Wakuu wa Wilaya hawa hapa!

Wakuu wa Wilaya hawa hapa!

Wakuu,naomba kuelewesha hapa. Hivi James Millya aliye no.1 ni yule aliyetoa CCM arusha na kuhamia Chadema?
 
Rejeo hajapata? Duu!hapo imekula kwake maana juhudi ile ya kupotosha lazima Nape alimuahidi kupeleka jina kwa mkulu
 
Huyu yeye ni Meya tayari...

Gerald guninita huyu namjua fika alikuwa muuza karanga ifakara kaishia std 7 leo jk unampa u DC? Kweli kweli??? We sawa tu tufanye hatuna akili tu lakini mungu yupo
 
Hilo Jina la James K.O.Milya limekosewa au ndiye mwenye?
 
Mbona wakristu wengi?
Mkuu umejuaje kwamba wakristo ni wengi au wamekuletea vyeti vyao vya ubatizo. Usifikiri dini inaangaliwa kwa kutumia jina la Mtu.. Hata hivyo kumjudge mtu kwa dini yake haina maana kwenye siasa ya Tz.
 
Hongereni zenu ma DC wetu. Chapeni kazi sasa ili kuonesha mnaweza.
5!
 
nawatakieni kazi njema kwa wakuu wote wa wilaya, kazi kwenu chapeni kazi kwa bidii maana tunategemea utendaji wenu mzuri wa kazi ili tanzania yetu isonge mbele
 
Just imagine watu waliokataliwa na wananchi ndiyo wanakuwa wakuu wa wilaya, huyu jamaa hajamaliza tu kulipa fadhila?

Omar S. Kwaangw'
Venance M. Mwamoto
Benson Mpesya
 
Yaani nikiiangalia hii list, ni ushakaji mtupu! japokuwa sina evidence lakini asilimia 99.9 ya wateuliwa wote hawa wamepata nafasi kwa kupigiwa kifua/kusaidiwa na someone ambaye ndo mnawaita siju vigogo. Ni zipi qualifications za mtu kuwa mkuu wa wilaya?....hakuna ajuaye! Kwa mtazamo wangu zoezi hili sio transparent na hivyo ni rushwa tu. Tena usishangae kuna watu wametoa ile rushwa mbaya ya kuudhalilisha mwili. Tobaaa!
 
This shows need to have the constistutional it is unwise to appoint the people who cannot perform.tutafika?manyoni tumekaa mwaka mmoja bila dc na mambo yako supa tu.
 
Kuna watu credible ambao kama wangeteuliwa wangesukuma sana maendeleo.naanza kupata mashaka na hiki cheo cha udc
 
Daaa! Rais tumemekosa
. Mbunge bado unampa
tena ukuu wa wilaya!
 
Wanajamii tusianze kujaji kwa kuangalia udini?wewe siyo thinker nini?watu wapo kiperformance zaidi acha ushamba kama umekosa point cool down bwana.ishu iliyopo je mtu kama babu kipozi na novatus makunga wanaweza kuwa tegemeo la maendeleo?achilia mbali elimu busara za kupambana na changamoto wanazo?
 
Huyo Mboni M. Mgaza (namba 2) ni msichana mmoja ***** kuliko maelezo, kazi yake kubwa umbeya na udaku kwenye U-Turn blog na Facebook.
Chakula ya kina Malisa wakati wa kampeni 2010.
 
Hivi sasa yanatangazwa majina ya wakuu wa Wilaya wapya na
wazamani katika kituo cha ITV, baadhi yao wakiwemo Ahmedi Kipozi
Muhingo Rweyemamu, Venance Mwamoto. Hivi ni kweli cheo hiki kina
tija kwenye nchi yetu?...

Mkuu, no wonder hata Serikali imeshindwa kudeliver, hata ktk hawa MaDC hakuna kitu zaidi ya kupeana michongo na kulipana fadhili, hilo ndo linatuangusha.
 
Hivi inamaana ndio tayari ushakuwa mfumo rasmi na wa wazi kabisa kuwa wakuu wa wilaya na mikoa ni makada wa CCM....??

Full kupotea hii nchi.
 
Acha uongo wewe. Huyu Mboni ni Mkurugenzi wa Watoto Msaidizi wa Wizara ya Maendeleo ya Jamii,Jinsia na Watoto. Sie Mboni wa UVccm. Fanya Research yako vzr kabla ya kuchafua watu!

(Huyo Mboni M. Mgaza (namba 2) ni msichana mmoja ***** kuliko maelezo, kazi yake kubwa umbeya na udaku kwenye U-Turn blog na Facebook.
Chakula ya kina Malisa wakati wa kampeni 2010.[/QUOTE]
 
Back
Top Bottom