Wale mliosoma/ mnaoijua ICT msaada tafadhali

Panchito

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
6,824
2,000
Kwa sasa nasoma ICT, Informational Communication Technology.

Bado nipo hatua za mwanzo kwa wale mliopitia mnaweza kuja kuninoa hapa kwa maswali ili kunijenga zaidi. Wataalamu nahitaji sana msaada wenu kuhusu hii course.

CHIEF MKWAWA na wengine tafadhali.
 

Panchito

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
6,824
2,000
Unasoma ICT halafu unauliza unachosoma ni nini?
Hiyo si hata kwenye course outline si wanaandika?
ukielewa mantiki ya huu uzi usingeni quote hivi mkuu.
nimeuliza ili kujua tu wangapi wapo wanaelewa hii kitu.
 

Mtundu wa Tech

JF-Expert Member
Aug 19, 2019
442
500
Ukweli ni kwamba ICT ni pana sana hata usome miaka 100 huwezi imaliza yote ndio maana wakaamua kuigawa mafungu mawili ambayo ni:-
1)Hardware
2)Software

Kwenye hardware pia kuna sub-categories nyingi sana na ni ngumu kuzimaliza zote, vivyo hivyo kwenye software pia kuna sub-categories nyingi sana ambazo ni ngumu kuzimaliza zote.

Ndio maana kila chuo huwa wanalenga baadhi ya mitaala.

Swali langu ni;

Je, umebase upande gani kati ya software au hardware?

Baada ya hapa ndio tuendelee kukunoa mzee baba
 

Panchito

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
6,824
2,000
Ukweli ni kwamba ICT ni pana sana hata usome miaka 100 huwezi imaliza yote ndio maana wakaamua kuigawa mafungu mawili ambayo ni:-
1)Hardware
2)Software

Kwenye hardware pia kuna sub-categories nyingi sana na ni ngumu kuzimaliza zote, vivyo hivyo kwenye software pia kuna sub-categories nyingi sana ambazo ni ngumu kuzimaliza zote.

Ndio maana kila chuo huwa wanalenga baadhi ya mitaala.

Swali langu ni;

Je, umebase upande gani kati ya software au hardware?

Baada ya hapa ndio tuendelee kukunoa mzee baba
mkuu kwa sasa tume base zaidi kwenye hardware.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
20,696
2,000
Ukweli ni kwamba ICT ni pana sana hata usome miaka 100 huwezi imaliza yote ndio maana wakaamua kuigawa mafungu mawili ambayo ni:-
1)Hardware
2)Software

Kwenye hardware pia kuna sub-categories nyingi sana na ni ngumu kuzimaliza zote, vivyo hivyo kwenye software pia kuna sub-categories nyingi sana ambazo ni ngumu kuzimaliza zote.

Ndio maana kila chuo huwa wanalenga baadhi ya mitaala.

Swali langu ni;

Je, umebase upande gani kati ya software au hardware?

Baada ya hapa ndio tuendelee kukunoa mzee baba

Mwanafunzi wa ICT lazima apewe utanguizi wa vyote, hardware na software kabla kuja kujitikita kwenye specialized. Hivyo ungempa msaada wa vyote.
Mleta uzi ungeweka humu usichokielewa, sio rahisi upewe darasa la ICT yote humu, cha msingi weka humu kitu ambacho kinakupa makengeza kila ukijaribu kukielewa, wadau kila mmoja atajaribu kukishusha kwa lugha nyepesi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom