Arsenal Gunner
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 10,891
- 17,708
Tupo wengi sana ofisi za UN Leo lazima kiwake yaani litakufa jituuu
Mimi nalinda uwekezaji wangu sehemu. Urithi wa uzao wangu.Njoo UN mkuu Toka ndani picha za nini wengine sio mambo yetu kujipigapiga picha
Kona ipi huku mtaani hakuna hiko kituAcha uongo.huko Kuna magari ya kijeshi tu yametapakaa kila Kona.
UN Makao? USA? Kama UN ya bongo mimi nipo maeneo hayo simuoni mtuTupo wengi sana ofisi za UN Leo lazima kiwake yaani litakufa jituuu
Walisema muelekee MnaziMmojaTupo wengi sana ofisi za UN Leo lazima kiwake yaani litakufa jituuu
Tuma picha au videoTupo wengi sana ofisi za UN Leo lazima kiwake yaani litakufa jituuu
Leta PichaTupo wengi sana ofisi za UN Leo lazima kiwake yaani litakufa jituuu