LUSEKELO wa MZUMBE ni Noma yule jamaa,kwanza Baada ya kuongoza Alevel Science hope PCM,Alikwenda kusoma Mzumbe University BAF,Then kipindi yuko mwaka wa Pili akafanya CPA Akaongoza wa kwanza kwenye hiyo mitihani ya CPA.Jamaa yupo vizuri sana.....
Kuna Mtu Mwingine anaitwa MANGULA MICHAEL...Ni lecture Mzumbe university huyu jamaa ni Balaa,Alisoma Kantalamba PCB Akapata Division Two point 12.akafanikiwa kuingia chuo Mzumbe Miaka ya 2003.jamaa aliondoka na 4.9 GPA,Akaenda kusoma Udsm Masters ya Engineering akapata 4.8 GPA,Jamaa ni Nomaa...Yupo pale Mzumbe University anafundisha..Huwa anajiita Fast learner Au Son of Peasant.