mjingamimi
JF-Expert Member
- Aug 3, 2015
- 46,735
- 57,906
Hapa akili za kuambiwa changanya na zako🤣🤣🤣.
Wewe kila sehemu upo?UN Makao? USA? Kama UN ya bongo mimi nipo maeneo hayo simuoni mtu
Ukiona net ipo active jua Hali shwari!Wasirudishe tu mpira kwa kipa kwa kutuzimia internet.
Kama unamanisha balubu za umeme sawa ntakubaliana na wewe!!Leo lazima kiwake
Watafikaje mnazi mmoja.Maria ndo aliwaambia.Yeye Maria kafika mnazi mmoja?Walisema muelekee MnaziMmoja
Ndiyo maana mitandao hufungwa. Wajunga wenzako wakiona haya wanaweza kusogea na kuwasababishia madhara. UN gani uliyopo mbona magari ya jeshi tu ndiyo yamejaa. Ndiyo mlivowajaza 29 October na kusababisha wauwawe.Tupo wengi sana ofisi za UN Leo lazima kiwake yaani litakufa jituuu
Unataka mashekhe waje kuwakata vichwa?Tuma picha au video
Ndio tunayataka, maana lazima tuandamane hata kesho. Hivyo lockdown kesho iko pia. Hakikisheni mnatoa tangazo kabisa kwa wananchi.Acha uongo.huko Kuna magari ya kijeshi tu yametapakaa kila Kona.
Mpuuzi huyo yeye yuko kwenye keyboard anachochea wenzake wakafe!!Ndiyo maana mitandao hufungwa. Wajunga wenzako wakiona haya wanaweza kusogea na kuwasababishia madhara. UN gani uliyopo mbona magari ya jeshi tu ndiyo yamejaa. Ndiyo mlivowajaza 29 October na kusababisha wauwawe.
It doesn't matterHivi ikiwa public holiday na Ofisi za Balozi na UN zinakuwa wazi?
Ni kweli mkuu ndiyo maana nasema wasirudishe tu mpira kwa KIPA.Ukiona net ipo active jua Hali shwari!
UN ya lusindo kwa nokho!Tupo wengi sana ofisi za UN Leo lazima kiwake yaani litakufa jituuu
Bro, usipokufa leo wafa hata kesho.Hamna wa kuishi mileleMpuuzi huyo yeye yuko kwenye keyboard anachochea wenzake wakafe!!