Wako wapi wanafunzi bora (Tanzania One) wa miaka ya nyuma?

Wako wapi wanafunzi bora (Tanzania One) wa miaka ya nyuma?

Ilikuwaje tena mpaka Leo bado hamalizi Chuo tuu.Wenzie tunakula vitu vya Kihandisi na II zetu murua kabisa.Nakumbuka tulikuta ndiyo amemaliza A level na matokeo yametoka 2006/2007 hivi T.O Elias Kiombo.
Ndio kahitimu mwaka huu.

Alidisco kutokana na tabia yake ya kudharau malectures ndio maana akaenda kupigika kwanza mtaani.

Alikuwa anafundisha Tuition pale mchikichini kwa kipindi yupo kitaa kabla hajarejea tena UDSM, aliporejea ndio kakuta kozi mpya ya Mining imeanzishwa akaidaka moja kwa moja
 
Ndio kahitimu mwaka huu.

Alidisco kutokana na tabia yake ya kudharau malectures ndio maana akaenda kupigika kwanza mtaani.

Alikuwa anafundisha Tuition pale mchikichini kwa kipindi yupo kitaa kabla hajarejea tena UDSM, aliporejea ndio kakuta kozi mpya ya Mining imeanzishwa akaidaka moja kwa moja
OK,raha na chungu ya chuo ilimkumba huyu.Nilisikia Baba yake ni Prof.Kweli kajamaa hela za tuition zilimteka
 
OK,raha na chungu ya chuo ilimkumba huyu.Nilisikia Baba yake ni Prof.Kweli kajamaa hela za tuition zilimteka
Nasikia baada ya kudisco baba yake aliamua kumuacha apambane na hali yake ndio maana akawa anapigika na Tuition Mchikichini
 
Huwa wanasonga mbele kidogo lakini WABONGO walivyo na husuda huwarushia MADUDE yenye asili ya UARABUNI hapo ndio huwa mwisho wa historia yao
 
kuna mmoja wa f.six anasoma udsm mwezi uliopita alikuwa anafundisha tuition phy & chem a level old moshi sec, yaani serikali imeshindwa kumpa sponsor? Anategemea bodi ya mikopo! Na likikauka anahemea hela ya tuition yaani hawezi kutumia kipaji chake coz elimu ya bongo imeingiliwa na siasa yaani huko mambo vagarant sio lazima wampeleke nje hata hapa basi wakati wa likizo wampe kazi viwandani apate muda wa kukuza kipaji dah the gguy iz good at chemistry
Kama ni Placid Masawe unayemzungumzia,yule chalii itakuwa shobo za ANGALO mana sidhani Hata anahitaji kuwepo mazingira hayo mzebaba!

He is in my hood so I know the guy!.
 
Wakuu hii system ni ya muda sana hapa Tanzania. Anatajwa kijana ambae ameongoza Tanzania nzima kidato cha nne au kidato cha sita wanapelekwa bungeni na zawadi kibao wanapewa lakini hadi leo hii hawa vipanga wa mitihani hawajulikani walipo.

Je, kuna unayemjua na unajua anajishughulisha na nini?
MNYIKA Pia alikuwa TO
 
Kwa kweli inatakiwa tufikie hatua ya kuwa na mpango maalum wa kuviendeleza vizuri hivi vipaji vya vijana wetu ikiwezekana hata kuwasoma taaluma adimu nje ili waje kuisaidia Taifa lao. Kimsingi tunawapoteza vijana wa muhimu sana kwa maendeleo ya nchi yetu.
 
Martin Chegere:

1. T. O Darasa la saba.
2. T. O Form 2 wastani wa 98.
3. T. O Form 4 Mau Seminary I-7.
4. T. O Form 6 Pugu Secondary (EGM) I-3.
5. T. O University / Degree UDSM GPA-4.9 (Economics & Statistics).
6. T. O University /Master's UDSM Economics GPA-5.
7. T. O University/PhD Gothenburg University

Yuko UDSM ana fundisha...
 
Kuna kiumbe nilimkuta mzumbe kipindi chetu alitokea loyola anaitwa mbise jamaa hatari sana ratiba yake ilikuwa kucheza na kulala jinsi anavyosoma kama anasoma gaazeti jamaaa alikuwa moto wa kuotea mbali alikuwa wapili kitaifa wazazi wake walimpeleka UK


Huyu jamaa nilishawah kumsikia hata kwa baadhi ya watu waliosoma nao Loyola ratiba yake ndiyo hiyo hiyo kucheza game na kulala. Waliosoma nae wanadai ile mock ya form 4 alipataga division 4 wakajua jamaa kaishiwa ila alichokuja kuwafanya kwenye NECTA ya mwaka huo wakamnyooshea mikono juu
 
T.O ziko hadi Chuo Kikuu?

Kweli ukipenda boga.

Martin Chegere:

1. T. O Darasa la saba.
2. T. O Form 2 wastani wa 98.
3. T. O Form 4 Mau Seminary I-7.
4. T. O Form 6 Pugu Secondary (EGM) I-3.
5. T. O University / Degree UDSM GPA-4.9 (Economics & Statistics).
6. T. O University /Master's UDSM Economics GPA-5.
7. T. O University/PhD Gothenburg University

Yuko UDSM ana fundisha...
 
Martin Chegere:

1. T. O Darasa la saba.
2. T. O Form 2 wastani wa 98.
3. T. O Form 4 Mau Seminary I-7.
4. T. O Form 6 Pugu Secondary (EGM) I-3.
5. T. O University / Degree UDSM GPA-4.9 (Economics & Statistics).
6. T. O University /Master's UDSM Economics GPA-5.
7. T. O University/PhD Gothenburg University

Yuko UDSM ana fundisha...
Hebu tuwekee na kapicha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom