Wakenya wameanza tena, this time ni Kigamboni Bridge

Wakenya wameanza tena, this time ni Kigamboni Bridge

Kwakweli ni rahisi sana mchezaji shabani wa kawe rangers kujiita Messi kuliko Messi kujiita shabani wa kawe rangers... acheni wakenya wahangaike... sisi ndio akina ronaldo na messi wao

wanapata tabu sana,
 
Wakenya kwa hilo wameteleza kulitangaza hilo Daraja kuwa ni la mto na liko kwao
 
1460895207611.jpg
1460895236877.jpg
1460895251708.jpg
1460895266377.jpg


Likoni na watachagua moja ya hayo madaraja chini ya JICA
 
Mbona wanayo mengi mazuri, kwanini wasijidai na vyao? Mfano ukabila, wizi, uwongo, ubinafsi nk.
 
Watu wanasumbuliwa na upori pori! Hebu taja jambo moja tu la maendeleo ambalo tumewazidi Kenya.
 
Nyali Bridge ina zaidi ya miaka 20 na ni refu.Sasa hivi linajengwa daraja lingine pale ilipokuwa Old Nyali bridge....
 
Kama vp nanyie andikeni alshabab wapo TZ tuwalipizie
 
mna uhakika gani kama ni mkenya ndo aliyetoa hiyo twitt?What if ni Mtanzania kaamua kuandika ili ionekane kuw wakenya ni watu wa aina hiyo?
 
watanzania tunachezewa akili na tunakubali kuchezewa kwa akili na fikra zenu kila kitu mnakimbilia kulaumu wakenya hata kwa mambo yasio na msingi,hivi kenya wana. Flyovers ngapi ? Za kms ngapi?tuwe serious jamani,hivi mnajua hapo LIKONI KUNA VIVUKO VINGAPI? unajua kuna madaraja mangapi ya mazuri na marefu yamejingwa siku nyingi,Hivi TANZANIA YETU KUNA SEHEMU KWA MAANA ROUTE YA MKOA TO MKOA YENYE MAGARI YANAYITEMBEA USIKU? MIMI NI MTANZANIA NIMETEMBEA PART YA KENYA KIDOGO SERIOUS WENZETU WAKO VIZURI SANA,KULIKO SISI HAPO LIKONI NI FREEPASS WANA VIVUKO VINNE NA WANAMPANGO WA KUWEKA DARAJA PIA MNYONGE MNYONGENI ILA HAKI YAKE MPENI
...teh teh teh..ndo umeandika nini we 'nyang'au?'...
Baki kwenye mada
 
Ni utani wa jadi tu. Ila nimeipenda hiyo, wanaitangaza Tanzania
 
Back
Top Bottom