Wakati wakiwa hawana uhakika Dodoma, UKAWA wajipanga Dar es Salaam

Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Messages
14,036
Points
2,000
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2014
14,036 2,000
Kwa mara ya kwanza ccm mwaka huu itakuwa na mshiriki wa kuwania urais. Jakaya Kikwete. Hii timu tunasubiri mtuleletee mtu anayekubalika na watu, kwenye sifa na uwezo .msije mkamleta mtu kwa sababu tu anapesa Kama lowassa wazee tutaumia Sana.
 
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
990
Points
500
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
990 500
Ukawa ni wasakatonge tu
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Points
0
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 0
Mkuu hiyo picha ni uwongo prof Lipumba mpaka sasa yupo kwenye ziara na Leo alikuwa Kazuramimba mkoani kigoma Jimbo la kigoma kusini
 
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,595
Points
2,000
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,595 2,000
Mimi nashauri ukawa wasimweke dr slaa.Naamini kuna wagombea wengi wenye nia sio slaa au lupumba kila mara
 
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,514
Points
1,500
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,514 1,500
ukawa endeleeni kujifariji na uwongo kinachojulikana mpaka sasa mmeshindwa kuteua mgombea
 
magombe junior

magombe junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
1,832
Points
1,500
magombe junior

magombe junior

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
1,832 1,500
Vyadema mnajitekenya na kucheka wenyewe... Endeleeni kusubir meli ubungo
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,846
Points
1,250
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,846 1,250
Tutaelewana tu na tutaheshimiana
 
NTIGAHELA

NTIGAHELA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
274
Points
225
NTIGAHELA

NTIGAHELA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
274 225
Kwa kujipa matumaini hilo nawapa shavu ila ukweli utadhihili kwa kile mlichopanda ndicho mtakachovuna
 
M

makundubhyali

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
2,379
Points
1,250
M

makundubhyali

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
2,379 1,250
Huyo ni mwenyekiti wenu wa magamba!!! Mwaka huu mnaishia kumchagua mwenyekiti wa magamaba na siyo Rais wa Tanzania. Ngoma nzito mwaka huu siyo rahisi kama mlivyozoea!!
Bado najiuliza hivi CCM wakianguka itakuwa mgombea wao ndiye atakuwa mwenyekiti au mwenyekiti wa sasa ataendelea mpaka watakapofanya uchaguzi mkuu wao 2017?! na je muundo wa CC ya CCM utakuwaje ukizingatia katiba yao ya sasa kuwataja baadhi ya wajumbe kwa vyeo vyao vya kiserikali kama waziri mkuu, spika, makamu wa rais n.k ?
 
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
445
Points
195
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
445 195
Hii ndiyo UKAWA bana...


 
shumanice

shumanice

Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
62
Points
95
shumanice

shumanice

Member
Joined Jul 21, 2011
62 95
Yanakaribia kutimia.......vijana na wazee tuhamasishane siku ya kupiga kura. Kwa ambao bado hamnajiandikisha hakikisheni mnazo shahada zetu mkononi.
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Points
1,500
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 1,500
Mimi nashauri ukawa wasimweke dr slaa.Naamini kuna wagombea wengi wenye nia sio slaa au lupumba kila mara
Hao ndio ahueni yetu CCM, kwani wakisimamishwa tutapata a landslide win.

Lakini wakimsimamisha Makaidi basi itakuwa vigumu sana CCM kushinda!
 

Forum statistics

Threads 1,315,997
Members 505,466
Posts 31,876,073
Top