wakuu mke wangu kaniletea babyboy.....

wakuu mke wangu kaniletea babyboy.....

hongera sana sana baba, sasa majukumu yameongezeka, muombee akue, awe na afya njema na awe na nidhamu na hofu ya Mungu
 
Mpe na mama hongera zake bana usijichukulie wewe tuu maana kazi yake ilikuwa zio mchezo kulea mimba miezi tisa na kuingia kwenye kile chumba na kutoka sio mchezo mkuu Safety last

hahahha mkuu itabidi nimfungulie huu upage ili azione pongezi kutoka kwenu.thank you again mkuu
 
Last edited by a moderator:
Hongera sana.......msaidiane kufua nepi na nguo zake mtoto....
 
hongera sana sana baba, sasa majukumu yameongezeka, muombee akue, awe na afya njema na awe na nidhamu na hofu ya Mungu

yeah yeah aine prayer maombi kwa sana asante kwa pongezi
 
hahahha mkuu itabidi nimfungulie huu upage ili azione pongezi kutoka kwenu.thank you again mkuu

Karibu kwenye ulimwengu wa kuwa baba mkuu na ujue majukumu yanaongezeka na sio kufurahia tuu kuja kwake ila ujue sasa budget yako unapanga na yeye pia
Hongereni sana baba na mama Dominick Safety last
 
Last edited by a moderator:
Karibu kwenye ulimwengu wa kuwa baba mkuu na ujue majukumu yanaongezeka na sio kufurahia tuu kuja kwake ila ujue sasa budget yako unapanga na yeye pia
Hongereni sana baba na mama Dominick Safety last

ni kweli mkuu majukumu hayaepukiki hata kumleta tu lilikuwa jukumu tunamshukuru mungu limeisha salama"ule msemo wa kuzaa si kazi kazi kulea " ndio unachukua nafasi yake kamanda...
 
Last edited by a moderator:
heshima mbele wajameni ,niko kwenye pozi la furaha baada ya wife kujifungua mtoto wangu wa kwanza ..baby Dominick...nimeona nishare nanyi huu wakati wa furaha na baraka.Nawatakia kila la heri wale wote wajawazito,Mungu awalinde mjifungue salama.
Baraka za Mungu ziwe nawe na kwa Captain Dommy!! Faraja ya Salaama kwa Wife, Na mumlee/mumkuzee mwana (captain) kwa ushirikiano mmoja.AMIN
 
Hongera sana sana,
Mpe mama Hongera sana sana,
Msalimie baby Dominick .......
 
ni kweli mkuu majukumu hayaepukiki hata kumleta tu lilikuwa jukumu tunamshukuru mungu limeisha salama"ule msemo wa kuzaa si kazi kazi kulea " ndio unachukua nafasi yake kamanda...

Ndo manake mkuu ila hapa mwanzo akiwa mchanga raha sana kukaa nae na kucheza nae na kuangalia anavyobadilika kutoka uchanga na kuanza kukua
Kitakachowasumbua kwa sasa ni ile kulia usiku mpeane zamu kumbembeleza
Hongera sana Safety last
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom