Wakenya wameanza tena, this time ni Kigamboni Bridge

Wakenya wameanza tena, this time ni Kigamboni Bridge

Km kawaida yao.... Time will tell.... Hawa jamaa watanza kuona jinsi tunavyowatimulia vumbi...
 
Watangaze pia kuwa bomba la mafuta la uganda limepita nchini mwao
 
Hahahaaah hizi thread zinazoendelea humu za Tz vs Ke project nadhani ndo zinazosababisha wajione ni wanyonge
 
hii nchi inajipenda aisee, kuna siku watasema hata Magufuri ni Rais wao.
 
watanzania tunachezewa akili na tunakubali kuchezewa kwa akili na fikra zenu kila kitu mnakimbilia kulaumu wakenya hata kwa mambo yasio na msingi,hivi kenya wana. Flyovers ngapi ? Za kms ngapi?tuwe serious jamani,hivi mnajua hapo LIKONI KUNA VIVUKO VINGAPI? unajua kuna madaraja mangapi ya mazuri na marefu yamejingwa siku nyingi,Hivi TANZANIA YETU KUNA SEHEMU KWA MAANA ROUTE YA MKOA TO MKOA YENYE MAGARI YANAYITEMBEA USIKU? MIMI NI MTANZANIA NIMETEMBEA PART YA KENYA KIDOGO SERIOUS WENZETU WAKO VIZURI SANA,KULIKO SISI HAPO LIKONI NI FREEPASS WANA VIVUKO VINNE NA WANAMPANGO WA KUWEKA DARAJA PIA MNYONGE MNYONGENI ILA HAKI YAKE MPENI
 
mods fungia watu kama hawa wanaoleta habari za kutunga baada ya kuvuta bangi au wewe ni chizi nini. kenya wametuzidi Tanzania kwa miuondo mbinu acha ujinga.na ukitaka kujua we ni hovyo soma heading yakp kama iko sawa
 
Tayari wakesha washafanya yao.
c440c68139612672a7a1e975328ce87d.jpg
 
Acheni upuuzi Kenya wana flyovers, wana supermarkets za hatari toka enzi hizoo tunakula ugali wa Yanga, Wao ni investors wa pili baada ya UK nchini, wana stste of art Airport. acheni ujinga wakenya wako mbele yetu.
 
Wakisema na monduli ipo kwao ruksa kabisaaaa watuondolee balaa sisi
 
Acheni upuuzi Kenya wana flyovers, wana supermarkets za hatari toka enzi hizoo tunakula ugali wa Yanga, Wao ni investors wa pili baada ya UK nchini, wana stste of art Airport. acheni ujinga wakenya wako mbele yetu.
Waambie kabisa yaani kuna majitu yamekaaa bongo hata nje hayajatoka kazi yao majungu yasiyo na shule. mnaijua Jomo Kenyata inter Airport.utafanananisha na ya Dar. acheni hizo
 
Tunawazidi kutokuwa na ukabila tu. Vingine vyote wako mbele yetu.
 
Back
Top Bottom