Elections 2015 Wakati wakiwa hawana uhakika Dodoma, UKAWA wajipanga Dar es Salaam

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,230
2,000
Tumechoka kuwa na Marais ubwabwa toka sisiem. UKAWA plz chukua nchi 2015. Flyover Tazara wameshindwa kujenga lakini Escrow, EPA, etc ni mafundi kweli kweli! Ondoa bwabwa hii.
 

lane

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
894
225
Ndio nchi hii itakombolewa na UKAWA. Kwa sasa Dar na Pwani ni wakati muafaka wa kujiandika kwenye BVR halafu tukapige kura na sie tuwe sehemu ya mabadiliko ktk nchi yetu
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,230
2,000
Tusipoondoa bwabwa hii 2015 mchina atakuwa mume wetu! Ameuziwa nchi hii tayari. UKAWA shika nchi tuikomboe na sisi tuwe na fast trains.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,230
2,000
Umeona wapi duniani mswada mzito kama wa gesi na mafuta unapita kwa NDIYOOOOO ya kipuuzi ya masaa!!! Mchina kampa uprofesa kaka mkuu, sasa nchi na gesi yote kapewa kwa NDIYOOOOO. Acha nikajinyonge nisiwe sehemu ya uchenzi huu. By TZ. See you kuzimu.
 

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
4,945
1,500
Maswali magumu haya hapa: Kama ccm kupitia tume watanzania wameachwa bila kundikishwa nini kifanyike?


Ukawa ikishinda akatangazwa mshindi wa ccm ktk majimbo na urais nini kifanyike? Ccm walishazoea aina hii ya ushindi.....


Ccm hawako tayari kuachia nchi hii kwa amani. Nilisikia IGP anaongea kukutana na viongozi wa vyama....muulizeni maswzli hayo...mpeni mpango B.....mahakamani hatuendi....waende wao this time aroundi.....hawatafanya mambo kipuuzi...kama wanavyofanya bungeni...watumie jeshi la polisi kutangaza,matokeo hati tuwaachie kwa woga wa amani...sote ni wadau wa amani...wakivuruga ijulikane wamevuruga wao.
 

honoget

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
1,720
0
safii sana safii sana ukawa.Dodoma kimeishanuka lowasa na Jk wametwangana makofi.ccm inaungua
 

bemg

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
2,723
2,000
Mungu abariki mipango yote ya UKAWA ili ufalme wa ccm tuufute kabisa ktk Viti vya udiwani, ubunge na Urais
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
93,411
2,000
Sitaki kusikia sijui nani kapita bila.kupingwa wa ccm
Vijana wapo wa kutosha wapewa hii nchi na.kila jimbo na kata ukawa wekeni wagombea smart!!!
Subiri waje wenye ccm yao kutoka lumumba na matusi yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom