Wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya?


K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
Wapenzi wa MMU,naombeni maoni yenu juu ya hili,ni wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya baada ya kuachana na mpenzi wako??na nini naweza kufanya katika kipindi hicho cha break up kiweze kuniondolea upweke?naamini tutashare experience zetu na from there i will get something,mbarikiwe
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
jamani semeni chochote basi
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
ukiona uchungu umeisha moyoni mwako
 
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,021
Likes
75
Points
145
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,021 75 145
hakuna muda maalumu hapa, inategemea na wewe mwenyewe umechukulia vp hiyo break up!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Wapenzi wa MMU,naombeni maoni yenu juu ya hili,ni wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya baada ya kuachana na mpenzi wako??na nini naweza kufanya katika kipindi hicho cha break up kiweze kuniondolea upweke?naamini tutashare experience zetu na from there i will get something,mbarikiwe
Ubarikiwe sana na wewe...........................ukanuni.............................inategemea alikugusa kiasi gani........................na kuachana kwaweza kuashiria "Baby come back".....................................

na yategemea kama kuna mazingir mazuri ya kupata kitu kipya murua au bora liende...........
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
kama umebandua unabandika saa hiyo hiyo
hata kama hakuna cha kubandika unabandika tu...........................kwa wanawake yawezekana ni sawa tu lakini kwa kidume lazima awe mwangalifu sana..............................Sirachi 36:21
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Ndugu kwanza unapaswa uyatambue mapungufu yako yaliyokupelekea mpaka ukaachana na mpnz wako wa awali,je unataka kuanzisha mahusiano mengne kwa ajili ya nini?na kwa faida ya nani?
Maana unaweza kupuuzia kujiuliza maswali kama hayo na ukajikuta kila wakat unakuja jf kutaka ushauri kama huo,na mwisho wa siku utakuwa umeshaumia.
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Hapo inategemeana na wewe mwenyewe,uanze baada ya lisaa limoja,wiki,mwezi,mwaka.......
 
Ndetirima

Ndetirima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
955
Likes
239
Points
60
Ndetirima

Ndetirima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
955 239 60
Wapenzi wa MMU,naombeni maoni yenu juu ya hili,ni wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya baada ya kuachana na mpenzi wako??na nini naweza kufanya katika kipindi hicho cha break up kiweze kuniondolea upweke?naamini tutashare experience zetu na from there i will get something,mbarikiwe
Baada ya kukaa na kutafakari mapungufu yako na kupima ukimwi kama umesha ukwaa au bado.
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
hakuna muda maalumu hapa, inategemea na wewe mwenyewe umechukulia vp hiyo break up!
asante sana umesema kitu kinachoendana na mtizamo wangu,nitaliangalia hilo
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
Ndugu kwanza unapaswa uyatambue mapungufu yako yaliyokupelekea mpaka ukaachana na mpnz wako wa awali,je unataka kuanzisha mahusiano mengne kwa ajili ya nini?na kwa faida ya nani?
Maana unaweza kupuuzia kujiuliza maswali kama hayo na ukajikuta kila wakat unakuja jf kutaka ushauri kama huo,na mwisho wa siku utakuwa umeshaumia.
Point ya msingi mkuu Dio,je kama nimeshajitathmini within hrs baada ya kubreak?
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
Ubarikiwe sana na wewe...........................ukanuni.............................inategemea alikugusa kiasi gani........................na kuachana kwaweza kuashiria "Baby come back".....................................

na yategemea kama kuna mazingir mazuri ya kupata kitu kipya murua au bora liende...........
amen Ruta,hakuna mazingira ya baby come back ila kuna mazingira ya kupata kitu kipya,hapo unasemaje?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Yaani umebreak jana au juzi na unataka uanze mahusiano mapya
hata harufu ya aliyekuacha haijatoka chumbani mwako unataka uanze upya
Au uliyekuwa nae ulikuwa ni kwa ajili ya tamaa zako tuu na hakukuw ana real love mkuu
Jitafakari kwanza check na afya yako na jiulize unataka mtu wa aina gani ambaye hatafanana na huyo uliyemwacha
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Point ya msingi mkuu Dio,je kama nimeshajitathmini within hrs baada ya kubreak?
ndio maana nikakuambia kuwa usitafute mbadala wa yule wa mwanzo kwanza kabla ya kuangalia mapungufu yaliyowafanya mpaka uka break up,angalia kwanza kilichowakwamisha then ndio ufanye maamuz yaliyosahihi na kwa muda mwafaka.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
uchungu utakapokwisha rohoni, na usipokwisha inakubidi ukauke hivyo hivyo.
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
yani naandika na mnaaanisha hii haijatokea jirani ni mim mwenywe:
muhusika kwanza naweza sema haina muda maalumu , iwapo mmeachana naukahakikisha kuwa no any love feeling remain in your head akija mtu na ukawana hisia za mapenzi na yeye akiwa amekupenda anzisha mahusiano...kwani mimi nilishawahi kubreak na nikasema sasa nahitaju mapumziko ili nimpate mtu sahihi wa maisha nikakaa muda mrefu huku nikiwakataa wanaume na kusema still najipa muda zaidi ya miaka miwili kilichokuja kutokea nikapata BF ambaye ki ukweli nilihisi ananipenda na kurudisha furaha yangu ila kilichotokea baada ya muda tena nikamkuta akiwa na dada mwingine on the same bed ....
just a real example so uamuzi ni wako na ukipata anaye kufaa hata kesho oky na asipopatika na oky ila tu usiforce kuwana mtu ili kumkomoa yule uliye brake nae hapo utaharibu
na usiache kuwa na umpendaye kusema eti ujipe time inaweza ikakutokea kama mimi
 

Forum statistics

Threads 1,236,773
Members 475,220
Posts 29,268,046