Aiseee TAL ana kazi sana. Kutetea watu kama hawaMm kwa wiki ni maramoja ikizidi basi mara 2 tu
Pia naomba kujua faida na hasara za kuoga kila mara na kutokuoga kila mara.
🤣🤣🤣🤣 apambane tu maana ndio kazi aliyoichagua🤣🤣Aiseee TAL ana kazi sana. Kutetea watu kama hawa
Tumemuwahi atapona😂📁
Na we umekuja kufanyaje😀Mada za kunya ndo zinapendwa na Watanzania wengi
Mada za kunya ndo zinapendwa na Watanzania wengi
Uzi Mmoja hauna uhusiano na Uzi mwingine mkuuMasjala imeamka
UnatusumbuaUzi Mmoja hauna uhusiano na Uzi mwingine mkuu