Wale twiga na wanyama wengine waliopanda ndege kuelekea Qatar sio hawa kweli?


CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000

Hapa ni Qatari

Huyu Simba ni kama wale wa Serengeti


Hawa Ndege wako kwenye zoo huko Qatari na wanafanana na wanao Patikana Lake Manyara
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,649
Points
1,225
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,649 1,225
Jk ni janga la kitaifa!!!!!!!!!!
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,582
Points
2,000
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,582 2,000
Mungu wangu
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
Kwa kweli Hao Ndege ni full kufanana na wano Patikana Lake Manyara na Lake Natron
 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Points
250
Age
29
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 250
Tutafika kweli?
 
S

Sam Seaborn

Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
98
Points
0
S

Sam Seaborn

Member
Joined Aug 20, 2011
98 0
tena huyo wa kushoto namjua sana ni wa kwetu huyo
 
L

Laizer Ole Naibio

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
93
Points
0
L

Laizer Ole Naibio

Member
Joined Apr 2, 2012
93 0
Mbona mimi sijawaona? Au hujaweka humu? Piga picha utuwekee bana tuone kama kweli ni wa kwetu.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
Hao ndege ni wa Ziwa Manyara kabisa
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,443
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,443 2,000
tumeugawa utajiri wetu wenyewe, sasa watalii wataelekea huko
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,658
Points
2,000
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,658 2,000
Fikira finyu hizi haziafanya tusonge mbele. Kuna cha ajabu gani kama kuna wanyama kutoka Tanzania wako katika zoo za nchi za nje , mbona hiki ni kitu cha kawaida na kiko tangu zamani. Hao wanyama wamelipiwa pesa , na Tanzania tunao wengi si kwamba ni wanyama adimu. Haya ni mawazo yaliopitwa , ya wivu na husuda.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Fikira finyu hizi haziafanya tusonge mbele. Kuna cha ajabu gani kama kuna wanyama kutoka Tanzania wako katika zoo za nchi za nje , mbona hiki ni kitu cha kawaida na kiko tangu zamani. Hao wanyama wamelipiwa pesa , na Tanzania tunao wengi si kwamba ni wanyama adimu. Haya ni mawazo yaliopitwa , ya wivu na husuda.
Kweli ni mawazo ya wivu na husuda, mwenzenu keshajiuzia wanyama kakunja pesa mfukozi nyie kelele za wivu!
 
C

chakochetu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
108
Points
0
C

chakochetu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
108 0
Mpango wa kusafirisha hawa wanyama,ilikuwa DEAL ya wakubwa,na ilijulikana.Kwani mpaka ndege inatua TZ bila kizuizi chochote na kuondoka na wanyama.!!

Kiongozi wa nchi naye alitembelea hii nchi,sijasikia AKILALAMIKIA utoroshwaji huu kama chenji ya RADARba .!!

KIBAKI,ana mkataba wa kuuza wanyama hai nchi moja ya FAR EAST,hawa viongozi huwa wana tabia ya kuigana michongo na namna ya kuendesha mambo yenye kuwanufaishi wawapo madarakani.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,950
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,950 2,000
Tushukuru hawa wanyama wamefikishwa wakiwa hai huenda tukidhibitisha tunaweza kuwarudisha,
Wanyama wengine ilibidi wauliwe ili kuwachomoa pembe na kuzijaza kwenye kontena na kuziuza.
Chama Cha Majangili kitamaliza mpaka sisimizi wetu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
hao simba wanapatikana manyara pekeee duniani wenye manyoa meusi..daaaah hii serikali inakasirisha,....
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,929
Top