TANZANIA KWENYE VIDEO EDITING TUPO NYUMA SANAA

TANZANIA KWENYE VIDEO EDITING TUPO NYUMA SANAA

650

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2024
Posts
300
Reaction score
409
Wakuu habari za mchanaa

Katika pitapita zangu huko mitandaoni kuangalia kazi za media na editors mbalimbali

Naona Tanzania Bado Tupo NYUMA sana yaani kazi za media na ma editor wakubwa ni za kawaida sanaa ukilinganisha na za maeditor wa Ulaya, sijajua wanafeli wapi shida ni tools au ni Nini ?

Kwa mfano


View: https://www.instagram.com/reel/DeKDmkmh_gM/?rpxt=eDVhcGl5dzhycnNq
 
Yah bro mm n editor

Ila n kweli editor wa Bongo jau, nadhani pia n kutokana na aina ya kazi za mhusika anazofanya

Mwingine anajua kupanga matofali tuu, ukimwambia weka mask haelewi anadhani ni mambo ya maabara 😂
😂😂

Ig unajiitaje bro nikapate inspiration

Nimeamua kuanza kujifunza editing Ili kulikomboa Taifa

Tusije dhalilika mbeleni
 
😂😂

Ig unajiitaje bro nikapate inspiration

Nimeamua kuanza kujifunza editing Ili kulikomboa Taifa

Tusije dhalilika mbeleni
Dah bro, mm kwenye mambo ya social media nipo nyuma knoma hasa kuweka kazi zangu, hata hvy kazi zangu n za kawaida tuu hazina maajabu yoyote n kama hizi hizi za kibongo tuu.
 
Aah ulisomea kabisa Hadi degree au ndo ulijifunza mwenyewe
Dah bro, umenitonesha kidonda.

Nna diploma in Film Production nmesomea udom, n moja ya kitu cha kijinga nimewahi kufanya mana h elimu unaweza kuipata mtaani au kujifunza kwenye vyuo vya kawaida mtaani
Afu bado cjapata kile nachotaka kupitia h elimu zaudi ya majanga tu kudadeki
 
Dah bro, umenitonesha kidonda.

Nna diploma in Film Production nmesomea udom, n moja ya kitu cha kijinga nimewahi kufanya mana h elimu unaweza kuipata mtaani au kujifunza kwenye vyuo vya kawaida mtaani
Afu bado cjapata kile nachotaka kupitia h elimu zaudi ya majanga tu kudadeki
Yah sijui tunafeli wapi mzee ila hizi kozi nasikia wanafundisha vitu shallow kishenzi yaani ukitoka na ujuzi wao bila kuongezea vya kwako huwezi compete kwenye market hata kiduchuu
 
Hata kwenye film production Bado hatupo vizuri tunachojitahidi kidogo labda kwenye color grading 😂

Ila story na kushuti badooo

Watu wanafosi muvi iishe iingie sokoni 😅
 
Yah sijui tunafeli wapi mzee ila hizi kozi nasikia wanafundisha vitu shallow kishenzi yaani ukitoka na ujuzi wao bila kuongezea vya kwako huwezi compete kwenye market hata kiduchuu
YAH mzee, Yn chuo unapewa 20% tuu hizo 80% unaenda kuzitafuta mwnyw duniani huko, tena Unakutana na ishu mpya hujawah kuziona 😂

Ila YouTube kule ndio chuo sasa, kuna channel za wazungu kibao zinafundisha mpaka unaona hakuna haja ya chuo wala cheti.

Kama umeamua kuingia kwenye production, ukijisemea nakaza miezi sita kwenye YouTube nakuhakikishia hakuna editor yeyote Bongo atagusa uwezo wako.
 
Unyama Sanaa
H program sio ya mafala, niliwah kuingia ista nikakutana na upuuzi ety jamaa anashindanisha capcut na premiere pro 😂

Nikabaki kusema hiiiiiiiiiiii
 
YAH mzee, Yn chuo unapewa 20% tuu hizo 80% unaenda kuzitafuta mwnyw duniani huko, tena Unakutana na ishu mpya hujawah kuziona 😂

Ila YouTube kule ndio chuo sasa, kuna channel za wazungu kibao zinafundisha mpaka unaona hakuna haja ya chuo wala cheti.

Kama umeamua kuingia kwenye production, ukijisemea nakaza miezi sita kwenye YouTube nakuhakikishia hakuna editor yeyote Bongo atagusa uwezo wako.
Maji nishayavulia nguo Sina budi kuyaoga kaka

Nimepakua mashine ya 32gb Ram
 
Back
Top Bottom