Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,876 Reaction score 196,628 Dec 9, 2025 #41 Ahsante kwa taarifa... Cc: Mahondaw
King Nkondo JF-Expert Member Joined Jan 1, 2023 Posts 2,325 Reaction score 3,261 Dec 9, 2025 #42 Kisengero said: Bro, usipokufa leo wafa hata kesho.Hamna wa kuishi milele Click to expand... Asaiv hapo ulipo ukinywa sumu ya panya unakufa muda huu, so tofautisha kifo cha kijitakia na kifo cha mspenzi ya mungu
Kisengero said: Bro, usipokufa leo wafa hata kesho.Hamna wa kuishi milele Click to expand... Asaiv hapo ulipo ukinywa sumu ya panya unakufa muda huu, so tofautisha kifo cha kijitakia na kifo cha mspenzi ya mungu