2025 Walichomfanyia Ummy Mwalimu ni zaidi ya kiini macho

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Tarime bunda mjini je si walipogwa mwanzo


Fullstop, kwishaaaa
 
Mwambie tanga hii biashara inalipa
IMG_2275.jpeg
 
Kwani maamuzi hufanywa na mtu mmoja? Au wanabishana kwa hoja kwenye hiyo kamati yao na kufikia uamuzi Ummy tumwache.
Labda kama hiyo kamati wajumbe wote ni Wakenya. Kama ni hawa tunaowajua, basi hapo ni 'ndio mama' kwa kwenda mbele.​
 
Hii Tanzania laiti kama ingekuwa ndio Kenya huyo kikongwe wenu zamani angeshaachia madaraka........
 
Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.

Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳

Pole sana Odo!!
Tulipo onya hapa kuhusu Raia feki kushika nchi mlidhani masihara ...sheria zetu na katiba yetu kuhusu uraia ni lazima ibadilishwe haraka sana ili watu kama kina Rostam azizi wasije kuangamiza taifa ... Wale wasudani wa muhimbili habari zao zimefunikwa atujui nini kinaendekea siku ya siku watakutwa bungeni tayari ni raia ....KANUNI ZA URAIA ZINATAKIWA KUWA NA DARAJA 5 ZA RAIA ZENYE MAJUKUMU NA MIPAKA TOFAUTI ..ni uoumbavu kumoa msamali au mburundi uraia leo na hapo hapo anaweza kugombea cheo chochote cha nchi ...CCM ilisha tekwa nyara na RAIA FEKI SIKU NYINGI SANA NA SASA WANAMALIZIA KUITEKA NYARA TANGANYIKA HUKU JESHI LIKITAZAMA
 
Ummy ni mtu mdogo sana hapo CCM, waliomnyanyua ndio waliomshusha..
Ameshapiga hela za kutosha aendelee na biashara zake, Ashukuru hata alipata nafasi amepiga mabilioni ya hela na hakuna shida yeyote iliyomtokea ni zamu ya wengine sasa.

Atafakari njia alizotumia kufika hapo, akijitathmini basi atajiona naye si kitu maana watanzani wako zaidi ya mil 60 na kama njia sahihi zingetumika asingeweza kuwa hata mkuu wa wilaya.
She has to stay cool and enjoy her life, waliomnyanyua ndio waliompumzisha na wana mikono mirefu ndio maana waliweza kumnyangua from nowhere to somewhere.

Safarini Khartoum Sudani.
 
Reforms zinazo piganiwa na CDM zingewasaidia hata CCM hasa wale wanao katwa kwa hila kugombea,wangeweza kutafuta jukwaa lolote na kugombea ubunge na hatimaye kushinda.
Zingewesaidiaje? CHADEMA wanasema Tume isoiteuliwe na Rais (iwe Nji ya kwanza duniani Taasisi ya Serkali kutoteuluwa na Rais na kuwahibuka kwake KWA NIABA YA WANANCHI WALIOMPA HAYO MADARAKA, IKIWAMO KUMNYONGA MTU AU KUMDAMEHEME, DUNIA NZUMA IKO HIVYO TUNDU ANAAMINI WATANZANIA HAWAJUI NA HAWANA AKILI KASORO YEYE. Aidha, wanataka Wakala aapishwe na Chama chake badala ya Dola. Tatu wanatanga wagombea wasoenguliwe, mfano yule Wakili wao aliyefombea Uenyekiti Serkali za Mitaa Manyoni huku yeye anaishi Buguruni na kufanya kazi Law Firm iliyoko Kariakoo. Nne, wanataka Rais aitwe ushahidi na ashitakiwe Mahakamani adhalilishwe na maseali ya kunya ya Kibatala huku wakati huo Nchi ivamiwe na maadui. Haya yote yangemsaidiaje Mheshimiwa Makamba?
 
Kumtoa mtendaji ambaye alishaonesha sijui wanawazaga nn
 
Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.

Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳

Pole sana Odo!!
Aisee
 
Zingewesaidiaje? CHADEMA wanasema Tume isoiteuliwe na Rais (iwe Nji ya kwanza duniani Taasisi ya Serkali kutoteuluwa na Rais na kuwahibuka kwake KWA NIABA YA WANANCHI WALIOMPA HAYO MADARAKA, IKIWAMO KUMNYONGA MTU AU KUMDAMEHEME, DUNIA NZUMA IKO HIVYO TUNDU ANAAMINI WATANZANIA HAWAJUI NA HAWANA AKILI KASORO YEYE. Aidha, wanataka Wakala aapishwe na Chama chake badala ya Dola. Tatu wanatanga wagombea wasoenguliwe, mfano yule Wakili wao aliyefombea Uenyekiti Serkali za Mitaa Manyoni huku yeye anaishi Buguruni na kufanya kazi Law Firm iliyoko Kariakoo. Nne, wanataka Rais aitwe ushahidi na ashitakiwe Mahakamani adhalilishwe na maseali ya kunya ya Kibatala huku wakati huo Nchi ivamiwe na maadui. Haya yote yangemsaidiaje Mheshimiwa Makamba?
Pumba tupu,
 
Samia katuharibia sana nchi yetu.anatulazimisha tuchague viongozi anataka yeye.Ametuletea tabia zake kutoka makunduchi
 
Back
Top Bottom