Safety last
JF-Expert Member
- Mar 24, 2011
- 4,242
- 1,430
- Thread starter
- #41
Baraka za Mungu ziwe nawe na kwa Captain Dommy!! Faraja ya Salaama kwa Wife, Na mumlee/mumkuzee mwana (captain) kwa ushirikiano mmoja.AMIN
mkuu shukrani sani! Noted
Baraka za Mungu ziwe nawe na kwa Captain Dommy!! Faraja ya Salaama kwa Wife, Na mumlee/mumkuzee mwana (captain) kwa ushirikiano mmoja.AMIN
Hongera.
hongera sana mkuu
Hongera sana baba domi,, Mungu awaongoze kwa malezi mema.
Hongera sana kwa kufikia stage ya kuitwa baba
Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Hongera sana kwa kufikia stage ya kuitwa baba
Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
heshima mbele wajameni ,niko kwenye pozi la furaha baada ya wife kujifungua mtoto wangu wa kwanza ..baby Dominick...nimeona nishare nanyi huu wakati wa furaha na baraka.Nawatakia kila la heri wale wote wajawazito,Mungu awalinde mjifungue salama.
heshima mbele wajameni ,niko kwenye pozi la furaha baada ya wife kujifungua mtoto wangu wa kwanza ..baby Dominick...nimeona nishare nanyi huu wakati wa furaha na baraka.Nawatakia kila la heri wale wote wajawazito,Mungu awalinde mjifungue salama.
Hongera sana kaka! !!!!!!
Muumba awakuzie Mr Domie!!!!!
Kama nakuona umembeba saa tisa za usiku kagoma kulala na.ukimuweka chini analia!!!!!!
Salama kwa mama Domie!!!
Hongera sana mkuu.. Sasa hapo ndo udhihirishe kuwa una sifa za kuwa baba kwa kumpa malezi yanayostahiki...
Hongera sana,Mungu akupe hekima ya kumtunza bby