Wakati wakiwa hawana uhakika Dodoma, UKAWA wajipanga Dar es Salaam

Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,140
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,140 2,000
Kuna tofauti kati ya chama kinachojiendesha kidemokrasia (CCM) na kampuni (Chadema).
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,258
Points
2,000
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,258 2,000
Hao ndio ahueni yetu CCM, kwani wakisimamishwa tutapata a landslide win.

Lakini wakimsimamisha Makaidi basi itakuwa vigumu sana CCM kushinda!
Mkuu, hapo umemvua nguo. Itabidi achutame kama akili yake bado ina kilobytes kadhaa
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,877
Points
1,500
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,877 1,500
Tumaini la Watanzania liko hapo .... Mungu ibariki Tanzania ...
 
Peramiho yetu

Peramiho yetu

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2018
Messages
516
Points
1,000
Peramiho yetu

Peramiho yetu

JF-Expert Member
Joined May 25, 2018
516 1,000
Dah hapa tulikuwa na hope kuu lakn bwana mamvi aliharibu kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top