wakuu mke wangu kaniletea babyboy.....

wakuu mke wangu kaniletea babyboy.....

heshima mbele wajameni ,niko kwenye pozi la furaha baada ya wife kujifungua mtoto wangu wa kwanza ..baby Dominick...nimeona nishare nanyi huu wakati wa furaha na baraka.Nawatakia kila la heri wale wote wajawazito,Mungu awalinde mjifungue salama.

87.gif
 
th
nothing sweet like having a baby,hongera sana mkuu kwa kupata zawadi hiyo ya thamani kutoka kwa Mungu,ila angalia sana usiyahamishe mapenzi yote kwa mtoto maanake inaonkena umefurahishwa mno na ujio wa mtoto wenu,sio vibaya ila seety ni muhimu awe wa kwanza afu babay second coz bila yeye kujitoa kuilea na kuingia leba ungeishia tu kuwabeba wa wenzio.
 
Hongera sana,Mungu amjalie(baby boy) maisha marefu ya Furaha na Afya njema,na wazazi wenye Furaha daima na Upendo
 
MUNGU ndiye kakuletea mkuu. hongera sana
 
Honger mkubwa. mungu akujalie umle mtot katika njia impasayo. mana nikazingum kua baba bt nikazi rahic kua bab mzazi
 
Back
Top Bottom