Wakati wakiwa hawana uhakika Dodoma, UKAWA wajipanga Dar es Salaam

CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
442
Points
250
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
442 250


Viongozi wa vyama vya siasa vinavyounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA), wakisikiliza hoja za wabunge wa vyama hivyo walioalikwa katika kikao cha Viongozi Wakuu (Summit) kinachokutana leo kupanga mikakati ya umoja huo kuelekea kushinda uchaguzi mkuu wa mwaka huu na kuongoza serikali.

Kutoka kushoto ni Katibu Mkuu wa NLD, Tozi Matwange, Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dkt. Willibroad Slaa, Mwenyekiti wa NCCR-Mageuzi, James Mbatia, Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe, Mwenyekiti wa CUF, Prof. Ibrahim Lipumba, Mwenyekiti wa NLD, Dkt. Emmanuel Makaidi na Katibu Mkuu wa NCCR-Mageuzi, Mosena Nyambabe.
 

Attachments:

Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,910
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,910 2,000
Sitaki kusikia sijui nani kapita bila.kupingwa wa ccm
Vijana wapo wa kutosha wapewa hii nchi na.kila jimbo na kata ukawa wekeni wagombea smart!!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,824
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,824 2,000
kila la kheri yao
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Points
1,195
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 1,195
Macho ya wengi ni Dodoma, Rais anapatikana jumapili.
Huyo ni mwenyekiti wenu wa magamba!!! Mwaka huu mnaishia kumchagua mwenyekiti wa magamaba na siyo Rais wa Tanzania. Ngoma nzito mwaka huu siyo rahisi kama mlivyozoea!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,227
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,227 2,000
Naona Bavicha mnajifurahisha...Rais ana patikana Dodoma jumapili!
 
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
2,497
Points
2,000
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
2,497 2,000
Ccm imekufa mipango ya mazishi itafanyika huko Dodoma ndugu ukawa tunaombwa kushiriki mipango hiyo ya kumuhifadhi babu yetu ccm bwana alitoa na sasa anatwaa jina la bwana lihimidiwe "AMEN!!"
 
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
6,350
Points
1,225
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
6,350 1,225
Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na Tutamaliza na Mungu
 
I

Irene II

New Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
4
Points
0
I

Irene II

New Member
Joined Jun 19, 2015
4 0
Ruttashobolwa..naona unabwabwaja tu wa jpili ni mpeperusha bendera ya ccm..wala cyo rais wa TZ!rejea hotuba aliysema m/kiti ccm wkt wa kuwafungulia wale makada 6.
 

Forum statistics

Threads 1,315,984
Members 505,466
Posts 31,875,897
Top