Odo ndo nini?Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.
Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳
Pole sana Odo!!
Odo ndo nini?Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.
Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳
Pole sana Odo!!
Nilimshauri ila kwa kuwa alikuwa amelewa mataputapu amesahau.Akikuambia unistue mkuu
We sio mtu wa Pwani. Sisi wa Pwani tumeelewa bosi.Odo ndo nini?
Na kuvuta fegi ikulu, ummy banaSio whisky ni konyagi 😃
ShangaziOdo ndo nini?
Vipi Angelina Mabula na Kigwangalla, wameteuliwa?Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura??
Maelezo marefu sana kama mto Ruvu, hapo mantiki yako kuu ni nini sasa ?Moi aliitawala Kenya kwa mkono wa chuma zaidi ya miaka 20 hawakukoa,zaidi kuimba twende Nairobi kumsifu Baba Moi.
Kawauwa watu maarufu kama waziri wa nchi za nje Dr Auko.
Mtangulizi wake Mzee Jomo Kenyata kawafyeka waziri maarufu Tom Mboya,Masinde Muliro na mbuge machachari Josua Mwagi Kariuki.
Kama haitoshi Raisi Mwai Kibaki aliiba kura za uchaguzi,wakakimbia kumtawaza usiku, japo Laila ndie alikuwa ameshinda,machafuko makubwa yalitokea na kuzusha vita vya makabila.
Mbona yeye akoboa?Sialisema mama analewa whiskey
kuna jamaa yangu nilimwambia kwenye siasa usiongee na mtu yeyote kumteta mwingine yatamfikia na mtakosanaHahaha katoa Siri ya ndani sio poa tukiona analembua lembua kwenye podium whisky imekolea
Kenya sio ngangali kama mleta hoja wametawaliwa na wababe bila majibu.Maelezo marefu sana kama mto Ruvu, hapo mantiki yako kuu ni nini sasa ?
Kweli ndiyo maza ni mlevi mnooooo wa Whiskey, anaweza kusahau passport yake wakati wa kusafiri lakini siyo Konyagi na Glenfidich🥃🥃Sialisema mama analewa whiskey
Maamuzi kwa sasa ni ya mtu mmoja. Ndio nchi ilipofika hapo.Kwani maamuzi hufanywa na mtu mmoja? Au wanabishana kwa hoja kwenye hiyo kamati yao na kufikia uamuzi Ummy tumwache.
😂Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.
Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳
Pole sana Odo!!
Mkuu ni kweli alisema mataputapu ama Konyagi?Nilimshauri ila kwa kuwa alikuwa amelewa mataputapu amesahau.
Jana alikunywa Mataputapu maana mama Abdul anapenda sana kunywUlmataputapu na ule mshungi wake wa kuzugia.
Mama alivyosikia hivyo, akamla kichwa kesho yake.