GE2025 Walichomfanyia Ummy Mwalimu ni zaidi ya kiini macho

GE2025 Walichomfanyia Ummy Mwalimu ni zaidi ya kiini macho

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Pesa zilimwagika Sana hapo Tanga, nadhani hii ni kusawazisha mambo hapo Tanga. Hao wawili wa juu ndo walitarajiwa mmoja atashinda na huwezi amini uhasama uliokuwepo...Hii inaweza ikafanana na Ile ya Magu kuukwaa ukuu wa Kaya baada ya kambi Moja kutofautiana hivyo ili kumaliza mzizi wa fitna basi Bora achaguliwe mwingine asiye miongoni mwa hizo kambi mbili, ili kutuliza Hali.
 
Kuna maeneo kama matatu hivi ndio yamefanyika mabadiliko maeneo mengine walioshinda ndio waliotangazwa
Maybe yes maybe no.
Kwanza kaondolewa uwaziri,na sasa amekatwa japo mchujo wa mwanzo alipita.
Ummy alikuwa waziri wa afya maarufu wakati wa Mjomba Magu.
Ukiona kanyofolewa mabawa,kuna jambo haliko sawa.
 
Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.

Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳

Pole sana Odo!!
Zile zilikuwa kura za maoni hiyo inaitwa nyuma geuka
 
Kuna maeneo kama matatu hivi ndio yamefanyika mabadiliko maeneo mengine walioshinda ndio waliotangazwa
Uongo umejifunza ukubwani?
Ni maeneo mengi walioshinda wametenguliwa: tanga, tabora, kigoma, dodoma, monduli, Moshi mjini, mwanza nyamagana, tarime, bunda, mpanda, igunga, sikonge, tunduru, mufindi n.k. hayo maeneo walioshinda wametenguliwa
 
Hii Tanzania laiti kama ingekuwa ndio Kenya huyo kikongwe wenu zamani angeshaachia madaraka........
Moi aliitawala Kenya kwa mkono wa chuma zaidi ya miaka 20 hawakukoa,zaidi kuimba twende Nairobi kumsifu Baba Moi.
Kawauwa watu maarufu kama waziri wa nchi za nje Dr Auko.
Mtangulizi wake Mzee Jomo Kenyata kawafyeka waziri maarufu Tom Mboya,Masinde Muliro na mbuge machachari Josua Mwagi Kariuki.
Kama haitoshi Raisi Mwai Kibaki aliiba kura za uchaguzi,wakakimbia kumtawaza usiku, japo Laila ndie alikuwa ameshinda,machafuko makubwa yalitokea na kuzusha vita vya makabila.
 
Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.

Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳

Pole sana Odo!!
Ummy alitofautiama nini ma huyo mama yao? Au aliona kusifu na kuabudu kumezidi kipimo.
 
Duhh nimeona mkuu..labda Kuna mengine nyuma ya pazia..kama ni whiskey hii hii sizani kama ni tatizo sana
March 2021, wakati wako Tanga kwenye jukwaa, Samia alisema, Magufuli alimtuma hapo Tanga, Ummy alionekana kuinamisha kichwa, kana kwamba anasikitika hivi. Hiyo ilikuwa kabla ya kutangaza rasmi kuwa Magu amefariki..
 
Aliepitishwa kugombea Ubunge Tanga mjini ni mtu ambaye alipata kura 80 tu za Wajumbe kati ya kura 10,176/= zilizopigwa.

Yaani 1%!!! Na bado tutaendelea kuaminishwa kuwa Viongozi wanapatikana kwa kupigiwa kura?? 😳

Pole sana Odo!!
Jamaa kabet kwa jero kapiga 25M, yeye mwenyewe hakutegemea.
 
Back
Top Bottom